มาอัพเดทกันคับ ว่าเพื่อนๆเปิดกิจการใหม่ๆอะไรกันบ้าง จะได้ไปอุดหนุนกัน คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย na_mme, 11 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อ่อ ฝากอีกอันครับพี่น้อง รับจัดหารถมือสอง ทุกรุ่นตามต้องการ (น้องชายทำเต็นท์) รับประกันคุณภาพ อยากได้รุ่นไหน เงื่อนไขใด โทร.084-1000068 ดุ๊กคับ :D:D:D

ปล. ตอนนี้มีรถแข่งบอกขายอยู่คัน MITSUBISHI SUPER COLT 3DR. ปี94 สีแดง อยู่ 1คัน ที่ทุกท่านคุ้นตากันดี เพื่อนบอกขายอยู่คับ :)

2. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    โถ่พี่ขายเสื้อผ้ามันกว่าเยอะคับ....ลองคิดดูเอาเองแล้วกันตอนเย็นนักศึกษาเพียบ แล้วร้านผมขายเสื้อผ้าผู้หญิง มี ญ เดินมาให้คุยเพียบ ช่างเป็นงานที่มีความสุขจะตาย ส่วนรถสไลด์นะเหรอ ลูกน้องจะไปยกที่ไหนก้อเรื่องของมันเถอะ แต่อย่าลืมเก็บตังค์มาให้ด้วยแล้วกัน :D:D ส่วนเราไปนั่งมอง ญ ที่ร้านดีกว่า :D:D

ใช่แล้วคับ แต่ไม่ค่อยได้ไปนะคับ นึกสนุกไม่มีอารายทำก้อไปทีนึงนะคับ ถ้าไม่มีอารายทำวันพุธนี้ก้ออาจจะไปขาย สังเกตง่าย ๆ หน้าร้านจะมีหุ่นเต็มตัวสีขาวสภาพแบบว่าใหม่มากกกก เต้นท์สีชมพูโดยมากจะขายอยู่ล๊อคแรกนะคับ ความจริงผมเจอรถคุรบ่อยเหมือนกันที่ร้าน ZUES นะคับ ถ้ายังไงลองมาร้าน shooter บ้างสิคับ ญ แจ่มกว่านะคับ เพื่อนผมเป็นหุ้นส่วนทั้ง 2 ร้านเลย เอกที่ขับ 14 สีขาวนะคับ :):)

แก้ไขล่าสุด: 13 ตุลาคม 2009
  3. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    กิจการขายเสื้อผ้านี่ ค่อยน่าอุดหนุนหน่อย แต่อ้ายกิจการรถสไลด์เนี่ย ไม่อยากอุดหนุนเลยจริงๆ55555 อ้ายเรื่องอุดหนุนรถสไลด์ไม่เท่าไหร่หรอก แต่กลัวค่าใช้จ่ายหลังจากนั้นต่างหาก เอิ๊กๆๆๆ

4. TONJK

TONJK New Member Member

86
    1
    0
    กระทู้ดีๆ แบบนี้อย่าให้ตกคับ

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อย่าให้มานตกนะ ใครขายของกิงบ้างเนี่ย

6. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    :eek: กลายเป็นหัวข้อตลาดและร้านแถวลาดกระบังไปซะแล้ว

ผมก็ไปเดินตลาดนัดบ่อย เพราะบ้านอยู่แถวนี้

เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าไปร์ทขายเสื้อผ้าอยู่ที่นั่นด้วย เจอกันครับๆ

7. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    ผมเปิดร้านซ่อม แอร์ระบบไฟฟ้ารถยนต์อะครับ รับต่อเกจวัดทุกชนิด ร้านแถวบางใหญ่ซอยวัดลาดปลาดุกอะครับใครผ่านไปมาก็มาอุดหนุนได้นะครับ

8. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    กาแฟคับ ปตท.วงแหวน

9. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เป็นอาชีพที่น่าสนใจครับ อิอิ:eek:

10. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ผมก็ขายของแต่ง เล็กๆน้อยๆ ชื่อร้าน racing garage อยู่แถวรามอินทรา กม 4

ลองเข้าไปดูเล่นๆก็ได้ครับ www.racinggarage.net

และ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน จัดไฟแนนซ์ รถยนต์ครับ

11. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ผม นำเข้าอุปกรณ์แก๊ช รถยนต์คับ ทั้ง NGV / LPG ตอนนี้ดัน อุปกรณ์ฝาปิดหัวเติม NGV อยู่ สถานตรวจก๊าซ. ขนส่งไหน สนใจ

ติดต่อได้คับ และ เสริม รับทำโมล ฉีดพลาสติก ขายล้อแม๊กนิดๆหน่อยๆ ราคาถูกมากๆ คับ

ทำทุกอย่าง เพื่อ คาร์แคร อยากทำมาก ถ้ามีทุนคับ........สนใจติดต่อได้คับ 083-9827063 หลอด

12. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ใกล้บ้านผมเลยตลาดน้ำคลองลัดมะยม เด่วจะแวะไปชิมนะครับ

13. ardun

ardun New Member Member

247
    0
    0
    ขายก๋วยเตี๋ยวเรือหมูนํ้าตก อยู่สาย2 ซอย 7 ครับ อิอิ

เชิญลองไปชิมได้คับ

---------- Post added at 22:17:35 ---------- Previous post was at 22:17:16 ----------

ขายก๋วยเตี๋ยวเรือหมูนํ้าตก อยู่สาย2 ซอย 7 ครับ อิอิ

เชิญลองไปชิมได้คับ

14. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ธุรกิจยังไม่ได้ทำแบบที่มีรายได้จุนเจือตัวเองนัก แต่เมื่อ 6 เดือนก่อน
    หุ้นกับเพื่อนและเริ่มทำเว็บไซต์ www.headlightmag.com ซึ่งค่อนข้างเน้นไปที่รถเดิมๆ
    แต่พยายามหาข่าวสาร หรือบทความอื่นๆจากคนเขียนที่คอยช่วยเราอยู่มาลง เช่นบทความรถเก่า
    อย่าง E30, W124, Legacy เป็นต้นครับ

15. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เป็นเฟรนไชส์ เกาเหลาเลือดหมู จิง จู ฮวย ไฉ่ ครับผม

เป็นกิจการของที่บ้านอะครับขายหน้าร้านด้วยเฟรนไชส์ด้วย

ไปออกกำลังกายตอนเช้า ๆ แวะไปทานได้นะครับเปิดตั้งแต่ 05.00-11.00 นะคราบ
    ร้านอยู่ตรง สวนหลวง ร.9 ฝั่งทางเข้าศรีนครินทร์อะครับ

ยินดีต้อนรับ พี่ ๆ เพื่อน ๆ RCW นะครับ

16. 13o1313y

13o1313y New Member Member

51
    7
    0
    กำลังจะเปิด Community Mall แถวๆพุทธมณฑล สาย5 น่าจะเสร็จช่วงต้นปีหน้า
    ใครหาพื้นที่หรือทำเลเปิดร้านอยู่ ร้านกาแฟ ร้านขายของแต่ง คาร์แคร์ ร้านอาหาร ร้านตัดผม หรือแฟรนชายอื่นๆ
    สนใจโทรมาถามข้อมูลได้ครับ คุยง่ายๆครับ
    081-8242291 Bobby

17. koknam_ngnear

koknam_ngnear New Member Member

77
    2
    0
  18. เจ้รังสิต

เจ้รังสิต New Member Member

34
    0
    0
    ผมขายเสื้อผ้าตลาดนัดเมืองเอกหญิงแจ่มมาก

19. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    ขายชาบูตามลายเซ็นต์เลยครับ มาลองได้นะครับ อร่อยจนลืมอิ่ม เลย

20. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    คอนเฟิร์มอีกเสียงครับ...กาแฟที่นี่รสชาติโดนจริงๆ บรรยากาศร้านน่านั่งด้วย แถมมีหนังสือรถหลายๆ ยี่ห้อจัดให้วัยแรงได้อ่านกันแบบเต็มที่เลย ว่างๆ ลองแวะเข้าไปใช้บริการกันดูนะครับ

21. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขายรถตุ้ติดแก๊ส NGV นำเข้าจากญี่ปุ่นครับ....เกียร์ออโต้นะ

22. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ชอบมากๆคับ อยากไปๆ......วิวสวยมากๆ...ชาว RCW ไป มีส่วนลดปล่าวคับ:D

23. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    กระทู้นี้น่าจะปักหมุดไว้เลยนะครับ จะได้หา/อัพเดทง่ายๆ:D

รบกวน Mod พิจารณาด้วยครับ

24. ม่ายช่ายแล้วเดียร์เอ้ย ผิดคนๆ นั้นมันอ้ายต้นต่างหาก

ว่าแต่ต้นเอ้ย เอ็งขายอยูตรงไหนว่ะ เดี๋ยวว่างไปนั่งเล่นดูหญิง

25. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ของผมตามข้างล่างเลยครับ

26. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    RACING THERAPY
    RACING PUB FOR CLUB MEETING

มีโปรเหล้าบุฟเฟ่ท์ ทั้งคืนเหล้าบวกมิกซ์ 250 บาท
    สาวๆ 100 เดียวทั้งคืนคับ

สนใจมีทติ้ง ติดต่อ 0814894244:D

27. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    ผ ม เ ปิ ด ร้ า น อ า ห า ร อ ยู่ แ ถ ว ม . ม หิ ด ล คั บ . . .
    แ ต่ กำ ลั ง จ า เ ซ้ ง ล ะ . . . :D :D

28. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เพิ่งไปกินมาวันนี้ แต่สาขาแถว ราชเทวีอ่ะคับ อร่อยมากๆ

29. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ตามลายเซ็นค๊าบ........

30. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    เพิ่งไปกินวันนี้พร้อมคนข้างบนมาเหมือนกัน อร่อย สุ๊ดด ยออดดดดด

ว่าแต่ว่า ชาว rcweb มีส่วนลดพิเศษให้ป่าวครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้