เอาถาพงานNITTO RacingGarage Gymkhana มาใช่ชมคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย K.June, 11 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โปเต้ STROKE_ZA

โปเต้ STROKE_ZA Member Member

94
    5
    8
    ขอบคุงน้าคร้าฟๆ

2. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    งานน่าสนุกจัง แต่ไม่ได้ไปช่วยเลย ลูกสาวป่วยตั้งแต่วันพุธ..งานหน้าจะไปช่วยนะ

3. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
  4. toedoe

604
    6
    18
  5. toedoe

604
    6
    18
  6. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    สนุกมากครับ สิ่งที่ผมอยากเห็นก็ได้กลับมาอีกครั้ง
    ขอบคุณ ทุกๆท่าน ผู้จัด ทีมงาน สปอนเซอร์ นักแข่ง
    ผู้ติดตาม เพื่อนนักแข่ง
    ผู้ชมคนดู
    ขอบคุณครับ

7. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    โตครับสนามหน้าเนี่ยไม่เอาลายแคบนะสงสารผมเหอะ.............55555

8. JACK-RACING

JACK-RACING New Member Member

4
    0
    0
    ขับไม่ดีก้อมีรูปด้วย
    ขอบคุณครับทีมงานที่มีรูปสวยๆให้ชม
    งานหน้าจะเซ็ตรถไปวิ่งแล้ว
    งานนี้วิ่งไม่ได้จิงๆ
    ...อายว่ะ555

9. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0
    ขอบคุณครับ มีรูปผมด้วย อิอิ :D

10. toedoe

604
    6
    18
    แหมแต่สนามนี้รู้สึกจะขับดีนะปุ๋ย :Dได้รางวัลติดไม้ติดมือกันไป

ไม่เห็ต้องอายเลย ผมเองตอนนี้ก็ยังขับไม่ได้แล้วเลย ไม่ได้ขับนาน ถ้าได้ฝึกบ่อยๆเดียวก็เก่ง
    เจอกันที่พีระนะครับ:D

มีแน่นอนครับ ผมอยากให้มีรูปรถทุกคนเลย เพราะผมก็เคยเป็นนักแข่งรู้ว่าอยากเห็นรถตัวเองในเว็ปในหนังสือ ยังไงก็คอยติดตามนะครับ:D

11. toedoe

604
    6
    18
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกคนนะครับที่มาร่วมงานและให้กำลังใจผมให้ผ่านอุปสักไปได้ ถ้าผิดพลาดตรงไหนก็ต้องขอโทษนะครับ:D

12. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    สนุก และมันส์สุดๆ.... ต้องวิ่งให้เท่าพี่ปอมให้ได้ รถคันเดียวกัน แต่ทำไมไวกว่าตั้ง 2 วิ......อิอิ

13. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    พี่บอลอย่าทิ้งห่างกันมากซิ......รอผมด้วย

14. PoP_86

PoP_86 Member Racer

21
    0
    16
    มีใครรับแทนป่ะพี่
    ลืม ไม่คิดว่าจะได้ด้วย อิอิ
    และได้ที่เท่าไหร่หรอคับพี่

15. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    น่าไปแข่งด้วย

16. toedoe

604
    6
    18
    เดือนธันวานี้แน่นอนครับ:D

17. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ที่ไหนๆ

18. toedoe

604
    6
    18
    ไม่บอกหรอกครับ ความลับ :D อิอิ 555

19. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แหมๆๆ:D

20. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ตรูรู้ แต่ไม่บอก...อิอิ

21. mochio

mochio New Member Member

72
    1
    0
    มีรูปรถผมด้วย กรี๊ดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้