ระวัง กันไว้นะครับ LOGIN ...... NICK007 .ตอนนี้มันกลับมาหลอกขายของอีกแล้ว ครับดูลิงค์ด้านล่าง.....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย LEE YUKARI, 11 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    เหตุการณ์แบบนี้มีบ่อยเลยในเวป

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48

สำเนียงส่อภาษา กริยาส่อสกุล

เอ๊ไอ้นี่ มันสถุล นี่หว่า ไม่โดนกับตัวเองบ้างคงไม่สำนึก

3. พวกไม่ Log in อย่าไปสนใจเลยครับ

หมากัดจงสลัดอย่ากัดตอบ ตามระบอบแบบโบราณที่ขานไข

ถ้ามันกัดเราบ่อยๆอย่าปล่อยไว้ เตะให้ตายให้แร้งกินสิ้นหมาเอย

ส่วนที่บอกว่า

ใครกันแน่จากกริยาดังกล่าวดูท่าทางจะ
    กินแต่หญ้า

4. เสียใจด้วยนะคร๊าบ ว่าแต่เขาเล่นที่ cb3 ด้วยหรอ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    คนเราเนอะ ทำกันได้
    เล่นรถด้วยกันแท้ ๆ

6. "หมากัดจงสลัดอย่ากัดตอบ"

ถุ๊ยยยย ทำเป็นตีสำนวนให้ตัวเองดูดีมีการศึกษาแต่ที่แท้ก็กากดีๆนี่เอง

ถ้าด่าว่ากินหญ้ามึงก็คงแดกขี้แล้วล่ะ แหมทำเป็นพิมพ์อย่ากัดตอบ ไปแดกขี้ไป๊ไอ้พวกบ้ากระทู้

7. [​IMG]

ek_standard ถูกใจสิ่งนี้
  8. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    เก่งเหลือเกินตอนถอด log in เนี่ย
    ผู้ใหญ่เค้าคุยกัน มีมารยาทหน่อย แถวบ้านไม่มีใครชวนเป่ากบแล้วเหรอ

โกงคนอื่นจนไม่มีใครคบอ่ะดิ

9. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ผมเองยอมรัยว่าไว้จัย คน อย่างนิกที่มองคุนผิด
    จำได้ไหมตอนคุยรายละเอียด กับรถมีคนขายคนไหนเป็นแบบผมบ้าง บอกทุกแง่ทุกมุม รถคุนเสีย มาไห้ผมทำรถไห้พาไปซื้ออะไหล่ รายะละเอียดทุกขั้นตอน มีไครทำแบบผมบ้างครับ คนเรา นะครับ ผมเชื่ออย่างทำอะไรก็ได้อย่างนั้น คุนโกงผม แค่ นี้ และคุนก็ต้องไปหมดกับการทำรถหรือ เรื่องอื่นได คุนระวังไว้ ผมเองเรื่องนี้แล้วแต่มุมมองนะครับทำอะไรรุ้ตัวเองดี เชื่อไหม ตั้งแต่ที่ได้เงิน จากการขายรถมา ผมไปซื้อเครื่องมือ เดี๋ยวนี้ เวลาผมทำงาน หรือ งานเร่งดว่น ก็พลาดน้อยลง ได้ เครื่อง ทำมาหากิน ที่ รวเร้ว ทันสมัย ลูกค้าท่านนึง เขาบอกว่าก็ยังเคยเห็นวี่งอยู่ แถวอ้อมน้อย ผมก็บอกว่า ช่างเขาเถอาะความสุขของเขา
    จากประสบการณ์ครั้งนี้ มิได้ หวังเรียกร้อง เงินคืนนะครับ แค่เพียงฝากเตือน ระ
    วังกันไว้ครับทุกท่าน

10. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    เลว.................

11. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    :D:D:D

12. Quote จังเล๊ยย ชอบนักก็เอาไปใส่เป็นลายเซ็นเลยสิไป๊

แล้วจะถอด login หาหอกอะไร สมัครสมาชิกที่เวปนี้เป็นเรื่องแรกที่ไม่ได้อยู่ในหัวสมองกรู เดาไปเรื่อยนะไอ้ผู้ใหญ่บ้าน(มึง)

ถ้าด่าว่าเลวมึงก็คงจะเหี้ยจังไรล่ะ Oh WOW

บ้ากระทู้ไม่พอใช้วาจานิสัยตุ๊ดเพียบ

ถึงเจ้าของกระทู้ มึงจะโดนใครโกงกรูไม่สน แต่กรูอ่านแล้ว.. กรูสมน้ำหน้ามึงวะค่ะ

13. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ...............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ตุลาคม 2009
    [JoD_Accord] ถูกใจสิ่งนี้
  14. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    วะ วะ วะ ว๊าววววววววววว

จขกท. หน้าตาเป็นไงเนี่ยะ อยากเป็นเพื่อนหว่ะครับ
    คนดีแม่ง ยังมีในโลก

15. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    เรื่องแบบนี้ไม่เจอกับตัวไม่รู้หรอกค่ะ ถือว่าทำทานไปล่ะกัน

16. ball171

ball171 New Member Member

112
    6
    0

17. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    LOLLOLLOL

18. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool: โครตเท่เลย

19. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0

:first::first::first::first::first::first::first::first::first::first:

สำหรับความเป็นคนดีของเจ้าของกระทู้นะคับ เดี๋ยวน้องชมพูผมเสร็จผมจะอุดหนุนสินค้าและบริการหน่อยคับ ผมเชื่อว่าความเป็นคนดีของคุณจะได้สิ่งดี ๆ ตอบแทนกลับคืนมามากกว่าเงินที่คุณเสียไปแน่นอนคับ :):)

20. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113

เอามั่ง หนุก ๆ
    :D:D:D

21. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    [​IMG][​IMG][​IMG]

22. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0

โอ๊ะ....อย่างว่าแหละ ช่วงนี้ปิดเทอม เกรียนเยอะ กากเยอะ ก็งี้ ก็ดี จะได้มีสีสัน หุหุ

23. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    ผมก็เคยคับ คุยกันว่าผมขายรถไม่ขายทะเบียน แต่เขาก้บอกเขาไม่เอา ผมก็ใจดีให้ยืมใส่แต่โอนลอยไว้ให้ผม เขาก็โอเค พอผมซื้อรถใหม่ได้ปุ้บก็โทไปหาเพื่อที่จะเอาทะเบียนคืน เขากลับบอกผมว่า ขายรถไปแล้ว ซั้งั้น ตอนแรกๆก็เซงๆ พุดดีทำดีแล้วมาทำแบบนี้ ตอนนี้ก้เลยเฉยใส่บ้าง ปล่อยให้อายัดทะเบียน

คันในลายเซนเนี่ยแหละ T_T

24. 50629195

50629195 New Member Member

70
    0
    0
    ถึงเงินจำนวนน้อย แต่ก็ทำให้รู้นิสัยของคน คนนึงได้ครับ

25. LEE YUKARI

441
    6
    0
    uppppppp

26. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    นิสัย..

27. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    มาติดตามความเคลื่อนไหว................กระทู้นี้ แร้ง แรง ! !

28. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    ตามต่อ ไป หวิ๊ด วิ๊ววว

29. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    เสียความรู้สึก......

30. LEE YUKARI

441
    6
    0
    โปรดระวังกันไว้นะครับ........................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้