ระวัง กันไว้นะครับ LOGIN ...... NICK007 .ตอนนี้มันกลับมาหลอกขายของอีกแล้ว ครับดูลิงค์ด้านล่าง.....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย LEE YUKARI, 11 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ทำไม รู้ไหม ครับ ว่า ทำไม มันไห้ผม งวด เดียว .......
    เพราะผมทำเอกสาร โอนลอย ไปนะครับ ......แล้ว มัน เอารถไป ทำสีแล้วเปลี่ยนสีเดิม ไป จาก เล่ม
    พอ มันไปที่ ขนส่ง นะครับ มันโอนไม่ได้ มัน โทร จิก ผมน่า ดู ผม ก็ระหว่างคุย ผม ก้คิดว่า มันจะพูดเรื่องเงินไหม่ .........ไช่ ครับ มันไม่พูด เพราะต่อมาจากซื้อ ขายกันไปแล้ว ผมรู้สึกว่า .......โดนแน่ๆ........
    มัน ไม่มีตัง แต่แม่ง เล่น ทำเครื่อง ชุดไหญ่ถามว่า ผมรู้ได้ไง มันเอารถ ไปทำเครื่อง เสียงเปิดอยู่แบต หมด แล้วอยู่ๆ สตารท์รถไม่ติด
    โปรเจคมัน เปลี่ยนสี รถ...ทำสีรถสีขาวเอย แล้วไหนมันจำทำจุกจิกอีก ....พี่ เพื่อน ว่า ๆ แค่ ที่ ผม กล่าวเอ่ยมา นี้ ..........
    3 หมื่น เกิน แน่ที่มันไช้จ่ายโปรเจคนี้นะครับ .........
    เข้าเรื่องต่อ ..........พอ มันโอนไม่ได้ ....................มัน .............. บอก ว่าพ่อ ผมอยุ่ที่ไหน ช่วงนั้น พ่อ ผม ติดงานกลับ ดึก แม่งๆก็บอกว่าจะไปหาไห้ได้ ............พอเสร็จแล้ว มัน ก็ไม่มาหา ผม คง วี่งโอนแล้ว กระมัง ..............ตอน แรกๆผมโกรธ แม่งมากๆ.......ทำดีดว้ย ......จะเอาอะไหล่อะไร ผม แนะนำตลอด
    .........นี้หรือ .........สิ่งที่ตอบแทน ..............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ตุลาคม 2009
  2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    น่าจะใจกันดีกว่า เล่นรถเหมือนกัน

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แย่เลยครับเจอแบบนี้

4. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    เวปนี้สร้างเพื่อให้เราได้มี พี่ที่ดี มีเพื่อนที่ดี มีน้องที่ดี สมัยก่อนค้าขายกันแทบไม่ได้อะไรนอกจากมิตรภาพ แต่หลังๆ มา พวก ปลิง พวก ทาก เริ่มเยอะ มันเลยพาลจะทำให้ สังคม Racing Web ของเรา เสื่อมทรามลงเพราะคนพวกนี้ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ที่ต้องมาเสียความรู้สึกแบบนี้ ขอประณามสาปแช่งให้ไอ้คนพวกนี้ อยู่ไม่สุข และ ได้รับแต่การหลอกลวงครับ

5. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    แหม ไม่น่าทำกันเลย จิงๆๆ

6. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    อย่าเรียกว่าคนเล่นรถเลยครับ.....เรียกว่าพวกอยากมีรถอยากแต่งรถดีกว่า

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เจอลูกค้าสันดานไม่ดี...เซ็งเป็ด....

8. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  9. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    เซ็งแทนเลยครับ

10. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ...วัยรุ่นเซ็ง...

ป๋มคนนึงที่ได้มิตรภาพที่ดี..จาก RacingWeb รวมทั้งการซื้อ-ขาย ของคนในเวปนี้ด้วย

แต่คุง NICK007 :thumbs_down: กลับทำลาย มันอ่ะ..............:(

11. BabaSs

BabaSs New Member Member

81
    0
    0
    เดี๋ยวนี้หาคนจิงใจอยากคับ

12. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    อยู่ได้ไม่นานหรอก ........ คนประเภทนี้

13. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ถ้าเค้ายังมีความคิดอยู่บ้าง
    ก็น่าจะผ่อนให้ตามที่สัญญาไว้
    แต่ถ้าเค้าเงียบไปเลย<หนีหาย>เดี๋ยวเวรกำก็ตามทันครับ

14. ผมเจอกระทู้เค้าในนี้2-3ครั้งแล้วครับ ถามเกี่ยวกะ 740 และ ตาเพชร แล้วก็ถามเรื่องติดเกจ์ อีก ผมก็ได้เข้าไปตอบทั้ง 2 กระทู้ แต่หล่นไปไหนแล้วไม่ทราบ คาดว่าน่าจะยังอยู่ แต่ผมบอกได้เลย ลักษณะมันแปลกๆตั้งแต่ทีแรก ผมเองยังคอมเม้นเค้าไปว่าแปลกๆนะ ลองไปหาอ่านดูคับ

ถ้าให้ผมเดานะ พี่เจ้าของกระทู้ขาย VOLVO740 ให้เค้าใช่ไหม? ถ้าใช่ให้ลองตามไปอ่านลิงค์ด้านล่าง

*แต่ถ้าไม่ใช่ก็ไม่ต้องตามไปอ่านคับ เดี๋ยวจะงงกันเปล่าๆ

ขออ้างอิงตามนี้

http://www.volvoclubthailand.com/cgi-bin/yabb/YaBB.pl?num=1254657237

และ

http://www.volvoclubthailand.com/cgi-bin/yabb/YaBB.pl?num=1254545303

และ

http://www.volvoclubthailand.com/cgi-bin/yabb/YaBB.pl?num=1236423523

*ถ้ามีไรผิดพลาด หรือ ไม่เหมาะสม โทรมาบอก 083-022-4003 จะเข้ามาจัดการให้ บ๊าย บาย

---------- Post added at 11:00:24 ---------- Previous post was at 11:00:09 ----------

ผมเจอกระทู้เค้าในนี้2-3ครั้งแล้วครับ ถามเกี่ยวกะ 740 และ ตาเพชร แล้วก็ถามเรื่องติดเกจ์ อีก ผมก็ได้เข้าไปตอบทั้ง 2 กระทู้ แต่หล่นไปไหนแล้วไม่ทราบ คาดว่าน่าจะยังอยู่ แต่ผมบอกได้เลย ลักษณะมันแปลกๆตั้งแต่ทีแรก ผมเองยังคอมเม้นเค้าไปว่าแปลกๆนะ ลองไปหาอ่านดูคับ

ถ้าให้ผมเดานะ พี่เจ้าของกระทู้ขาย VOLVO740 ให้เค้าใช่ไหม? ถ้าใช่ให้ลองตามไปอ่านลิงค์ด้านล่าง

*แต่ถ้าไม่ใช่ก็ไม่ต้องตามไปอ่านคับ เดี๋ยวจะงงกันเปล่าๆ

ขออ้างอิงตามนี้

http://www.volvoclubthailand.com/cgi-bin/yabb/YaBB.pl?num=1254657237

และ

http://www.volvoclubthailand.com/cgi-bin/yabb/YaBB.pl?num=1254545303

และ

http://www.volvoclubthailand.com/cgi-bin/yabb/YaBB.pl?num=1236423523

*ถ้ามีไรผิดพลาด หรือ ไม่เหมาะสม โทรมาบอก 083-022-4003 จะเข้ามาจัดการให้ บ๊าย บาย

15. เรื่องเงินเดี๊ยวนี้ ละเอียดอ่อนจริงๆ

16. เข้าตำรา เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด

เรื่องเงินคิดซะว่าซื้อคนแล้วกันครับกิจการของพี่ต้องได้คืนมาอีกหลายเท่าครับ อิอิ

17. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    คนขายของ
    น้อยคนนักที่จะไม่โดนเรื่อง
    ปวดกะบาล
    กับลูกค้า555
    มันก็มีดีและไม่ดี
    ส่วนใหญ่จะดี
    แต่ไอ้ส่วนน้อยนี่ดิ
    เซ็งเป็ด

18. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    อืมมม แย่.. :D

19. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    สัตว์หน้าขน คนหน้าหมา รู้หน้าไม่รู้ใจครับ

20. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    ไม่ไหวเลยแฮะ

บุคคลแบบนี้

เมื่อไหร่มันจะตายๆ ไปจากโลกใบนี้ซะที

21. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    น่าเบื่อจริงๆพวกเวลาอยากได้ครับๆๆพอตอนจ่ายเดี๋ยวก่อนๆ

22. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    แย่จังเรย พี่ลี่ .... อะไรๆก้อซื้อได้นะด้วยเงินเนี่ย .... ใจคนเรามันซื้อกันไม่ได้หรอกเนอะ

23. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    มันน่าจิงๆ.....

24. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    ใจมันก็เชื่อกันได้อยู่หรอก เพียงแต่มันมีเรื่องเงินๆทองๆ เข้ามาเกี่ยว
    ความโลภและอื่นๆเลยมากกว่าใจ สุดท้ายมันเลยเป็นแบบนี้นี่เอง สู้ สู้ละกันน้องชายมีอะไรโทรมาหาได้ครับ

คิดซะว่า
    เงินไปเที่ยวประเดี๋ยวก็มา:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ตุลาคม 2009
  25. Mod @ TanuGi FactoRy

Mod @ TanuGi FactoRy New Member VIP

0
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคับลี่ :sad::sad::sad: ....... คนสมัยนี้ดูแค่ภายนอกไม่ได้จิงๆ คับ ......... ถ้าเค้าหลุดมาที่ Shop ผม .........ผมจะฝากความจิงจัยให้เค้าแทนลี่เองคับ :mad::mad::mad:

26. ควายเองนี่หว่า สมน้ำหน้า

27. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    พ่อแม่ตั้งชื่อให้มาป่ะ ถึงไม่กล้า Log In

28. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    คุณไม่น่ามาว่าเขานะคับ...เขาโดนโกงนะคับ...

29. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    สงสัยว่าไม่ได้ login คือคนที่กล่าวถึงนะซิ :mad::mad::mad:

30. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ผมว่าเค้าออกมาตอบกระทู้แล้วนะ
    ตอบแบบโง่ๆ ไม่มีการศึกษาซะด้วย
    เห้อคนเราโกงเค้ายังมาด่าเค้า
    ชีวิตคิดได้แค่นี้หรือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้