### ไปดูกันหรือยังครับ ฝูงบินผาดแผลง F-16 Thunderbirds ###

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ZAMZAM1, 10 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >

รูปสวยครับคุณนัท ผมดูรูปคุณนัทมาก ๆ เด๋วนี้เริ่มเข้าใจ
    Style แล้ว ว่าคุณนัทชอบภาพแนวไหน สีสด ๆ มี Contrast
    เนี่ย ใช่เลยครับ สร้างอารมณ์ได้ดี เข้ากับบรรยากาศมาก

1. Natt_EK

Natt_EK New Member Member

86
    14
    0
    ขอบคุณครับคุณเต้ และพี่โสด้วยก๊าบบ
    กว่าจะได้ภาพที่เห็นเล่นเอาเหนื่อยแทบแย่ล่ะครับ ชอบนี่ครับ ทำไงได้

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยมากๆคับสุดยอดเลยแหล่มจริงๆ

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    สวยสุดๆเลย ชอบครับ

4. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    กระจกที่บ้านแทบแตก ก็งงว่ามันซ้อมรบกันไงเนี่ย ไม่ได้รุ้เรื่องก่ะชาวบ้านเค้าเลย แต่พอออกไปเจอรถติดก็เลยเข้าใจ - -'

5. pra_to2000

pra_to2000 New Member Member

54
    1
    0
    สวยงามได้ใจครับ+++คนดูเยอะมากครับ +++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้