- ประมวลภาพงาน RetrO Car Party No.3 08/10/52 -

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย WooozaBlue11, 9 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    แอบมาดูครับ
    เท่ๆทุกคันเลยครับ

2. tom_bk39

tom_bk39 New Member Member

53
    0
    0
    ขอบคุณครับบบบบบ.......เหมือนได้ไปเองเลย.....

3. Aoriko

Aoriko New Member Member

5
    0
    0
  4. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    555 ตอนเย็นๆหนีไปใส่สเปเซอร์ กะ สปริงโหลดมา เลยไม่มีรถเรา อิอิ :p

วันนั้นได้คุยกันนิดเดียวเองฮะ มัววุ่นๆเรื่องเครื่องเสียงอยู่ฮะ เลยได้ร้องนิดเดียวเอง เสียงไม่ดัง อิอิ
    เจอกันซะที อิอิ

5. meopok

meopok New Member Member

117
    0
    0
    สวยๆๆๆๆทั้งนั้น

6. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    มีลิ๊งค์อื่นๆบ้างมั๊ยฮะ จะตามไปดู อิอิ

7. KScycle

KScycle New Member Member

2
    0
    0
    ขอคำชี้แนะเรื่องอู่สี ปะผุ รถ Retro ชลบุรี

รบกวนสอบถามอู่ฝีมือดี (ปะผุ, ทำสี, งานประกอบเนียนๆ)
    บริเวณจังหวัดชลบุรี
    ผมเห็นรถ Retro ท่านทำมาแบบว่าเนียนๆ ทั้งนั้นเลยครับ
    รบกวนแน่ะนำด้วยครับ
    ผมพึ่งได้ Celica TA23 มาแบบเดิมสุดๆ ครับ
    รบกวนส่ง email [email protected]

8. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    รอผู้รู้ชลบุรีมาตอบจ้า

9. lek8899

lek8899 New Member Member

5
    0
    0
    รถสว่ยๆทั้งหมดเลยถ้ามีอีกส่งข่าวมาที่ภูเก็ตบ้างนะจะได้ไปร่วมงานด้วยฝากตัวด้วยนะคับน้องใหม่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้