มาแล้ว....สำหรับงาน MiNi Truck Club Party Day(แก้ไขรุ่นและราคาค่าสมัคร มาอ่านด่วน)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 6 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไอ้ที่เศร้าอ่ะ อยากเปลี่ยนเทอร์โบครับ

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เฮ้อ....เหนื่อยใจ อิอิ

3. wor-mtc093

wor-mtc093 New Member VIP

71
    0
    0
    a/r58 ลดโลกร้อน
    ขับได้แต่ค่อยๆไปเรื่อยๆ
    ใช่ป่ะเอ๋ อิอิ

4. ไป ไป

5. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0

จะนอกใจ HOLSET แล้วหรอพี่เอ :D :D

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เปล่าครับ
    หยุดตรงนี้ที่Holset(ต้นไม่ได้แต่กลางปลายจัดจ้านมาก)............อิอิ

7. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เออ....จิง อิอิ ค่อยๆไป เดี๋ยวก็ถึง อิอิ

8. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ไม่เห็นน้าเอ๋...ค่อยๆๆ..ไปเล๊ยยย

มีจี้..ทีไร...ปล่อยควัน...ท่วมเลย

9. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    อยากไปด้วย ครับ +++++ สมัครสมาชิกกับใครอ่ะครับ

10. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ถามน้าเอ๋ สายเลือด..Direct ได้เลยครับ

11. web

web New Member Member

43
    1
    0
    มีรุ่นตัว ยกสูงป่าว อยู่รุ่นไหนครับ ประมาณตัว พลัส พีรันเนอร์ ฟอร์จูนงะ

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ถ้าพวก ฟอร์จูนก็รุ่นแวนเลยคับ อิอิ
    ส่วนเรื่องค่าสมัคร เคยคิดกับเพื่อนๆคร่าวๆก็เดิมนะคับ 300 บาท แต่ตังค่าสมัครเมื่อได้มาแล้ว เราจะเอามาซื้อของกินกัน
    น่าจะดีกว่า เพราะรุ่นก่อนๆ ค่าสมัครเก็บๆไปแล้วมันก็หายไปไหนไม่รู้ มันก็เลยเป็นเรื่องเป็นราวกันพักนึก
    ทางเราก็เลยอยากให้มันโปร่งใส เลยเอามาซื้อของกินกันซะ จะได้เห็นๆกันไป อิอิ ทุกคนว่าไงคับ
    ส่วนการสมัคร ผมอยากให้ไปสมัครวันที่มีการมีตติ้งจะดีกว่านะคับ

13. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ไปด้วยคนคับ

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ดีมากมาย
    กินเผื่อด้วยแล้วกัน

15. tumkinno

703
    1
    18
    กินอิ่ม..กลับบ้าน

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+ กินเผื่อไม่ได้หลอกเอ อิอิ มันต้องมากินเอง จะไดรู้ รสชาติ อิอิ

17. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ผมว่าใครที่เล่นเนทรู้จักกันอยู่แล้ว แล้วอยากสมัคร ไปสมัครกันที่หน้างานก็น่าจะได้นะครับ

เพราะไม่รู้จะได้เจอมีตติ้งกันเมื่อไหร่ 555
    ก็ดีนะคับ แต่ว่าอยากให้มาเร็วๆหน่อย เพราะกลัวว่า ช่วงแข่งจะไม่มีเวลาอ่ะคับ เพราะรอบที่แล้ว วิ่งรอกอยู่คนเดียวเลย อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ตุลาคม 2009
  18. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    up...หน่อยนะ

19. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    งานดีๆ Up หน่อยนะคับ

20. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ดีคับ สนุกสนานกันคับ ขำๆแบบพี่ๆน้องๆคับ:cool::cool::cool:

21. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    จัดไป

22. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    รายการดีๆ................................ถ้ามีโอกาส

จะแว๊ะไปชมด้วยคนคร้าบ...................................!!

23. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ช่วย +++อัฟ+++ ครับรายการดีดีแบบนี้

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    :cool::cool::cool::cool:

25. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0

งั้นรถพี่เป้ก็ต้องลงรุ่นเดียวกับผลแล้วแหล่ะ

โบใหญ่ด้วย.....แรงมากมาย

มาได้มานะพี่มาร่วมสนุกกันครับ

26. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    โบใหญ่แต่ไม่วิ่ง งัยจะสู้โบฯเล็ก แต่วิ่ง อย่างแบ็งค์ได้ล่ะครับ...............อิ...อิ

เดี๋ยวลองเคลียร์งานก่อนครับ อยากไปสนุกด้วยครับ.................!!

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    คุยกันหนุกหนาน ไม่นึกถึงคนที่เปิดอ่านทุกวันแต่ไปไม่ได้มั่งเลย
    .........เศร้า.............

28. 555++

29. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0

ถ้าว่างก็มานะคับตาเป้ ไม่ได้เจอกันนานเลย อิอิ งานนี้เอาสนุกๆเชื่อมสัมพันธ์ชาวกระบะบ้านๆคับ

30. tumkinno

703
    1
    18
    ในสนามแข่งรถ....นะค๊าบบบ

แต่ข้างสนาม...น้าเอ๋...แข่งเมา...สนใจมาแจมได้..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้