กระทู้เตือนภัย ยิ่งกว่าในหนัง เมื่อน้องสาวผมโดนแทง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TooNZ, 5 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    เสียใจด้วยนะครับขอให้น้องสาวหายไวๆครับ

2. tee jz

tee jz New Member Member

51
    1
    0
    คนเลวเยอะคับสมัยนี้ ขอให้น้องสาวคุณหายไวๆคับ

3. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    เด็กพวกนี้คือจุดทรามที่สุดของสังคมครับ........ผุ้ใหญ่ต้องเข้ามาแก้ไขด่วน ผมไปย่านนั้นทีไรพกไปตลอดไม่เคยห่างตัวเลยจิงๆครับ แต่เด้กพวกนี้แปลกครับรุ่นน้องที่แข่งรถบ้านอยุ่แถวสามย่าน สีลม พวกนี้ เคยเห็นที่หัวลำโพงเดินกร่าง พอเข้าตลาดน้อยเดินคอตกกันเป็นแถว มันคงจะเจ๋งได้แค่หัวลำโพงละมั้งครับ ผมไปกินเหล้าแถวสามย่าน ตลาดน้อย แทบทุกอาทิตย์เริ่มสังเกต.........ขอให้น้องสาวหายไวๆครับ เป็นห่วงๆๆๆๆ

4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เข้ามาอ่านอีกที ก็ยังขึ้นอยู่

เจอคนพวกนี้ ถ้าสูสี หรือเสียเปรียบ อย่าไปแลกแม่มนะครับ
    ผมเคยมีประสบการณ์มาแล้ว และผมต้องได้เจอมันอีก ในสถานการณ์ที่ผม ได้เปรียบ สาบานนนนนนนนนนน

---------- Post added at 08:06:03 ---------- Previous post was at 08:05:48 ----------

เข้ามาอ่านอีกที ก็ยังขึ้นอยู่

เจอคนพวกนี้ ถ้าสูสี หรือเสียเปรียบ อย่าไปแลกแม่มนะครับ
    ผมเคยมีประสบการณ์มาแล้ว และผมต้องได้เจอมันอีก ในสถานการณ์ที่ผม ได้เปรียบ สาบานนนนนนนนนนน

5. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    ขอให้หายไวไวนะคับ เป็นอุทาหรณ์กับเราอีกหลายหลายคนด้วย ขอบคุณคับ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เข้าตำรา10ปียังไม่สายครับ กับคนเลวๆพวกนี้
    ถ้ามันยังอยู่นอกคุกคงมีโอกาสครับ
    ขอให้หายเร็วๆอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้