กระทู้เตือนภัย ยิ่งกว่าในหนัง เมื่อน้องสาวผมโดนแทง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TooNZ, 5 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    สังคมน่ากลัวขึ้นทุกวัน ผมยังเคยเจอพวกจรจัดที่อยู่ใต้สะพานลอยแถวๆ หน้าตึก อึ้งจื่อเหลียง นั่งดมกาวโชว์กันกลางวันแสกๆเลย ยังไงขอให้น้องสาวหายไวๆนะครับ

2. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ไอพวก ตะกวด ก้อ ดี แต่

จับ รถ ตามสี่แยก ไป วันๆ นั้นแหล่ะ คร้าบ

อย่า หวัง ที่ จะได้ พึ่ง พวกมัน หรอก

( ปล คนดีๆ ก้อ มีแต่ พวกเชี้ย มีมาก กว่า คริคริ )

ขอ ให้ น้อง สาว จขกท

หาย ไวไว นะ คับ

3. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    ตืบ
    สถานเดียว
    ขอให้หายไวๆครับ

4. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    เสียใจด้วยนะคับ...
    ไอ้พวกนี้ไม่น่าเกิดเป็ฯคน...เลวโคตร...

5. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    อืมมมม เล่นปืนแล้วยิงมันทิ้งซะเลย พวกจังไรเนี่ย

6. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ จขกท และน้องสาวให้หายไวๆนะค่ะ

เยาวชนที่รกสังคมมีเยอะต้องระมัดระวังกันเยอะๆค่ะ

7. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ขอให้ผู้ เคราะห์ร้าย หายป่วยไวๆนะครับ.....สู้ๆครับ

ขอให้ไอ้สัตว์ 2เท้าผู้กะทำความชั่ว....ได้รับผลกรรมที่มันทำด้วยครับ
    ...

8. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    โหสังคมไทยมันจะเกิดอะไรขึ้นต่อไปเนี่ย

9. koyanic

koyanic New Member Member

76
    0
    0
    หายไวนะคับ....คนมีน้องสาวเหมือนกัล....เข้าใจคับ

10. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    โครตเลว แต่ด่าไปก็ไม่คิดหรอกคับ พวกนี้ ต้องสาบแช่ง

11. TAKUMI_Z

TAKUMI_Z New Member Member

31
    0
    0
    ตามไปอ่าน ใน พันทิพมา ตำรวจไทยนี่ ขวัญใจพวกโจร จริงๆครับ แต่คนเราๆ สวดส่งกันเพียบ
    ไม่จับโจร ไล่จับแต่คนทำมาหากินที่ต้องใช้รถใช้ถนน
    กลางคืนเลยเหนื่อยโทรไปเจอ ระบบตอบรับอัตโนมัต มันคงไปตามจับโจรได้หรอกคราบ

12. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ถ้าเป็นน้องผม

ผมจะกลับไปครับ

ขอให้หายไว ๆ ทั้งน้องสาว และพี่ชายครับ

13. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    ขอให้หายไวๆละกันนะ ทุกวันนี้ยอมขับรถไปรับ-ส่งก็เพราะงี้แหละ

14. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ในจังหวัดที่ผมอยู่

กรณีไปปล้นฆ่าใครมา

ติดคุกคือรอด
    ไม่โดนจับคือโดนเก็บ

กรุงเทพมันทำเรื่องพวกนี้ยากครับ
    ไม่เหมือนต่างจังหวัดที่เขาจะเก็บโจร
    แล้วเอาไปทิ้งในที่ลับๆได้

มือปืนนิรนาม
    ทางหนึ่งเขาก็ผิดศีลที่ฆ่าคน
    แต่ในอีกทางหนึ่งเขาก็ทำให้สังคมบริเวณนั้น
    ปลอดภัยจากโจรมากขึ้น

------------------------------------------------------

ยังไงก็ขอให้น้องสาวปลอดภัยนะครับ
    ผมก็มีน้องสาวเหมือนกัน เข้าใจครับ
    ทุกวันนี้ก็เป็นห่วงเขามากๆ

ในอารมณ์ของคนเป็นพี่
    ถ้ามีใครมาทำร้ายน้องสาวตัวเอง
    เสี้ยววินาทีนั้นก็คงไม่มีอะไรจะต้องเสียอีกต่อไป
    ตัวจะตายไม่สนใจ ขอให้น้องปลอดภัย พี่ก็สบายใจ

ผมเชื่อว่าทุกคนที่มีน้องสาวคงรู้สึกเช่นเดียวกับผมครับ

15. Bast

Bast New Member Member

115
    2
    0
    แล้วมันจะมีที่ที่ปลอดภัยในกรุงเทพมั้ยเนี่ย

กลางเมืองแท้ๆๆ

16. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    191....มีไว้โทเวลาไม่มีไรทำครับแบบว่าให้เด็กโทรไปป่วนเฉยๆ

ผมเคนเจองูในบ้านตัวใหญ่มากกกโทร191ประมาณ10รอบไม่มีคนรับพอออกมาอีกทีงูหายไปแล้ว

หลอนเลยทีนี้ไม่รู้ไปอยู่ตรงไหนของบ้านแล้ว

ทางที่ดีหาจดเบอร์02ของโรงพักแถวบ้านเราดีกว่าครับโทรติดเร็วกว่ามาเร็วกว่านิสสนึง

17. Deb`nUt~

Deb`nUt~ New Member Member

71
    1
    0
    เมื่อก่อนบ้านผมก็อยู่แถวนั้นครับ

สมัยเรียนมัธยมต้องเดินกลับบ้าน ต้องเดินผ่านสถานีรถไฟหัวลำโพง

ก็เคยครับ โดนไถตัง กับมือถือ โดนเอาไปหมดเลยคับ แต่โชคดีที่มันไม่ทำร้ายร่างกาย

แจ้งตำรวจไปตั้งแต่เกิดเรื่อง จนตอนนี้ผมเรียนปี 3 แล้วยังไม่มีความคืบหน้าเลยครับ

ยังไงก็ขอให้น้องสาวหายเร็วๆนะครับ ส่วนไอพวกชั่วก็ขอให้มันได้รับกรรมที่มันทำเอาไว้ด้วยครับ

18. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอให้หายเร็วๆนะครับ
    ไอ้พวกนี้ถ้าจับได้ต้องเอาส้นตีนยัดปากมัน
    ไม่ได้เดี๋ยวแม่งกัดเอาอีก ทำไงก็ได้ให้หนักอ่ะ

19. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    จับได้กระทืบให้เละ เลย

ขอให้หายไวๆนะครับ

20. เสียใจด้วยครับ ขอให้น้องหายไวๆ ครับ

21. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    หายไวไวไว นะ ครับ จำ แม่ง ได้ กระทืบ ให้ ตาย เลย

22. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    ร้องเรียนสื่อเลยครับ...

สมัยนี้สื่อพึ่งพาได้ดีกว่าตะกวดตามสี่แยกคับ

อย่าให้น้องสาวของท่านเจ็บตัวฟรีครับ

23. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ

24. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    ขอให้จับคนทำได้และขอให้น้องเค้าหายเจ็บเร็วๆครับ

25. ฟรีสเซอร์

ฟรีสเซอร์ New Member Member

59
    0
    0
    เสียใจด้วยครับขอให้น้องสาวหายไวๆน่ะครับ
    น่าจะจับไอ้สองตัวนี่มาเอาฆ้อนทุบให้มือมันแตกใช้งานไม่ได้ไปเลย
    พวกนี้ใจตุ๊ดทำได้แม้กระทั่งผู้หญิง:mad::mad::mad:

26. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ขอให้น้องสาวหายเจ็บไวๆนะครับ

แถวนี้มันขึ้นชื่ออยู่แล้ว เป็นพวกเด็กจรจัดทั้งนั้น

หนีออกจากบ้าน ติดยา ยิ่งดึกยิ่งอันตรายครับ

เลี่ยงได้ เลี่ยงไปเลย แลกกับมันไม่คุ้ม นอกจากเป่าทิ้งอย่างเดียว

ตำรวจก็ทำอะไรไม่ได้ซะที ทั้งๆที่ไม่ใช่เรื่องใหม่มันมีมานานมากแล้ว

27. มันเฮียจิงๆๆๆ ขอให้น้อง จขกท หายไวไวนะคับ

28. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    เหมือนในหนังที่เขาพูดไว้ว่า

"โลกใบนี้มีที่อยู่เพิ่มขึ้นแต่มันน่าอยู่น้อยลง"

---------- Post added at 22:42:48 ---------- Previous post was at 22:41:58 ----------

เหมือนในหนังที่เขาพูดไว้ว่า

"โลกใบนี้มีที่อยู่เพิ่มขึ้นแต่มันน่าอยู่น้อยลง"

29. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ขนาดตัวเองเป็นผู้ชายยังไม่ค่อยกล้าไปเดินสุ่มสี่สุ่มห้าคนเดียวเลยครับ บอกตรงๆกลัวอ่ะ คนสมัยนี้เเม่ม มาไวไปไว เอาเเต่ทรัพย์ไปไม่ไว เเต่นี่เล่นเอาเจ็บตัวอีก ซวยๆหน่อยตายไปจะทำไงเนี่ย เเสรด

30. JZE34

JZE34 New Member Member

10
    0
    0
    ไอ้เดียรัจฉานนรกสองตัวนั้นมันจักต้อด้ายรับผมกรรมที่มันก่อไว้

**น้องใคร ใครก้รัก ขอให้น้องสาวหายเร็วๆครับ***

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้