F r e e l y T e a m แวะมาทักทาย จร้า

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Ton Playboy, 4 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    แวะมาหาเพื่อน ๆ น้อง ๆ MRC จร้า

พอดีกลุ่มพี่รวบตัวมาหลายปีแร้ว ก้อเรยให้พี่เปิดบอร์ดซะหน่อย

หาจุดศุนย์รวมให้ ก้อเรย จัดการเปิด บอร์ด Freely Team ขึ้นมา

ยังไง ก้อยังรัก MRC เหมือนเดิม ไม่เปลี่ยนแปลง ( หรือว่าม่ะจิง อิอิ )

บอร์ดยังไม่เข้าที่เข้าทาง ช่วงนี้งานเยอะกันมาก

เพื่อน ๆ น้อง ๆ มีโอกาสแวะมาทักทาย กันบ้างนะคับ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    จัดไป อิๆ ว่าเเต่อะไรฟรีอะพี่ ญ ฟรี เที่ยวฟรี ช่ายม่ะทีมนี้จะได้ไปอยู่ด้วย เอิ๊กๆๆ

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
  4. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    หมั้นแล้วนะลุง ยังไม่เลิกอีกนะ อิอิ :D

5. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ที่พูด ก็พูดเผื่อพวกเเกเเหละอีท๊อป ฉาน ละเเล้ว เรื่องนี้ ทำงานสร้างครอบครัวเเล้ว เอิ๊กๆ

6. Ton Playboy

235
    6
    0
    555 ฃ่วงนี้สาว ๆ ในทีมค่อนข้างเยอะ เดี๋ยวต้องสอนให้รู้จัก เรชซิ่งเวป ก่อนนะ อิอิ :D

7. Ton Playboy

235
    6
    0
    โอ๊ยยยยยย เหมือนเดิม รู้จักมานดี อีเก่งเอ๊ยยย

8. Ton Playboy

235
    6
    0
    ขอโทดนะคร้าบน้องร๊ากกก

แหมๆๆๆ แค่นี้มันไม่เกินความพยายามหรอด ถ้าคนเราจะไปทักทายกันอ่ะ

จิงม่ะ ๆ หุหุ

9. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    งั้นเรื่องอื่น เด๋วผมสอนเอง อิอิ :D

10. Ton Playboy

235
    6
    0
    สาดดดดดดดด ตลอดแหละเอ็ง

11. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ผมว่าพอกานทั้งคู่5 5 5 5

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

อุ้ยยย อุ้ย +!!!

เล่นไม่เป็น ให้ผมช่วยสอนได้นะครับคุนพี่ :D

13. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ไมต้นไม่เปิดเวป เลยละค่าใช้จ่ายไม่เยอะดูหรูหรา กว่าด้วยนะ เอาไหมเด่วจัดให้

14. yingchalita

yingchalita New Member Member

20
    0
    1
    555555 นิสัย เหมือนเดิม เลยพี่ตี๊

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้