มาร่วมอวยพรสมาชิกHLcที่เกิดเดือนตุลากันน่ะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Belle gti, 4 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    HDB น่ะคร้าฟ ร่ำรวย เงินทอง ร่างกายแข็งราย

รถแรงๆ ทุกท่าน น่ะ คร้าฟ ^^

2. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    คิดสิ่งใดๆสมดังปรารถนาครับ ร่างกาย จิตใจ แข็งแรงครับ

3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    Up หน่อยใกล้สิ้นเดือนแล้ว

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอให้ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บนะครับ รวยกันทั่วหน้า

5. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    สูขภาพร่างกายแข็งแรง แยะนะครับ

6. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    HDB ทุกๆท่านคราบ

7. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกท่านนะครับ

ขอให้รวยๆๆ ไม่เจ็บไม่จนครับ รถเเรงๆๆๆๆ:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้