น้องใหม่รบกวนสอบถามอู่ซ่อมรถในระยองค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อชิรญา งามตา, 2 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เก๋ มาแล้วค่ะ พี่ อ๊อด เก๋งาน ยุ่ง แต่ก็ ยังอยู่ในใจ ทุกคน เสมอ นะ อิอิ

1. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    อย่ไหนหว่าหาไม่เจอ..........
    พี่อ๊อดหาเจอป่าวอยู่ในใจอะ
    คิก..คิก..คิก:D:D:D:D:D

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยู่ในใจป๋มแว้วววววววววววววววววววว
    จะหาเจอได้ไงอิอิอิ

---------- Post added at 22:08:42 ---------- Previous post was at 22:08:24 ----------

อยู่ในใจป๋มแว้วววววววววววววววววววว
    จะหาเจอได้ไงอิอิอิ

3. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ป๋าอ๊อด อย่าฝันไปไกล คุนน้องไม่มีตัวตนหลอก ผมตามหาน้องทั่วระยองทุกซอกทุกรูแล้ว

ก็หาไม่เจอ (หาอยู่ 3 วัน 3 คืน 3 หน 3 ที 3 ลมหายใจ 3... ก็แค่ ส บ ม )

4. ขอแก้ข่าวหน่อย นะ ค่ะ ที่ ว่าหนูไม่มีตัวตน นะ ผิดค่ะ หนูก็ อยู่ระยองนี่ แหละ หากันไม่เจอเองละมั่ง สงสัย อยู่ในใจใครไปแล้วอ่ะเปล่า อิอิอิอิ เมื่อ วันเสาร์ ยังไปกรุงเทพมาเลย ถาม คุณตั้ม คุณแก้วและ พี่แบด ได้เลย ว่าเค้ามีตัวตนรึเปล่า เอิ้กกกกกกกกกก

5. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    ยืนยันครับเจอตัวป็นๆเลยครับ
    เอ๊พี่นกไปหาที่ไหนอะหาไม่เจอ...55555555+

6. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    อะไรกันล่ะครับเนี่ยอิอิ

7. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ผมผิดไปแล้วคับๆ ยกโทษให้กับหมูตัวน้อยๆๆนะ ผมคงไปตามรูต่างๆมากไปหน่อย
    ยกยกยกโทษนะนะนะนะ เดี้ยวเลี้ยงข้าวปลาอาหารให้เด๋อ

8. killerman_47

412
    2
    0
    พี่นกคร๊าบรูปที่เราถ่ายวันเสาร์ส่งให้ผมหน่อยนะพี่..อิอิ
    [email protected] คร๊าบ
    ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบป๋ม
    แลขอโทษด้วยครับที่วันนั้นกลับก่อน

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สงสัยตานกคงเบลอมั้ง
    วันเสาร์โดนจ่ายค่าโบว์ลิ่งไปเอ๋อเลยอ่ะดิ5555555

---------- Post added at 20:39:44 ---------- Previous post was at 20:39:29 ----------

สงสัยตานกคงเบลอมั้ง
    วันเสาร์โดนจ่ายค่าโบว์ลิ่งไปเอ๋อเลยอ่ะดิ5555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้