น้องใหม่รบกวนสอบถามอู่ซ่อมรถในระยองค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อชิรญา งามตา, 2 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ก่อนอื่นต้องขอโทษพี่บอล ก่อนนะที่โทรมาหาผมแล้วไม่ได้ตอบกลับ ขอโทษคับ
    และขอ ส ว ด.สมาชิกใหม่ ก่อน ถ้ามีอะไรให้ผมช่วยถามมาตอบไป โดยทางผู้เชี้ยวชาญ
    ระยองอย่างมากๆคือคุณ ต่อ never die. 082-7144626 หรือ คุณ นกน้อย 086-3456558
    ยินดีรับใช้ชาว NV. CLUB คับส์

2. โอ้โห! หยุดไปวันเดียว กำลังใจมากมายเลย ดีจิง เก๋ขับเอ็นวีสีฟ้า ค่ะ เดิมๆ อยู่เลย ขับแถวๆ หนองละลอก กับตลาดบ้านค่ายเช้าๆ
    ส่วนใหญ่จะจอดอยู่ที่ร้านอ่ะค่ะแถวโรงงาน Gsteel ค่ะ แวะมาทักทายกันได้นะค่ะ

3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    บอกแล้วไง:D:D:D

จริงๆอาจจะมีเข้ามามากกว่านี้ ถ้าไมโดน่สกัดเอาไว้ก่อน..............อิอิ

---------- Post added at 15:06:06 ---------- Previous post was at 15:05:51 ----------

บอกแล้วไง:D:D:D

จริงๆอาจจะมีเข้ามามากกว่านี้ ถ้าไมโดน่สกัดเอาไว้ก่อน..............อิอิ

4. สอบถามเรื่องอู่โทรไปถามตามเบอร์ที่พี่นก nv full ว่าเลยครับ....

5. ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านจิงๆ ค่ะ มีน้ำใจกันทุกคนเลย

6. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ที่ระยองมีอยู่หลายที่ครับ มาที่ศูนย์ ซุซุกิระยองก็ได้ครับ อยู่ติดกับ โกลบอลนะครับ อีกที่ที่ผม ซ่อมก็ร้านลุง อยู่ตรง ซอยเรือนจำเก่ามีอยู่ร้านเดียว อยู่ติดกับร้านขายอไหล่ครับรองไปทามราคาค่าซ่อมได้นะครับเจอกันที่ไหนทักทายได้นะครับ ผม NV เขียว กระจกลายหมากรุกครับโชคดี

7. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    อิอิมาแอบดูชาวระยองคุยกันครับ....

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ถ้าจะมาทำเพลาขับก็โทรหาผมได้นะครับผม ที่เชียงกงบางนา กม.12 น่ะครับ

9. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    เอ๊............วันนี้ดูเงียบนะกระทู้นี้..อิอิ
    มา Up..ให้นะจ๊ะคนสวย

10. คนสวยเค้าไม่ว่างเข้ามาคุยแล้วอ่ะดิ....

11. มีของดีไม่บอกกันเลย

12. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เดี๋ยวก็เข้ามา

13. Hello! How are you? I'm fine thankyou and you. เอิ้กกกกกกกก...แหะ แหะ มาแล้วจ้า ทุกคน พอดี มีงานยุ่งนิดหน่อย ไม่ได้เบื่อนะ เอ ... คุณ Triumph.nv เก๋ ไม่ได้ดีอย่างที่คิดนะ หุหุ (นางมารร้ายค่ะ)

14. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    :D:D:D

15. killerman_47

412
    2
    0
    :D:D ร้ายกาจๆ ข้าน้อยนับถือ :D:D

16. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ขอโทษนะน้องเก๋
    ที่เข้ามาคุยเนี่ย สมัครสมาชิกยังจ๊ะ
    ได้หมายเลขยังถ้ายังเดี๋ยวจะได้บอกนังแจ๊ค
    หลายๆท่านที่เข้ามาคุย ปรากฏว่ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็มี
    แต่ไม่ใช่ว่าจะเข้ามาคุยไม่ได้นะ
    ที่นี่ขอต้อนรับด้วยใจจริง แม้ไม่ได้เป็นหรือยังไม่ได้หมายเลขสมาชิก หุหุ

17. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    นั้นสิคับ ถ้ายังคุณเก๋ ทำตามพี่เค้าบอกเลยคับ อิอิ

18. น้อมรับค่ะเจ้านาย เออ พี่ เสือเหลือง ค่ะ เก๋ ก็ สมัครสมาชิกแล้ว นิค่ะ หรือ ว่าเก๋ ไม่สมควรจะ คุย กับพี่ ฮือ ฮือ เก๋ ต้อง ทำยังไงบ้าง แนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ Thankyou very much. See you agin next time. buy

19. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ทำเป็นน้อยใจไปด้าย
    หัวก็ไม่ล้านแบบพี่ซักหน่อย
    แล้วตกลงนังแจ๊คมานอัพหมายเลขอะไรให้อ่ะจ๊ะ
    บอกหน่อยนะจ๊ะ นะจ๊ะ

20. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    Nv เดิมๆ.....อิอิ... แต่เครื่อง SR ฝาดำ....555+

:D :D :D

21. singcoohteam

5,303
    108
    0
    คือไรอ่ะคับ

22. killerman_47

412
    2
    0
    SR..แน่นอน ครับ
    ตัวแรง....5555+
    เครื่องเดิมจริงๆเลยนะนั้น555555555555+

23. คุณแก้วที่ว่า ตัวแรงอ่ะ เคย ลอง แล้ว หรอ อิอิ.....

24. killerman_47

412
    2
    0
    เห็นเค้าบอกว่าแรงนะ ครับ (ที่รัก) กร๊ากๆๆๆๆๆ (ล้อเล่งนะคร๊าบ อย่าถือข้าน้อยเลยนะคร๊าบ)...อิอิ

25. didomon

2,380
    2
    0
    NV สีฟ้าเครื่องSR ฝาดำๆ ...แรงๆๆม๊ากมาก.....555+

ล้อเล่นนะครับเก๋...

เอาใจช่วยครับในการบูรณะ...อิอิ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ตุลาคม 2009
  26. คุยไรกันอ่า..อะไรแรงเหรอครับ...

27. singcoohteam

5,303
    108
    0
    คนแรง หรือว่ารถแรงครับ

28. killerman_47

412
    2
    0
    55555555555+

29. didomon

2,380
    2
    0
  30. singcoohteam

5,303
    108
    0
    หายไปไหนเลยจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้