สวัดดีเพื่อนๆทุกคน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tor mtx, 1 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เคยเห็นไหมคันนี้จอดแถว สาย 2 นะน้อง ที่จอดคู่กะม้ากระโดดอ่ะ

เพิ่งคว้าแชมป์มาหมาดๆ

พี่ต่อครับถ้าว่างก้อมางานมิตติ้งใหญ่นะครับพี่ เอารถมาวิ่งโชว์หน่อยครับ

ได้ข่าว T88 โข่งหน้ากระจาย แล้ววันงานใส่ลูกไหนวิ่งครับพี่

2. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    แรงของแท้มาเอง แล้วของปลอมไปไหนอะ(เสตปเทวดาอะ)อิอิ

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยินดีครับพี่ต่อ
    ผมโจเป็นสมาชิก HLC เหมือนกัน
    ว่างๆอยากจะขอคำแนะนำรถแรงๆ เทพๆมั่งนะครบ

4. ไปตามหานางฟ้าอยู่มั้ง อิอิ

5. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ร้อนตัวป่าวเนี่ย

6. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    หวาดดี คร้าฟ...รถพี่เค้าแรงจิงๆ ^^

7. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เคยดูในหนังสือ เพิ่งจะเห็นตัวจิงๆ วิ่งเมื่อคืนวันเสาร์

เเหมๆๆๆ มันทั้งกระโดด ทั้งเลื้อย สุโค่ยดีจิง ไมตี้เทพเนี่ย

เบิร์นยางที ยิ่งกว่าหน้ายาวอีก .........

8. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ใครยังไม่เคยเห็น คันนี้เลยครับ ขออณุญาตินะครับพี่ต่อ

9. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อุ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีถุงทรายด้วย

10. tor mtx

tor mtx New Member Member

7
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน คับ
    วันไหนผ่านอู่ผมก้อ เข้ามาทักทายกันได้นะคับ หรือถ้าว่าง เชิญวันพุธคับ มานั้งคุยกัน เพราะทุกวันพุธเป็นวัน พุธแห่งชาติ

11. tor mtx

7
    0
    0
    คับกระจาย คาไดโนเลยคับ..งานเข้าผมอย่างแรง...

เทอร์โบที่ใส่วิ่ง วันงานTF08 ใบหน้า KAI ก้อจูนได้เกือบ 900 ม้า คับ

เวลาที่วิ่งได้ 10.4 ที่2 รุ่น โอเพ่น คับ แล้วเกียร์แตกด้วย คับ งานเข้าซับซ้อน ...

แล้วงานมิตติ้ง เมื่อไหร่คับ ...

12. tor mtx

7
    0
    0
    หนังสือ เล่มล่าสุดก้อออก แล้วคับ Race Truck แต่เป็นรูปเก่า ..นะคับ

เสาร์ที่ไปวิ่ง เบิร์นยาง ซะยางหมดเลยคับ

ผมอยาก รู้วิธี ลงรูปในนี้คับ ทำงัย ทำไม่เปงคับ...ช่วยผมหน่อยคับ หรือถ้ามีรูปรูผมก้อ ลงให้ด้วยก้อ ดีคับ

ไปพูดคุยทักทาย กับผมและเพื่อนๆได้ที่ www.azujiro.com ได้ นะคับ

13. tor mtx

7
    0
    0
    ต้อง ขอโทษ ทุกคนด้วยคับ ที่ผมเข้ามาตอบช้า ไป หลายหน่อยเลยคับ..
    ผม พิมพ์ไปไม่เก่ง กว่าจะได้แต่ละตัว ...แสนทรมาร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้