อย่าจัดรายการเห็นแก่ตัวแบบ King Of Race Truck 2009 @ เทพนคร อีก!!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย นิดา, 29 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    .......ตามนั้นครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- ต่างคนก็มีจุดมุ่งหมาย และแนวทางเดียวกัน ดังนั้นเรามาร่วมมือ ร่วมใจกันยกระดับ และช่วยกันพัฒนาวงการรถยนต์ในบ้านเรา ไม่ให้น้อยหน้าต่างชาติกันดีกว่าครับ

- หนักนิด เบาหน่อย ผิดถูกยังงัย เราคนไทยด้วยกันถ้ารู้จักการให้อภัยกัน และมีน้ำใจต่อกัน เมืองไทยจะน่าอยู่ไม่แพ้ชาติใดในโลกครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2009
  3. BIG_ZRO

BIG_ZRO New Member Member

6
    0
    0
    ครับ

เป็นแบบนี้คนตั้งใจทำรถก็เหนื่อยหน่อ:cry::cry::cry:

4. SAMZA

SAMZA Member Member

45
    1
    8
    ทางสนามแข่งงานเข้าซะแล้ว !!!!!!!

5. pradungsak

pradungsak New Member Member

2
    0
    0
    ค่าตั๋ว 80 บาทต่อคนคืนนั้นไม่ต่ำกว่า 8000 คนลองคูณดูดิ....เท่ารัย....
    ..แค่...640000 บาท (หกแสนกว่าบาทเองนิดหน่อยๆๆ................)แต่..งกสุดๆๆๆนายสนามเอ๋ย

6. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    สนามกำลังพัฒนา

7. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    แก้ไขกันไปนะครับ

8. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    ขอให้ปี 53 สนามเทพนคร ดีขึ้นๆๆๆ

9. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    เห็นด้วยกับทุกความคิดเห็นคับ ทางผู้จัดเค้าไม่นึกถึงผู้แข่งเลย ว่าต้องเสียอะไรๆต้องหลายอย่าง

อย่ามาเอาเปรียบกันเลยดีกว่า

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 17:52:08 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 17:51:51 ----------

เห็นด้วยกับทุกความคิดเห็นคับ ทางผู้จัดเค้าไม่นึกถึงผู้แข่งเลย ว่าต้องเสียอะไรๆต้องหลายอย่าง

อย่ามาเอาเปรียบกันเลยดีกว่า

10. ชัย ท้ายหยด

ชัย ท้ายหยด New Member Member

34
    1
    0
    เคยไปแข่งที่สนามนี้ครับ

แค่เข้าไปลองซ้อมก่อนแข่ง

ยังถอดใจเลยครับ

สนามแข่งหรือทะเล คลื่นโครตเยอะ

ไม่มีความเรียบเลย

ขับแล้วช่วงล่างจะพังเอา

เงินรางวัลก็นะ เก็บ80บาท

ไหนจะขายของในสนามอีก น้ามก็แพง

แต่เงินรางวัลไม่คุ้มค่ากับการลงทุนเลยสักนิดเดียว

เอารถไปแข่งนะครับ ไม่ได้เอาควายไปวิ่งแข่งกัน

11. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
  12. tor_c-four

tor_c-four New Member Member

39
    0
    0
    ถ้าไม่ดีก็อย่าไปสนับสนุนครับ

13. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    มาดูข้อมูลครับ

14. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    มารับฟังครับ ทั้ง 2ฝ่าย เดี๋ยวก็กลับมาดีกันเองครับ

WINNER

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้