เฉพาะ สมาชิก เท่านั้นครับ ; ลงชื่อ Test Drives Lancer EX วันที่10-11ต.ค.52 สนามบินดอนเมือง

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 29 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    อืม เยี่ยมเลยครับ จะได้เดินไปถ่ายรูปเครื่องบินด้วยหลังจากเสร็จการทดสอบ

ตกลงว่าให้ขับรถเข้าไปที่ อาคารดอนเมืองโทลเวย์ขาออก ลงที่ทางลงอาคารผู้โดยสารระหว่างประเทศ ใช่ป่าวครับ

เเล้วนอกจากกลุ่มพวกเราเเล้วมีกลุ่มอื่นมาทดสอบด้วยหรือป่าวครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มิตซูจะแอบ เซอร์ไพรส์พวกเรา โดยเอาLancer EX ไป Take Off แข่งกับ F16 หรือเปล่า...555..

ส่วนอาคาร Int.1. ลงโทรเวย์ ป้ายอาคารผู้โดยสารระหว่างประเทศ วนเกือกม้าลงไปในสนามบิน แล้ววิ่งตามป้ายห้องรับรองพิเศษครับ คุ้นๆตาว่า น่าจะไปทางแยกซ้ายมือนะครับ

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    งานเลิกกี่โมงคับ พี่โอ๋
    จะได้กะเวลาไปทำธุระก่อนไปมิตติ้งถูกคับ

4. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    แล้วไม่ทราบว่าไปรวมพลกันที่ไหนครับ
    เรื่องจะเอาไปแข่งกับF16จริงหรอครับรถมันไม่โดนพัดปลิวเลยหรอครับ555+

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อีกเรื่องครับ
    จะใส่เสื้ออะไรไปดีคับ
    ใส่เสื้อคลับไหมคับ ตัวไหน โปโลดำหรือ เชิ๊ตขาว

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เสื้อผ้าตามสะดวกดีกว่าครับ
    จะเชิ้ตขาวก็หล่อ หรือ โปโลดำก็หล่อครับ
    ความจริงจะเสื้ออะไรก็ตามสะดวกดีกว่าครับ เรื่องแบบนี้ผมว่าไม่ค่อยซีเรียสเลยครับ
    อายุอานามกันขนาดนี้ ใส่เสื้อCarClubไปเดินห้างมันก็เขินๆเหมือนกันครับ 555..

ส่วนเรื่องเจอกัน คงไปเจอกันที่หน้างานดีกว่าครับ
    เพราะมันเช้ามาก มัวแต่รอกันไปมาจะสายเปล่าๆครับ

7. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ส่วนเวลาเลิกผมไม่ทราบเลยครับ แต่งานแบบนี้ถ้ามีธุระก็สามารถปลีกตัวก่อนได้เลยครับ

8. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เดี๋ยวเจอกันครับ

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ท่าทางพี่โออยากได้โว10 ตื่นแต่เช้าเลยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้