B14 ...ใครอยู่หาดใหญ่บ้างค๊าาาาาา

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย GiGna, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GiGna

GiGna New Member Member

30
    2
    0
    เค้าม่ะมีหนวดน้าาาา แสดงว่า...แซวได้จิ หุหุ :D

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ผมหนวดศักดิ์คนสั่งของแล้วไม่เอามีรายป่าว

ผมหน้าด้านด้วยนะ
    :D

3. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    :D :D :D

4. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    งั้นยืมตังค์ 40 บาทคับ
    ผมจะได้ไปซื้อที่โกนหนวด

5. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ขอบคุณ นะค๊าบ

6. GiGna

30
    2
    0
    ต้องขอบคุณคุณ 1ST ด้วยเช่นกันนะคะ...ที่อุตส่าห์เป็นธุระติดต่อคุณ AekAE110 ให้ค่ะ

แต่ก็ยังอยากได้คำแนะนำค่ะ....คุณ AekAE110 พอจะแนะนำอู่ที่ไว้ใจได้ในหาดใหญ่ให้บ้างสิคะ...หรือว่าควรเข้าเช็คที่ศูนย์ตลอดคะ???? :D:D

7. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    ไม่ได้เข้ามาเล่นนาน
    เพิ่งมาเหงกระทู้
    ผมก็อยู่หาดใหญ่ครับมาตอบมะทัน
    มีไรก็ปรึกษาคุณเอก AekAE110 เลยครับเชื่อมือได้รถแกสวยมากชอบๆ

8. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เอ้า ๆ เจอเพื่อนแย้ววววววววว
    ซันนี่ไทยแลนด์ ทั่วไทยเกิ๊นนนนนนนนน

9. 1ST

5,672
    583
    0
    555

10. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    B11 คาบ ออยู่หาดใหญ่ ออิออิ

11. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    :D:D:D

12. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    โอ้ย ... อย่าถึงขนาดนั้นเลยค๊าบ ของก็ไม่ค่อยมีอะไรมากมายเลย แต่ขอบคุณมากๆคับที่ชอบ เจอกันเข้ามาคุยได้เลยน่ะคับ ยินดีๆคับผม

ส่วน ของ จขกท น่ะครับ ก็ ลองดูคับ ผมว่าอู่ไหนที่เราซ่อมแล้ว เราสามารถคุยได้ อาจจะสนิทกัน อะไรพวกนี้มันก็ดีอะครับ จะได้ ง่าย เวลามีปัญหาพายหลังคับ จะซ่อมศูนย์มันก็ต้องดูงบด้วยอะคับ บางครั้ง มันก็ แพงใช้ได้เลย ยังไงในเมื่อซ่อมแล้ว ลองดู หลังจากการซ่อมคับ ว่าเป็นไง :D:D:D

13. GiGna

30
    2
    0
    ง่ะ.....อู่นี้คนรู้จักแนะนำมาอ่ะค่ะ
    ตัวเอง...ไม่ชำนาญรู้จักช่างหรอกค่ะ

แต่ความซวยมาบังเกิด...จนป่านนี้..ช่างที่อู่ยังหาอะไหล่ม่ะได้เลย....แงแง :cry:
    ตอนแรกก็บอกว่า..เค้าส่งของมาผิดรุ่น
    อีกหนที่โทรตามก็บอกว่า....เนี่ย.ย...เด๋วของจะเข้ามาแล้ว...ถ้ายังไงจะโทรบอก(ตั้งแต่วันศุกร์....จนวันนี้...ยังม่ะมีโทรศัพท์มาเยย...แงแง:cry:)

ช่วงนี้เลยไปไหนมาไหน...ต้องอาศัยพี่วินฯอ่ะ....ไม่สะดวกเลย...:cry::cry:

14. GiGna

30
    2
    0
    อ้อ...ยินดีที่ได้รู้จักคุ่ะคนหาดใหญ่ทั้งหลาย...อิอิ

ทั้งคุณ AekAE11
    คุณ อนาถจิต
    คุณ sonnyza
    :D

15. 1ST

5,672
    583
    0
    คิดว่าซ่อมเสร็จไปเเล้วนะเนี่ย

16. GiGna

30
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ง่ะ...อาคุง1ST ....เราก็คิดว่าง้านเหมือนกันแหละ.....เห็นล่าสุดบอกว่าเครืองชุดเกียร์ของญี่ปุ่นมันมี solenoid 2 ตัวซึ่งแตกต่างจากของไทย

และทำให้ต้องเดินสายไฟใหม่หมด...ต้องเพิ่มตังค์อึกด้วย...แง แง :cry:

17. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    มาทักทายครับ เดี๋ยวอาทิตย์หน้าไปหาดใหญ่ มีไรให้ช่วยเหลือบอกได้ครับ อิอิอิ

18. GiGna

30
    2
    0
    มาทำอะไรที่หาดใหญ่อ่ะคะ?คุณ toonjung4

19. Toonjung4

3,565
    662
    0
    มาทำงานครับ ตอนนี้อยู่มาห้าวันแระ มะเห็นมีใครสนใจป๋มเรย ฮืออ :cry: จะกลับวันเสาร์นี้แร้ว ทานข้าวเย็นคนเดียวมาสี่วันแระครับ เห้อออ ใครใจดีมารับไปเที่ยวหน่อยนะ อิอิ 0891889410 ตูน ครับ:D

20. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    แจกเบอร์ว้อนเลยนะพี่ สงสัยอารมเปลี่ยว เอิ๊กๆๆๆ

21. Toonjung4

3,565
    662
    0
    สาดดด เค้าเรียกมนุษสัมพันดีว้อยยย ทำไรจิงใจ ใช้เบอเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้