ความคืบหน้าของการแปลงรถครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย first_mayri, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    สวยมั้ยค๊าบ
    อิอิ
    สนใจทำบ้างไม่ว่ากันค๊าบบบบบบบ

2. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    เหมือนฉลามหัวฆ้อนเลยครับ ต้องหารอบคันด่วนๆ

3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สวยดีครับ

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    สวยดีครับ

แต่ถ้าวิ่งสวนกัน จะจำกันได้ไหมเนี่ย

เปลี่ยนโลโก้เป็น นิสสันสิครับ จะได้จำกันได้ อิอิ

5. first_mayri

239
    0
    0
    กะว่าจะหเปลลี่ยนอยู่อะครับ
    เอาไปเจอก่อนเด่วติดเลยครับ
    พี่บอย
    ขอสติ๊กเกอร์หน่อยครับ
    มะมีไรติดเลยอะครับ
    นัดมิ้ตติ้งเลยครับ
    จะได้เอาไปอวด
    อิอิ

6. first_mayri

239
    0
    0
    กะว่าจะตั้งชื่อลูกชายใหม่ครับ
    พี่ๆว่าดีมั้ยอะ
    จาก...น้องกบ
    เป็น....Hammerhead sharks
    หรือ...น้องหัวฆ้อน
    อิอิ
    ขอความเห็นกานหน่อยนะครับ

7. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    ว๊าวววววว

สวยมิใช่น้อยเลยนะครับเนี่ย

มองข้างหน้า เหมือน เซลิก้า เปี๊ยบ เลย

8. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    เท่ สุดๆๆ ทำได้เนียนมาก ถ้าเอาหน้า S 15 อู่นี้ทำได้ไหม ครับ ครับ

9. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
  10. first_mayri

239
    0
    0
    s15 ช่างแกจะรู้จักมั้ยเนี้ย
    ที่แกทามได้เพราะว่า คัดซี มันตรงกันอะครับ
    แกบอกว่าต้องไปวัดมาเลย
    ไม่งันงานใหญ่ครับ

11. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    สวยดีครับ แต่ความเป็น nx หายไปเลย

12. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ก็อยากจะบอกว่าสวยเรยนะคับเนี่ย ขนาดยังไม่ได้ใส่พาร์ทรอบคันก็ยังได้ขนาดนี้
    ถ้าใส่ครบทั้งคันนี่ผมว่าคงจะโหดและดูดีมากทีเดียวอ่ะคับ
    แต่ก็พอไม่มีไฟหน้าเดิมๆ มันก็รู้สึกแปลกตาไปนิดนึง
    ผมว่าเปนการผสมผสานที่ลงตัวทีเดียวเชียว อิอิ
    อยากเห็นตัวจิงมากเรยอ่าค้าบบ มีทติ้งๆ เผื่อไปได้ๆ

พี่อ๊อดค้าบบ ผมยังไม่ได้งบเรยค้าบบ โปรเจคผมก็ต้องรอไปอีก
    ประมาณ 2-3 อาทิตอ่ะคับพี่ ถึงจะได้งบ(ถ้าคราวนี้ไม่ผิดพลาดอะไรอีกน้า เหอๆๆ)
    แล้วใกล้ๆแล้วจะโทหาพี่อ๊อดใหม่นะค้าบบ รบกวนๆด้วยค้าบ ขอบคุณมากค้าบ

13. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อูยชนเยอะจริงๆ เสร็จไวๆนะครับบ กลับมาหล่อเหมือนเดิม

14. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อูยชนเยอะจริงๆ เสร็จไวๆนะครับบ กลับมาหล่อเหมือนเดิม

15. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ได้เลยครับ ยังมีอีกเยอะ เดี่ยวเอาไปให้ครับ

16. first_mayri

239
    0
    0
    พี่ๆๆ อยากได้ไฟท้ายใหม่จังเลยอะครับ
    อันเดิมไม่เข้ากะหน้าใหม่
    ขอยืมรูปรถพี่มาดูก่อน
    ขอความเห็นหน่อยครับ
    ว่าเปลี่ยนจะดีมั้ยอะครับ

17. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    มองเผิน ๆ คล้าย ๆ corvett เลยนะเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้