งาน NITTO 3K ได้ข่าวว่ามีรถโดนชน ตีลังกา ใครอยู่ในเหตุการบ้างคับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย B18_SPOON, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A_THAN

A_THAN New Member Member

63
    2
    0
    ใช่แล้วคับ ชนที่ สนามหนึ่งหมดกันเป็นหมื่น ไม่มีใครอยากชนหรอก ซ่อมรถไม่ว่า ประวัติติดตัวนี้สิ เบื่อเลย !!!

มีชื่อแล้วตามด้วย โค้งที่หลุดนี้สิ สะเทือนใจกว่าค่าซ่อมรถอีก...

---------- Post added at 23:01:29 ---------- Previous post was at 23:01:12 ----------

ใช่แล้วคับ ชนที่ สนามหนึ่งหมดกันเป็นหมื่น ไม่มีใครอยากชนหรอก ซ่อมรถไม่ว่า ประวัติติดตัวนี้สิ เบื่อเลย !!!

มีชื่อแล้วตามด้วย โค้งที่หลุดนี้สิ สะเทือนใจกว่าค่าซ่อมรถอีก...

2. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ผมไม่ได้อยู่ในสนามน่ะคับ

ถ้ามองจากรูป ก็ คิดไปได้หลายมุมอะคับ

แต่พอดูจาก คลิ๊ป ก็ พอจะเข้าใจ

ยังไงก็ เป็นกำลังใจให้ทั้งคู่น่ะคับ :):):)

3. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48

ได้ข่าวว่าก้อเคยเกือบไปกินสัปปะรดไร่ข้างสนามไม่ใช่เหรอโอม

ขอให้เจ้าของรถซ่อมรถเส็ดไวๆๆคับ

4. GT_GARAGE

GT_GARAGE New Member Member

3
    0
    0

ดูจากคลิปแล้ว ตามความเห็นส่วนตัวผมก็เห็นด้วยกับความคิดเห็นข้างบนครับ
    คันแดงอาจเข้าลึกไปจนเสียอาการ อีคาร์ก็ตามไลน์ จังหว่ะนั้นในสนาม แก้
    อะไรไม่ทันหรอกครับ และพอกระแทกแล้วคันแดงก็หลุดมาทางซ้าย และ ทาง
    อีคาร์ก็พยายามประคองรถตัวเองไม่ให้หลุดออกไปด้วย ก็เลยดูเหมือนจะตั้งใจ

ส่วนมีบางคนบอกว่าไม่มีสปิริตลงไปดู ถ้านักแข่งจริง ๆ จะรู้ครับ ว่าทำแบบ
    นั้นไม่ได้ และอีคาร์ก็ทำถูกครับ ที่เอารถกลับเข้าพิท เพระถ้าจอดทิ้งไว้ในสนาม
    ก็จะทำให้เกิดอันตรายต่อคนขับ ตัวรถ และเพื่อนร่วมแข่งคันอื่น ๆ

ผมไม่ได้รู้จักกับทั้งคู่เป็นการส่วนตัวครับ ไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย ที่มาแสดงความ
    คิดเห็นเพราะอยากให้เพื่อน ๆ ได้ลองดูมุมมองหลาย ๆ มุมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้