รูปบรรยากาศการแข่งขันฟุตบอลที่สนาม 7 Shoot ของ CLUB SI

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย THACHAPAPHAT, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pum"pui"

pum"pui" New Member Lady Member

23
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเช่นกันคับ (ใครเป็นใครยังจำชื่อไม่ได้เลย :D)
    ถ้าอยากเตะอีกเมื่อไหร่ก็โทรมาได้เลยนะคับ
    คราวหน้าเอาสักสองโหล :D :D

2. pum"pui"

pum"pui" New Member Lady Member

23
    1
    0
    :eek: :eek: :eek:

3. pum"pui"

23
    1
    0
    :eek: :eek: :eek:

ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น :D

4. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0

:):) ผ ม ด้ ว ย ค รั บ พี่ ใ ห ญ่ พี่ จั ด ไ ป เ ล ย

เ สื้ อ อ อ ก แ บ บ ไ ป เ ล ย พี่ จั ด ไ ป เ ล ย ส ว ย ๆ ๆ ๆ

5. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0

ขอบคุณครับ รถผมก็ทำเรื่อยๆเรียนรู้ไปเรื่อยสักวันคงสวยเองครับ อิอิๆๆ แล้วเมื่อไรจะได้เจอกันอีกครับพี่มิว ปอน แดร๊ก พี่ตุ้ย และใครอีกหว๋า จำชื่อไม่ได้ และน้องอีกคนหนึ่ง เล่นบอลโคตรเทพเลย น้องเค้าเล่นเก่งจริง ว่างๆพี่มิวก็ติดต่อมาได้นะครับว่าจะมีเล่นที่ใหนกันอีกบ้าง จะใกล้หรือไกลก็ไปได้ ถ้าว่างครับ

6. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    :):) มีโลโก้ เป็นของคลับก็ยิ่งดีนะพี่ใหญ่ ส่วนเรื่องค่าเสื้อพี่เป็นคนจัดไปเลยนะพี่ :D:D:D

7. THACHAPAPHAT

167
    0
    0

:):)คราวหน้า ต้องยิงให้ได้คนละลูกนะ ปอนด์

8. THACHAPAPHAT

167
    0
    0

:):) ผ ม ค น ห นึ่ ง แ ล้ ว มี ใ ค ร อี ก มั้ ง:D:D:D

9. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    ได้เลย คับ พี่ใหญ่ น้องๆพร้อมกันรึยางง :D :D แต่ไอ 2 โหล :confused: นี้ เรายิง ช่ายป่าวคับ พี่ใหญ่ :D

10. Milchan11

799
    6
    0
    -
    จัดเลยคร้าบบ พี่ใหญ่ อีก 1 เสียงคับ เพ่ (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ) :D :D

11. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    จั ด ไ ป อ ย่า ใ ห้ เ สี ย

12. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    ได้เรยๆๆๆ :D วันนั้นพอดี ฟอมเข้าๆ 555 ปกติไม่เปงงั้นๆ

13. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    คราวหน้าก็ขอแก้ตัวใหม่ด้วย:D:D:D

14. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    พี่ ใ ห ญ่ จั ด อี ก นะ พี่

15. pum"pui"

23
    1
    0

จัดเสาร์นี้เลยแล้วกัน :D:D

สนาม 7shoot เวลา ประมาณ 17.00 น. เป็นต้นไป (อาจมีการเปลื่ยนแปลง)

http://www.soccerland.in.th/

ใครพร้อมลงชื่อไว้ในกระทู้เลยนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ตุลาคม 2009
  16. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    O.K ค รั บ ไ ป ด้ ว ย ค น ห นึ่ ง

17. Milchan11

799
    6
    0
    -
    อยากไปเตะด้วยอะคับ เลื่อนเป็นวันอาทิตย์ เย็นได้ป่าวคับ พี่ใหญ่ เหอะๆ พะเอิ้น ติดภาระกิจ ต้องไปแข่งบาส ของบริษัท ที่ทำงานอยุ่อะคับ 17-18 อาทิตย์นี้ ด้วยอะจิ หว้า อดเล่นเลย ตู (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

18. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    แข่งบาสขอให้ชนะ นะพี่มิว

19. Milchan11

799
    6
    0
    สรุปแล้ว สนามไหน คับพี่ท่าน สนาม 7shoot รึ soccerland อะคับ (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

20. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ได้เลย คับ เดียวจะพยายาม ถ่ายรูป ถ้วยมาให้ชมกันน่ะ คร้าบบ ฮิ้ว ฮิ้ว (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ):D :D

21. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    มาหาเวลาว่างไปแตะบอลกันอีกกันดีกว่ามั้ยครับ

22. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    ขาใกล้หายเจ็บแล้ว เห็นมีสนามเลียบทางด่วน สนามนึงครับอยากไปเตะมากเลย มีธง หรือ โปสเตอร์ เป็น ทีม arsenal ด้วย สวยๆเลย เหมือนเล่น ใน ไฮบิวรี่เลย อิอิ ขาหายแล้วจะชวน พี่น้องไปเตะกันอีก:cool:

23. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    หายแล้วรายงานตัวด้วยนะพี่ตุ้ย:D:D:D

24. Sub-zero

103
    0
    0
    update ล่าสุดครับ พี่น้องทุกท่าน พี่หนุ่ม (noomth) ชวนทีม si เราไปเตะกับทีมเค้า พอดีพี่เค้ามี member เตะประจำวันอังคาร 18:00-20:00
    แต่ถ้าไม่ว่างกัน ว่างวันไหน รวมตัวได้ แจ้งพี่เค้าล่วงหน้าเค้าจองให้ครับไปเตะกับพี่เค้า ชิวๆ

เตะย่าน ถนนกาญจนา บรมราชชนนี (ไกลเหมือนกันนะเนี่ย) ใครสนใจแจ้งเลยครับ

ขาหายแล้วอยากไปเตะเต็มที่เลย พี่ใหญ่เอาทีมพี่มาด้วยก็ได้นะครับ อิอิ:cool:

25. pum"pui"

23
    1
    0
    ถ้าว่างผมจะไปเตะด้วยนะคับ

(ไกลเหมือนกันนะเนี่ย)

26. Sub-zero

103
    0
    0
    ใช่ครับพี่ ไกลเหมือนกัน แต่ทางทีมพี่เค้า อยากหาคู่แข่งมืออาชีพอย่างทีมเราครับ พี่ ผมก็เลยคิดว่า ควรให้เกียรติ ทีมพี่เค้าหน่อย ครับ อิอิ

27. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    สู้ๆ
    si ต่อครึ่งควบ

28. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    555 มีราคาต่อรองด้วยด้วย

29. Milchan11

799
    6
    0
    ขอด้วยอีก ครึง ได้ปะ อิ อิ (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้