มาใหมค้ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย noonungning, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nogkapood

nogkapood New Member Member

36
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

สวัสดีครับ นี่ไงครับข้อดีของR10 มีที่ปรึกษา พี่หม่อมขั้นเทพ คอยแนะนำไงครับ อิอิ ขอให้สนุกกับรถคันใหม่ที่ไม่ค่อยซ้ำใครแล้วกันครับ

2. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    ตกลงมีช่างดูแลให้แล้วก็ดีครับ สบายใจหน่อย แล้วก็เอาข้อมูลที่ทุกท่านแนะนำไปให้ช่างลองสังเกตุเป็นแนวทางไปด้วยก็ดีนะครับ ขอให้หายไวๆคับ

3. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ว๊า ทะเบียน ฉ. ก้อ R10 แหงๆหล่ะสิ ไม่มีสต๊อกอะไหล้เหลือซะด้วย
    เครื่องความร้อนที่ว่าต่อตรง ผมว่าคงหมายถึงถอดวาวน้ำออกแล้วหล่ะครับ ส่วนเรื่องความร้อนขึ้น หลังแก้แล้ว ถ้าซวโค่ยยๆหน่อยก้อคงเป็นเพราะฝาโห่งอ่ะ แต่แย่เพิ่งตกใจไปครับ ผมว่าลองให้ช่างล้างหม้อน้ำแล้วก้อเปลี่ยนพัดลมใหม่ เอาแบบซิ่งๆ ลมแรงๆอ่ะครับ แนะนำเอามอเตอร์รถยุโรปมาใส่แทนครับ สุโค่ยยยยยยยย
    ว่าแต่ตกลงคนไหนน๊า แต่ไม่เปนไรหรอก ผมไม่ซีเรียส 55555555

4. richmantoy

richmantoy New Member Member

9
    0
    0
    ผมมีแต่สวิทชคุมหน้าขวาอยู่คับแต่กรอบแตกแต่สวิทช์ใช้ได้

ถ้าต้องการของเอาไปเลยคับ

ส่วนที่ให้เดาว่าคนไหนนั้นคนไหนก้อได้คับเลือกไม่ถูกเหมือนกัน 555

5. B!de@

B!de@ New Member Member

34
    0
    0
    กําลังจายล้นหลามอีกเเล้วคร๊าบบบบบ ว่าเเต่ไอ้เจ้าตูนมันไปไหนเเปลก

6. NOOM_P11

173
    0
    0
    เรายังมีบ้านอีกหลังนะครับ
    http://www.primeraandpresea.com/index.php
    ไปลงชื่อสมัครสมาชิกกันไว้อีกที่ก็เป็นตัวเลือกที่ดีนะครับ

7. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    รถท่านนี่ขาดแต่ปัดหลัง..เกือบได้เป็น Dust Star ล่ะ

8. nogkapood

36
    0
    0
    พี่หม่อมขั้นเทพมีปัดหลังเหรอครับ

จะบริจาคให้ผมเหรอครับพี่ คิกๆ ว่าแต่ อะไรอะพี่ Dust Star บอกหน่อย มะเข้าจายย

9. NOOM_P11

173
    0
    0
    อย่างอื่นผมก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่จะมาชมลายเซ็นว่าออกแบบภาพได้สวยมากครับ พริตตี้ก็สวย + รถสวย + สีของภาพวางได้สวยครับ Cheerrrrr
    :cool: :cool: :cool:

10. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม
    รถสมบูรณ์ไวนะครับ

11. richmantoy

9
    0
    0

อืม.... แต่สวยจิงเหงแล้วอยากขับเลย

สมกับที่เปงดาวบนดินเลย....:)

12. NOOM_P11

173
    0
    0
    แต่รถท่านริชแมนนี่แค่ล้อกับซุ้มหลังก็กินขาดแล้วครับ :eek: :eek: อิอิ

13. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ยินดีต้อนรับคับ
    มาไม่ทันพวกพี่ๆเลย

14. nogkapood

36
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบ

ขอบคุณคร๊าบคุณ NOOM P11 พอดีไปเที่ยวบางแสนเลยถ่ายมาเล่นๆหนะครับ

15. nogkapood

36
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ตอนนี้สีตัวรถเริ่มไปแล้วครับ ว่าจะทำสีขาวแบบคุณ richmantoy บ้างน่าจะแหล่ม ว่างๆขอถ่าย R11 VIP บ้างนะครับ

16. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ตัวท๊อปของ R10 น่ะ

17. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เห็นรูปลายเซ็นทั่นนกกระปูดแล้วอายเลยอ่ะ...ไอ้ที่เรามี..ถ่ายยังไงก็ไม่ได้แบบนี้...

18. NOOM_P11

173
    0
    0
    คงหมายถึงรถอย่างเดียวใช่ป่าวครับ อิอิ เข้าอกเข้าใจกันเลย :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

19. richmantoy

9
    0
    0
    ไม่มีไรมาก

แค่ไม่อยากให้กะทู้นี้ตก

555

20. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    คุณ nogkapood ไปมิตติ้งวันเสาร์นี้มั๊ยครับ อยากให้สอนวิธีถ่ายภาพสวยๆ แบบท่านบ้างจัง :D:D:D

21. NOOM_P11

173
    0
    0
    พี่พันเอกแสดงจุดยืนชัดเจนมากครับ อิอิ

22. nogkapood

36
    0
    0
    ยังไม่แน่ใจเลยครับพี่

ถ้าไปต้องตอนเกือบค่ำาเลยครับเพราะเสาร์นี้ผมทำงานครับ บริษัทผมทำงานเสาร์เว้นเสาร์ครับพี่ ยังไงถ้าไปได้เดี๋ยวติดไฟOut door ไปถ่ายรูปรถด้วยดีไหมพี่ รถผมมันจะดูดีตอนสลัวๆมืดหนะพี่ อุอุ

23. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    5 5 5 แต่รถผมมันจะดูดีตอนไม่มีคันอื่นอยู่ข้างๆ อ่ะ อิอิ :D

24. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เสียดายจังรถผมเข้าอู่ทำสี ไม่ทันช่างภาพมือโปรมาถ่ายให้ ใครมีรถล้างกันให้แจ่มๆ เลยนะครับ นางแบบหาจีบกันแถวร้านขาววิ๊งค์ทั้งน๊านน :eek::eek::eek:

25. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ของผมเมื่ออยู่คันเดียวสวยงามมาก พอมาจอดไกล้กับคันอื่นๆในคลับ กลับเก่ากว่าของคนอื่นเขา เอ้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้