Tiger D4D 16v Turbo Commonrail แต่งให้แรงยังไงครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Betadine, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    แอบมาดู คอมมอลเรว ตัวแรง เค้า สนทนากันคราฟ

2. tiger d4d 16v turbo Commonrail ก็แรงได้

รถผมไม่รู้วิ่งเท่าแค่ไมล์ตีขอบหน้าปัด รถผมเกียร์vigo3000 เฟืองท้าย3.5แต็ด tourbo TD 04 L เกตุแยก ดันราง PROSEEP ยกหัวฉีด PROSEEP ll ปลดล๊อกคันเร่ง ใส่ติ๊กอีก1ตัว ตัดบ้างแล้วแต่อาลมของเค้า ทางที่ดีวาง4่่่่๋๋๋๋JKไปเลยคับวิ่งแน่

3. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  4. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ตามด้านบนเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้