พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว RCWeb ช่วงนี้ระวังพวก โชว์ พาว หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย man200sx, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    เออ มันบ้าป่าวะ สงสัยน้ำมันแพงจนเครียดจัด

2. ยุงบินชุม

ยุงบินชุม New Member Member

78
    4
    0
    ผมว่าเค้าคงยิงสดุดีรึไว้อาลียใครซักคนนะผมว่า :p

3. YoYO..!!

YoYO..!! New Member Member

70
    2
    0

งวดนี้แอบพาสาวไปด้วย ทีปีแล้วพี่ทำไมไม่พาไป อิอิ :D

4. kibrain

kibrain New Member Member

57
    1
    0
    เสียชื่อคนขับ BMW หมดไอพวกนี้

5. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เดี๋ยวน้าแมนคว้า M16 กราดมันคืนเลย อิอิอิอิ

6. motulza

motulza New Member Member

14
    0
    0
    นิสัยไม่ดีเลยครับ คนแบบนี้

7. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  8. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    สมองมันมาได้แค่นี้

9. honeydew

honeydew New Member Member

65
    2
    0
    ผมเห็นรถพี่บ่อยแถวจุฬาครับ

แล้วก็ 200sx สีขาวก็เห็นบ่อย แถวโรงอาหารอักษร แล้วก็ชอบแว๊นๆด้วย
    เห็นแล้วน่ารำคาญมาก
    แถมช่วงนี้จะเห็น supra สีขาวสองคันไม่ติดป้ายทะเบียนหลังด้วย

10. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    สงสัยมันอยู่บ้านโดนบังคับเเน่เลย ตอนเด็กๆขาดความอบอุ่นจากครอบครัว

ออกมาเลยอยากเเสดงออกให้ตัวเองเด่น โชว์เพื่อนว่า ข้าเเน่นะ ข้าเจ๋ง

บุคคลพวกนี้น่าสงสารมากๆคับ คงจะเก็บกดในชีวิตวัยเด็กไม่มีใครสนใจ

เราควรช่วยเหลือเค้านะคับ........เฮ้อ....เหนื่อยใจเเทน

11. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ชักปืนออกมาแล้วไม่ยิง ก็เก็บเข้าซองไป

ปืนจริง กระสุนจริง แต่ใจคนมันไม่จริง

12. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ทำเพื่อ.............

13. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    พวกนี้นิสัยไม่ดีเนอะ >.<

---------- Post added at 21:44:57 ---------- Previous post was at 21:44:33 ----------

พวกนี้นิสัยไม่ดีเนอะ >.<

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้