-- ไกล้คลอดแว้ววววครับ --

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย boy wc, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ทำที่ไหนอะครับพี่พอจะบอกได้ไหม

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ตอบแทน กานต์ไฟเบอร์ครับ:D:D

3. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    โจ้ผิดละ พี่นานไฟเบอร์ตะหาก

---------- Post added at 04:32:32 ---------- Previous post was at 04:31:38 ----------

นานจิง นานจัง นานโคตรๆๆๆ

แต่งานสวยนะค่ะ เอิ๊กกกกก

4. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    พี่ว่าเป็นช่วงอ่ะอาม เข้าไปดูก็น่าเห็นใจนะ คนเข้าไปทำก็มีแต่งานโปรเจคทั้งนั้นเลย อย่าง 2000 gt รถพี่เดือนกว่าเอง แต่ที่นานเพราะโปเจคต่อจากตัว 2000 gt อ่ะคับ :D เพราะเห็นมากะตาแล้ว งาน 48 ชิ้น เสร็จใน 2 อาทิตย์ (4 ชิ้นต่อคัน ) :D:D

5. โห พี่เอกทำไมไม่เอา อีกรูปลงอ่ะ เหอะๆ

6. boy wc

132
    0
    0
    แหมมม มาแซวถึงที่เลยนะน้องต้น :D รูปที่เห็นเป็นความลับราชการ อิอิ ไว้เห็นอีกทีตอนเป็นตัวเป็นๆ
    เลยอ่ะ :D:D เสร็จแล้วจะไปประกบกะคันแดงซะหน่อย อิอิ

7. boy wc

132
    0
    0
    อัพเดทล่าสุดนะค๊าบบ :D แล้วเจอกันอีกทีตอนเสร็จแล้วนะค๊าบบบบ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2010
  8. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    เมื่อไรจะเสร็จครับ.......พี่นะรอมานานแล้วนะ

9. boy wc

132
    0
    0
    ไกล้แล้วพี่นุ ไหนๆก็ทำแล้วเลยไหลให้สุดไปเลย 555 :D มิตติ้งใหญ่เสร็จแน่คับพี่ :D

10. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ทำไมผมมองไปมองมา มันคล้าย RX-8 ไปทุกทีเลยอ่ะครับ

แต่สวยนะ ทำเป็นเล่นไป

11. boy wc

132
    0
    0
    555 เหมือนจิงเหรอคับจิม มุมกล้องมั้งคับ ตัวจิงวันนั้นมีมาจอดไกล้กันไม่เหมือนเท่าไหร่น้าาา:D

-- พี่นุ ตอนนี้ลำบากใจเลือกสียังไม่ได้เลยพี่ :D

12. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    สดๆเข้าไว้แต่ขอหลังคาดำ.....ล้อ วาวๆ

13. boy wc

132
    0
    0
    ตอนแรกจะเป็นล้อ vip แล้วพี่นุ ไปดูล้อมาแล้ว แต่รถมันเทไปทางแนว GT มากไปนิสส เลย
    ไม่กล้าเล่นล้อเงาเลยพี่นุ สีตอนนี้ก็ดูไว้ ไม่ ส้ม ก็ เทาR35 อ่ะคับพี่:D

14. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    จริงๆ กระทู้นี้ ที่บอกว่าใกล้คลอด ไม่ใช่รถหรอกครับ เป็นตัวพี่บอยเองต่างหาก ที่ใกล้คลอดลูกแระ อิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้