จำกันได้ไม๊ในยุครุ่งๆที่วิ่งมืดๆ......!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย แพทรั่วคลับจ้า, 2 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48

เมิงก็พากูไป ...... ช่วงนั้น จน ไม่เคยลงตัง การพนันไม่ยุ่ง ดูรถซิ่งอย่างเดียว :D

2. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    -*- :confused: :confused: :confused:

สมัยวิภาอย่างมันส์ กินเหล้าเสร็จ ไปดูรถอัดต่อ (มี ญ ให้ดูเปนของแถม อิอิ)

3. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    การพนันผมก็ไม่ยุ่ง แล้วพี่ว่าใครเข้า วางเลยดีกว่า ผมว่าคันนอกทิ้ง3แผ่น จะรอง5555555

4. NEED RACING

NEED RACING New Member Member

14
    0
    0
    อ่านแล้วหวนนึกถึงตอนปี 1 เลยครับ ยังจำได้เลยครับรถขยะเปิดไฟเหลืองกะพิบกะพิบวิ่งมา
    คนที่ยืนดูอยู่หน้า JET พากันวิ่งคนละทิศคนละทาง พอรถขยะวิ่งผ่านไปก็ออกมาโหกันลั่น
    นึกแล้วยังฮา

5. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48

ดูก่อนว่าฝั่งโน้นเงินไหลไปถึงไหน เต็มยัง ลงได้ลง ถ้าลงไปไม่ลองดูดิ มีใครรับวงนอกบ้าง อิอิ :D :D

6. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    jetเก่าตอนโน๊นน...ผมว่าหนุกดีนะแต่มั่วไปหน่อย คืนๆนึงมากันร่วมๆร้อยได้เยอะมากๆ อุบัติเหตุก็บ่อยเหมือนกัน
    จำได้ลางๆว่าโดนไล่ทีก็ไปเล่นที่เอสโซ่แล้วก็มาใหม่กันอีกที ทางหนีทีไล่เยอะมาก คนพื้นที่รู้ทางหนีสบาย

ตัดใหม่...ก็ดีคับ ตรงเหียดกดกันยาวๆ ถนนใหม่กริ๊บ แต่มีความทรงจำไม่ค่อยดีกับที่นี่
    โดนส.น.โชคชัยรวบซะ มาด้วยกันตั้งเยอะโดนอยู่คนเดียว....คนอื่นหลุดหมด..เซ็งจิต...
    จำได้ว่าตอนโดนจับแจ้งข้อหาดัดแปลงสภาพ เถียงไปเถียงมามันจับขึ้นส.น.ถ่ายรูปเลย..ซะงั้น
    ที่เซ็งกว่านั้นคือคุงตารวจคนที่คนที่มาดูสภาพมันก็ขับอีโวเหมือนกัน....โย่งๆแรลลี่มาเร้ยย
    แถมท่อแมร่งดังกว่ากุอีก.....สาดดดดดดดดดด..ไมมันไม่โดนว๊า

ก็เป็นเรื่องขำขันกับเพื่อนฝูงกันไป แต่ก็ยังชอบคับ เพราะใกล้บ้านคับ คิดถึงสมัยนั้นจัง..

7. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ชอบยุคบางใหญ่ครับ

8. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    เหอๆ ที่กล่าวมาข้างต้น ทันทุกยุคเลย

ตอนนี้ก็ 29 จะ 30 แล้ว วิ่งกันสุดๆ แต่ละคัน ทั้งเครื่องเดิมและเปลี่ยนเครื่อง

สุดท้ายก็กลับมาขับรถเดิมๆ สบายที่สุด ความเห็นส่วนตัวนะ

9. `นอคุง AdvanZisS`110

`นอคุง AdvanZisS`110 New Member Member

6
    0
    0
    น่าเสียดาย ไม่ทัน

10. ผมก็โดนจับที่บางใหญ่ครับ หลักฐานคากล้องครับ:D

11. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    คุ้นๆนะน้องคนนี้ เคยไปบางใหญ่ด้วยกาน จำด้ายป่าว :D

12. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    แหะๆ พอทันกะเค้าเหมือนกัน ไม่เอารถไปวิ่ง ก็ไปดูบ้านผีอ่ะ หนุกดีครับสมัยก่อน

13. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ไปแต่ช่วง บาง ใหญ่ เมือ่ 2 ปี ก่อน อ่ะ ครับ โดน ปิด ถนน ไป สบายตัว เลย
    และก ็เชง หลัง ม.ธ. ดูอย่างเดียวรถซิ่งเพียบ:cool:

14. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    แหกด่าน 71 สุดๆ แหกด่านแล้วกลับมานั่งท่าพระจันทร์ต่อ ยาวไป

15. ขอตอบนะพี่ :D จำไม่ได้อ่า อิอิ

16. aOOa

aOOa Member VIP

89
    6
    8
    อ่านแล้วคิดถึง presea คันเก่าจังเลย
    เมื่อก่อนมันมากๆ สนุกสุดๆ ทั้ง 71 ตัดไหม่ เล่นกันแล้วยิ้มให้
    ชลบุรีใต้สะพานก็สุดยอด เช้าทุกเสาร์

17. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    หึหึ ทันบางที่ครับ อุอุ

18. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    แหม่ๆๆๆ

19. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  20. กล้วย910

3,146
    41
    48
    ตัดใหม่กลับมาอีกแล้ว :D

21. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    แหม่!!! ........

22. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    ทัน ที่rca คับบ

ตอนนั้นม.3-ม.4เองง ยังไม่มีรถ อิอิ

23. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ทันเป็นบางยุค.....อ่ะคับ.....อิอิ

แต่ก้อ....ของชอบเลยล่ะคับ.........คริ คริ

24. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    อยากรู้ว่าบรรดาไก่หน้า RCA ป่านนี้ไปอยู่ไหนกันน้า

ผมไปเก็บกินประจำ 555+

น้ำมันก็ถูกมาก 300 ซิ่งทั่วเมือง

25. t@e_looks

t@e_looks New Member Member

58
    8
    0
    Drag OutLaw For Money !!!

26. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    สมัยนั้นโอตานิ มันมากๆ พอตำารวจมาก็ขึ้นมา หน้า ยอแซบ แยกเทียนดัด แล้วลงไปหน้าโอตานิไหม่

แค่นี้พี่หรวจก็มึนตึ๊บแล้วครับ แต่ สมัยนี้ แลเงียบๆไป เมือก่อนเบิ้ลใส่ถือว่าแข่ง สมัยนี้ เบิ้ลใส่ พวกแม่งจะยิงเอาหาว่าเรากวน ซะงั้น

วัยรุ่นสมัยนี้ใจร้อนครับ ไม่เหมือนสมัยก่อน แข่ง เสร็จลงมาดูรถกันคุยกันเหมือนรู้จักกันมานาน แต่สมัยนี้ แค่เบิ้ลก็เป็นเรื่องแล้ว

เพื่อนๆว่าจริงปะครับ

27. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    สงสัยคนนี้จะทันตั้งแต่วิภาป่าว อิอิ

28. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ เดี๋ยวนี้ไม่กล้าเล่นกับใครแล้ว เจอรถแต่งรุ่นเดียวกันยังไม่กล้าหันไปมองหน้าเลย กลัวโดนเปิดกระจกถามว่ามองทำไม

เห็นกระทู้ข้างล่างมีพวกปาหินที่เกษตรตัดใหม่อีก น่ากลัวจริงๆ:cry:

29. jes-blue

jes-blue New Member Member

8
    0
    0
    ยุคนี้ แก๊งค์มอเตอร์ไซด์น่ากลัวมากนะผมว่า สมัยพาเลซไม่มีรถ RCA ได้แต่เที่ยวแบบติดรถชาวบ้านไป

จนมาอยู่แถวใกล้เลียบด่วน 71 ออกมาดูกะเขาแถว Jet ไม่ก้อ เกษตร - นวมินทร์

มาประทับใจก็ตรง เกษตร - นวมินทร์ ไปดูเขาแข่งกัน แต่สุดท้าย ตำรวจปิดหัวปิดท้าย มานั่งดูรถผ่านด่าน ตำรวจ ว่าจะตาถึงหรือไม่ ยังจำได้ว่า Log in สาวนางหนึ่งที่ขับ Colt โดนให้จอดที่ด่าน ขณะที่ วอลโว่วางเจ ผ่านด่านหน้าตาเฉย ส่วนตัวคืนนั้นรถออกมาพึ่งได้ป้ายขาวยัง มิได้ ทำอะไรเลยรอดตัวสบายไป แต่น้องที่ไปด้วยกัน แป๊ปตรง จอดรอจนด่านเลิกถึงออก
    :p

30. akbk

akbk New Member Member

27
    0
    0
    พวกเรามาปลุกกระแสกันอีกครั้งดีมะ อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้