อยากเปลี่ยนเป็น sr20de

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฉัตรชัย ครับ, 23 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ได้ข่าวมาว่าวิ่ง เวลาดีตั้ง24 เลยหรอ:eek:

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หวัดดีคับพี่คนเลี้ยงแมว
    หายหน้าหายหนวดหายตูดไปนานเลยนะคับพี่
    เข้าใจนะว่าเฝ้าเกียอยู่บ้าน
    เกียอะไรรู้มั๊ย
    เกียมัวไง555ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

3. ขอเวลาปรับตัวนิดนึงคับเสียป๊อป ทิ้งมานานคับ เหอๆๆ ดันหลงทางไปหน่อย เดี๋ยวทำเกียร์ออโต้วิ่ง เครื่องเดิม วิ่ง 17.9 ให้ดู เหอๆ (แต่นานหน่อยนะ)

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    จะรอชมครับ

5. pop-ja

2,068
    235
    0
    หลงไปไหนครับเสี่ยเล็ก 24นี้ที่บ้านผมเรียกว่าออกทะเลนะครับ:D

6. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    จัดไปน้องเล็ก...:D

7. ได้เกียร์ กับ เดินท่อเลส 2 นิ้ว ลอดคานยิงตรง สายหัวเทียนนอกอีกชุด + หัวเทียนอิริเดียม มาอีกชุดแล้ว เดี๋ยวตามล่าของเก่าที่ขายแด๊ก ไป รายการอื่นๆ กับมาก่อน เหอๆ

8. pop-ja

2,068
    235
    0
    ถ้าเห็น 17 วิ นะธารทอง จัดไปหนึ่งอาบเลย

(แต่จ่ายตังเองนะ) :D

9. เอ็ม150nvขาว

เอ็ม150nvขาว New Member Member

119
    0
    0
    ความรู้ทั้งนั้นครับ เยี่ยมมาก

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เศร้ามากมั๊ยเล็ก อย่าลืมนะ เศร้าแล้วต้องกระเดี๋ยวนะจ๊ะอิอิอิ

11. NV_FC

NV_FC New Member Member

31
    0
    0
    ตามมาเก็บข้อมูล อีกตามเคย อ่านไป งง ไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้