10ต.ค.52 NV Club Meeting Ontour หาดวรนภา/เขาสามมุก จ.ชลบุรี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 22 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ไม่ได้ไปเลยครับ รูปดูสนุกสนานทุกรูปเลยคร๊าบ^^

2. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    จิงงะ .....เดี๋ยวแอบไปแบบเงียบๆๆ แล้วโทรตามพี่หนุ่มจะออกมาได้ป่าวน่า.............

3. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    หนุกกันเหมือนเดิม
    แถมพี่หนุ่มก็เสียงานเสียการ555

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เสาร์นี้ไปคลอง5อีกป่ะพี่หนุ่ม
    จาได้ติดรถไปด้วย
    แต่ทำงานเลิก5โมงง่ะ

5. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    เงินหมดแล้ว ป๋าอ๊อด โดนผีลาย
    ซะหมดตูดตูดเลยวันนั้น

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อารายยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    แล้วตกลงใครเสียล่ะ ผมโดน300นะ แล้วพี่หนุ่มโดนเท่าไหร่อ่ะ
    แล้วป๋านกได้ไปเท่าไหร่ รายงานตัวด่วน ตังบนโต๊ะของผมก็จ่ายค่าเบียร์อีก
    เฮ้อออออออออออออออออออออออออออออเวรกำ

---------- Post added at 21:48:53 ---------- Previous post was at 21:48:31 ----------

อารายยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    แล้วตกลงใครเสียล่ะ ผมโดน300นะ แล้วพี่หนุ่มโดนเท่าไหร่อ่ะ
    แล้วป๋านกได้ไปเท่าไหร่ รายงานตัวด่วน ตังบนโต๊ะของผมก็จ่ายค่าเบียร์อีก
    เฮ้อออออออออออออออออออออออออออออเวรกำ

7. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ได้มาแค่นิดหน่อย เอง ขาดไม่กี้บาทก็จะซื้อ ล้อแม็คได้อยู่แล้ว รีบเลิกเสียก่อน
    ไว้งานหน้านะ จะให้แก่ตัว ขอขอบคุนสปอนเซอร์ที่ใจดีทั้งสองท่าน

8. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    สงสัยถ้าผมอยู่ต่อนะผมช่วยพี่นกได้แม็คแน่ ๆ เลยอ่ะ ( จากผมอ่ะนะ เพราะผมเล่นไม่เป็นโดนพวกพี่กินเรียบแน่ ๆ เมาแล้วใจถึงด้วย ไม่เป็นก็เล่น )

9. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ล้อเล่นน่าตานก แหมแค่แพ้ โบวลิ่งแค่เนี้ย ทำเป็นตบเอาตบเอา ฮือๆๆๆๆๆ

10. i3250

i3250 New Member Member

23
    0
    0
    เสียดายจัง หนุกดีครับโยนโบว์ไม่เป็นอ่ะ ว่างๆมาตีนุ๊กกานนะ หน้านิคมเดี๋ยวจัดให้

11. i3250

i3250 New Member Member

23
    0
    0
    งานเยอะไปหน่อยครับเลยไม่ได้อยู่ต่อจนดึก ว่าจะตีนุ๊กเอาตังพี่อ๊อดซะหน่อย 555

12. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    เรียนคุน BOSSAPP โทรศัพท์มีไว้ทำอะไรไม่ทราบ โทรไม่ติดสักที่ ( กู้ไม่โทรก็ได้โว๊ย )

ป๋าอ๊อด แค่แพ้โบร์ผมยอมรับได้ แต่บางคนแพ้สนุ๊กถึงกับต้องทอดหมวกเลย ยอมรับไม่ได้นะ

ส่วนคุน Choke 3 เตรียมตัวรอเป็นเหยื่อรายต่อไปนะ ผมจะไปหาเร็วๆนี้

13. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ .. แทงนุ๊ก โยน โบว์ ..ลูกกลมๆ กะ รู นี่ ชอบ กัน จริงๆ ..
    ไปด้วยคนจิเพ่ .. :D

14. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    โทรเบอร์ใหนอ่ะพี่ ผมมีหลายเบอร์อ่า แต่ปิดทุกเครื่อง อิอิ

15. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    หลายๆๆ ท่าน ประสบ ชะ ตา กรรม เดียว กะ ผม และ ตาเล็ก และ

16. singcoohteam

5,303
    108
    0
    :eek:ครายอ่ะที่ถอดหมวก เค้าใส่หมวก(กันน๊อค)มาตั้งแต่แรกแล้ว ถ้ามาหาพี่โชคแล้วแกไม่โทรหาชั้นนะ ฮึ่ม................ น่าดู:mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้