10ต.ค.52 NV Club Meeting Ontour หาดวรนภา/เขาสามมุก จ.ชลบุรี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 22 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เหมื่อนกันน้อง

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มันมืดแล้วจะมองเห็นเหรอฟะ
    เมนูเด็ดอยากกินอะไรโหวตมาเลยครับ
    แล้วต้องเผื่อฝนตกด้วยนะ ช่วงนี้........กิสนา.........เข้าลูกเบ้อเริ่มเลยอ่ะ ไม่รู้วันที่10อากาศจะปลอดโปร่งมั๊ย
    แต่จะบอกว่าใครที่มาเช่าบังกะโลอยู่แบบนังแจ๊คก็เตรียมสถานที่ใว้เผื่อด้วยนะ
    ส่วนพี่โชคถ้าจะไปเดี๋ยวผมนัดเจอกันอีกทีแล้วกันนะครับ อาจจะเจอที่บ้านแม่ผมก็ได้ที่ซอยโรงเรียนตำรวจ
    ช่วงเช้าผมต้องเตรียมซื้ออาหารใว้ทำอีก
    อาจจะทำมาจากบ้านเลย เผื่อฝนตก อาจจะมีหมึก-กุ้งย่างที่หาดด้วย(ถ้าฝนไม่ตก)

3. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    เมนู เด็ด
    .
    .
    .
    .
    .
    .

.
    .
    .
    .

เอ่อออออ.......................ขอเป็น ฮันเดรด แล้ว กัน ครับ

4. เสลดหมา176

335
    10
    0
    เมนู เด็ด
    .
    .
    .
    .
    .
    .

.
    .
    .
    .

เอ่อออออ.......................ขอเป็น ฮันเดรด แล้ว กัน ครับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    พริกหรือกระเพราดีอ้วน555

6. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
  7. pop-ja

2,068
    235
    0
    สงสัยจะไม่ได้ไปแล้วมั้งเรา :cry:

8. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ขอเหตุผลด้วยไอ้คุณป๊อบ

9. pop-ja

2,068
    235
    0
    กลัวรถจะหาระบบไฟจานจ่ายไม่ทันอะพี่:cry::confused: ต้องรอดูวันพุธหน้าอีกที่:eek:ว่าจะได้ไหม :D

10. singcoohteam

5,303
    108
    0
    หาจานจ่ายไม่ทัน
    ก็เอาถ้วยจ่ายไปก่อยเด้ไอ้น้อง

11. pop-ja

2,068
    235
    0
    มุขไม่ผ่านที่บ้านเรียกแป๊กอะพี่ :D

12. เสลดหมา176

335
    10
    0
    หุหุ

13. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    งานนี้น่าสนใจแฮะ อยากเจอพี่น้อง NV มานานแล้ว

14. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    พักนี้บางแสนฝนตกทุกวันเลยนะครับ ถ้ายังไงก็เตรียมร่มกันมาด้วยนะ คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ

15. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ผมคงไปถึงที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์ ประมาณ 6 โมงเย็นครับ

ใครจะวิ่งไปด้วยกันก็เจอกันที่จุดพักรถนะครับ

ถ้าฝนตกเดี๋ยวเราหาร้านพวกหมูกระทะ หรือร้านแถวๆริมหาดนั่งกันก็ได้ครับ...:rolleyes:

หรือก็แล้วแต่พี่อ๊อด พี่หนุ่มจะจัดให้ครับ...ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม...:D

16. น่าไป...น่าไป...แต่คงไม่สะดวกครับ....รบกวน..กินเผื่อด้วยนะ...รอชมรูปอยู่ครับ...

17. singcoohteam

5,303
    108
    0
    แล้วแต่สมาชิกจะสะดวกมากันครับ เห็นใจครับช่วงนี้ฝนตกบ่อย
    เอาตามเป้ก็ได้นะถ้าฝนตก คงเจอกันร้านหมูกะทะซักแห่ง

18. เสียดายจังครับ.........โครงการหน้าเอาใหญ่ๆบอกล่วงหน้าซัก 2-3 เดือนนะครับผมจะไปเที่ยวด้วยคราวที่แล้วปีกลาย ฝนตกครับ

19. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ไม่ค้องซื้อน้ำแข็งไปนะครับ
    ถ้าฝนไม่ตกเด่วผมเอาไปให้
    แต่ผมทำงานกลางคืนอ่ะดิ
    คงอยู่ยาวไม่ได้แต่ไปแน่นอนครับ

20. NooM Cobra

771
    32
    0
    ไม่ค้องซื้อน้ำแข็งไปนะครับ
    ถ้าฝนไม่ตกเด่วผมเอาไปให้
    แต่ผมทำงานกลางคืนอ่ะดิ
    คงอยู่ยาวไม่ได้แต่ไปแน่นอนครับ

21. singcoohteam

5,303
    108
    0
    สมาชิกโซน
    ชลบุรี
    รายงานตัวกันหน่อยครับ โทรหาผมด้วยก็ดีนะครับ

22. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ไปไหนกัน อะ :D

23. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    สงสัยผมจะอดแล้วล่ะครับ มีงานเข้า...:(

24. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    มารายงานตัวครับ ชื่อป๊อกครับ ว่าจะไปอ่ะครับคราวนี้ :D

25. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    พรุ่งนี้ผมคงวิ่งไปเจอพี่หนุ่ม พี่อ๊อด พี่อุ๊บ ที่บางแสนเลยครับ

พรุ่งนี้ใครที่จะไป meeting ให้ใช้วิธีโทรถามกันนะครับ

โทรหา พี่อ๊อด กับพี่หนุ่ม หรือโทรหาผมก็ได้

เพราะถ้าฝนตก เราคงไปหาร้านนั่งคุย-ดื่ม-กิน กัน

แล้วเจอกันครับ...:D

26. เสลดหมา176

335
    10
    0
    ยังไงยังไง ไป ไหน

อิอิ ...................... ฝน อย่า ตก เลย อยาก กิน เหล้า ริม ทะ เล

27. NooM Cobra

771
    32
    0

เชิญครับจะได้รู้จักกัน

28. pop-ja

2,068
    235
    0
    ส่วนผมขอบายนะครับ วันนี้พึ่งจูนเสร็จวิ่งได้สามเกียร์ เกียร์แตกครับเอาไว้เดือนหน้าไปแน่นอนอยากแต่ปีนี้รถนอนอู่ทั้งปีเซ็งเหมื่อนกัน

29. singcoohteam

5,303
    108
    0
    :cool:นั่งรถ ปอ.ชลบุรีมาเบิกค่ารถที่ตรูเลยอีป๊อบ:mad:

น่าไปจังเลยค่ะ แต่ ติดภาระ(กิจ) ยังไง รอบนี้ขอตัวก่อนนะค่ะ ถ้าที่ระยอง ไม่น่าพลาค ค่ะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้