เอาบุญมาฝากครับ (จัดทำหนังสือธรรมมะบริจาควัด)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย kart_yai, 21 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    คธาวุฒิ ยิ่งแจ่มศิริ ( ต้นซิตี้ ) 40 เล่มนะครับพี่ใหญ่

ปล. พี่รักษ์ หายไปไหนหว่า อิอิ

2. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    สรุปยอดจัดทำหนังสือใหครั้งนี้รวม 2,300 เล่ม
    และต้องของดรับบริจาคครั้งนี้ ทางผมจะได้สั่งยอดพิมพ์ไปที่โรงพิมพ์
    ขออนุโมทนาผลบุญ ความสำเร็จ กิจการการงานรุ่งเรือง กระทำสิ่งใดสมความปรารถนาทุกประการ
    แด่ทุกท่านที่ได้ร่วมจัดพิมพ์หนังสือในครั้งนี้

รบกวนท่านที่ยังไม่ได้ชำระ ช่วยโอนค่าจัดทำหนังสือให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กันยายน 2009
  3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สาธุ....สาธุ....

4. kart_yai

282
    1
    18
    หนังสือธรรมมะที่สั่งจัดพิมพ์เสร็จเรียบร้อยแล้ว
    ท่านที่ต้องการจะนำไปบริจาคช่วยฝากชื่อไว้หน่อย
    จะนำเข้าไปที่สนามวันศุกร์ 2/10/2552
    ประมาณ 250 เล่ม

ขอบคุณครับ

5. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    คุณยายน้องป่านขอไปบริจาค 50 เล่มค่ะ ลุงใหญ่ฝากพี่อุ๋มไว้ได้เลยค่ะ เดี๋ยวคุณแม่เข้าไปวันเสาร์ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    พี่ใหญ่ครับ ขอเป็นวันเสาร์ที่ 3 นี้ โอนให้นะครับ พอดีเพิ่งว่างครับ

7. kart_yai

282
    1
    18
    โอนแล้วโทรมาทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้