พรี่หนุ่มครับ.......แข่งกันไหมครับ...รถผมพร้อมแล้ว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย new@nymph, 20 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    จ้าๆๆๆๆ แล้วเจอกันนะ:D:D ว่าแต่ไปกี่โมงอ่ะ:D:D

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ฝันไปเถอะ เพราะว่า น้องติ่ง ค้างคืน กว่าจะลงก้อเช้า :D:D:D:D

ท่านประทานที่ เราคบ ขอประท้วง คำว่า ชาร์พละลาย

ทางกระผม ถือว่า นายนิว พูดจาไม่สุภาพขอให้ ถอนคำพูด

ด้วยครับ ฮี่ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D:D

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D ผ่านมา.................. ไปแล้นครับ...... :D

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เรียนท่านประธานที่ไม่น่าเคารพ........ผมไม่ถอนครับ...............สิ่งที่กระผม..........พูดนั้นเป็นความจริงของท่านสมาชิก...ติ่ง...แต่เพียงผู้เดียว.........กระผมขอถอนคำพูดเฉพาะ..........ผมคนเดียวเท่านั้น อิอิ...........อิอิ...........รอดแล้ว

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    รังแก กรู ได้

แต่รังแก พี่ตริ่ง ที่เราคบไม่ได้

หัวเหม๋อ เลย นิว

คน นะ

แล้วพรุ่งนี้ เจอ กัน

แง่ม

อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้