มาเตือนเรื่องทำสีรถ สะท้อนแสง!!!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Drift Entertainment, 20 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    เป็นประสบการณ์โดยตรงที่ต้องศึกษา ขอบคุณคับ ที่บอกเตือนกัน

2. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    ขอบคุณที่มาบอกครับ

3. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ขอบคุณสำหรับความรู้และประสบการณ์ครับผม
    รอติดตาม Version ต่อไปครับ

4. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลด้วยครับ

5. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ขอบคุณครับ สําหรับการแชร์ประสบการณ์

6. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    ขอเข้ามาหาความรู้ครับ

7. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ความรู้ทั้งนั้น ไม่ต้องไปลองเองให้เสียเวลา ดีจริงๆ

ขอบคุณมากคร๊าบบ

8. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    รถรุ่นน้องผมทำอะคับ ซีดแล้วด้วย แถมซีดไม่เท่ากันเปนจุดๆอีก

กลายเปนแต่ละชิ้นส่วนเปนสีๆนึงไปเลย

แต่รวมๆก้อยังสวยนะผมว่า

เคยอยากทำสีแสด แต่กัวมันซีดนี่ละ

ดีนะที่ไม่ได้ทำ อิอิ

9. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ขอบคุณครับ

10. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    รถพี่ A Sizzler ทำออกมาวันแรก ผมยังรู้สึกดีใจเลยว่า ทำออกมาได้สวยมากๆ แต่พอซีดแล้วต้องมาแก้ ขาดทุนไปเยอะเลย

ที่ออกมาบอกเพราะเห็นเริ่มมีมากขึ้น ไม่ได้คิดว่าจะมาขัดธุระกิจอู่สีใครนะครับ ผมเตือนด้วยความหวังดี ไม่อยากให้มีปัญหาเหมือนผม เพราะมันไม่จบแน่นอน

11. Race Ribbon

Race Ribbon New Member Member

6
    0
    0
    ได้ความรู้ใหม่ ขอบคุณครับ

12. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ระวัง!!!!!!!!

13. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ระวังสะท้องแสงโดนเข้าตา ก็หักหลบมาชนหรอ

14. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    ถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้