RacingWeb.net in Mitaka Tokyo Japan

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย numnumRS13, 19 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ดังข้ามประเทศ...

2. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แฟนพันธ์แท้

3. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    ขอบคุณ เพือนๆ พี่ๆ น้องๆ มากครับ คันนี้เอากลับไทยแน่นอน เป็นโปรเจค สำคัญเลย แต่อีกปีกว่าจะเอากลับมาได้

ผมก็บินไปกลับ อยู่เรื่อยๆคับไม่ได้ไปใช้ชีวิตที่โน้นไรหรอกคับ

จริงๆแล้ว อยากชวนเพือนๆมาเที่ยว นะ ตั๋วไม่แพง หมื่นนิดๆไม่เกิน 15K จะไปหนักค่าเดินทาง ค่ากิน ก็เท่านั้น แต่ถ้าหาไรกิน จริงๆก็ไม่แพงนะ และ ที่เที่ยวสำหรับ ชาว รถซิ่งนี่เพียบ สนุกแน่นอน

เพื่อนๆ ซื้อตั๋ว รถไฟ JR RealPass มาก็จะประหยัดค่าเดินทางไปเพียบเลย ขึ้นฟรีแหลก และเอาไป เป็นส่วนลดที่พักได้อีกต่างหาก

ต้นปีหน้า จะไป AutoSalon ครับ เพื่อนๆสนใจก็จัดมาได้นะคับ

เคยจัดให้ไปแล้วในRelax ครับฮิฮิ ของแบบนี้ไม่เคยลืม ถ้ามีอีกจะลงอีก อยากถ่ายSEX SHOPในซุปเปอร์มาเก็ต มาให้ดูมากมาย แต่ไว้มีโอกาศก่อน

ไม่มีปัญหาคับสำหรับพี่โต้งนี่ได้เสมอ จะเอาก่อนโมเครื่องหรือหลังโมเครื่องคับ ก่อนกลับจะสั่งของแต่งใส่ในรถแล้วเอามาประกอบในไทยด้วยพี่ ค่าแรงที่โน้น แพงมากมาย

สบายดีครับไม่เจอกันนานมากๆ ไม่ได้ไปอยู่ครับแบบว่าไปทำพี่สาวเปิด บริษัท เลยไปช่วยเป็นครั้งคราว

ไม่เข้าใจ แต่ถ้า .... คือ สาหร่ายดำนี่ก็กินมาแล้ว หนึบๆก็ลองแล้วโมจินี่หนึบๆครับ กินหอยดิบก็กินแล้วน้ำหวานมาก กินเนื้อสดยายุยังไม่ถึง18ปีเลย(โกเบไฟเป่าแต่ด้านนอกด้านในยังดิบ) กล้วยผมเข้าใจถูกป่าว 555

เอามาแบบถูกต้องนะ เอกสารครบจดทะเบียนได้ รบกวนด้วยนะ (ไม่ช่ายขับไปถึงโกดังปุ๊บหันกลางลำเลยนี่ โกรธ นะครับ)

เดี่ยวเจอไรดีๆก็จะนำเสนอครับ แบบว่า ถ้าเจอไรแปลกๆก็จะแนะนำกันไปครับ

ได้คับ เอากระทู้นี้ ไว้Post เลยดีไหมคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2009
  4. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18

ตอนนี้อยู่ไทยคับ คิดว่าเดือนหน้า น่าจะอยู่มาเลเซีย

เป็นไงบ้าง เพือน เจอ ไอ้....อี....บ้างไหมคับ

5. numnumRS13

347
    10
    18
    จัดแนวญี่ปุ่นให้นิดหน่อย แต่บ้านๆนะ พวกแรงๆ อยู่ในRalax

6. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    คงเป็นเรื่องเดียวกันกับที่นำนำคิด แต่คนละเรื่องกับที่นำนำตอบครับ :welcome:

7. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    สาวน่ารัก ของน่ากินมากครับ น่าไป ...

8. numnumRS13

347
    10
    18
    แถมนิดหน่อย

9. numnumRS13

347
    10
    18
    บางคนอาจจะส่งสัยว่า เวลาคุณเอารหัสตัวถังไปค้นหารูปในGoogle มันมีรูปออกมา ฉากหลังเหมือนกันหมด รูปพวกนี้มันมาจากไหนกัน !!!!!!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2009
  10. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ไม่ใช่ว่าเจ้าของคนไทย หรอครับ

ถ้าเจ้าของคนญี่ปุ่นก็สุดยอดอะครับ

11. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    สักวันคงไปติดอยู่บนรถ F1

.........

เว็ปนี้ดีที่ซู๊ดดดดดดดดดด

12. numnumRS13

347
    10
    18
    ผมว่าอีกหน่อยมีคนไทยจัดทัวร์ไป ประมูลเอง จ้างตัด จ้างขนมาส่งหน้าบ้านแน่ๆ ลองทายดูว่าคันล่ะเท่าไหร ?!?!?!?!?!?

13. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    อิ อิ เรามีโปรเจ๊คกันอยู่มิใช่เหรอ

ยังไม่ได้ส่งรูปให้พี่เลยไปสิงคโปร์เพิ่งกลับมางานเขาบ่ได้เรื่องเลยพี่

14. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    ของเขาดีจิงrcweb อือื

15. *-*ARMU*-*

*-*ARMU*-* New Member VIP

147
    4
    0
    แน่นอนจิงๆๆครับ

16. numnumRS13

347
    10
    18
    อยากดูๆๆๆๆๆๆ

17. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0

ยังไม่เจอ แต่ถ้าเจอเล่าให้ฟังแน่ไม่ต้องห่วง

ว่างๆไปจ้วงส้มตำกันอีกดีกว่าคุณเพื่อน ... ฮ่า ๆ ๆ :D

18. ppakin

ppakin New Member VIP

98
    0
    0
    วู้ จัดไปคับๆ

ดังไปให้ทั่วโลกเลยฮะ

19. GTE คนเดิม

GTE คนเดิม New Member Member

22
    0
    0
    ที่ผมมีรถขับทุกวันนี้เพราะRAC:D

20. numnumRS13

347
    10
    18
    ได้เลยครับผม อยากินอยู่วันไหน วันธรรมดาก็ได้ ลองโทรมาสักบ่าย3ไรงี้แล้วเราเจอกัน 1ทุ่ม แบบนี้เหมาะไหม:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้