หมดแล้วครับ เชฟโลเล็ต ควันดำๆๆ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 19 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ตั้งแก่เกิดอุบัติเหตุ วันที่ 11 / 09 / 09 รถผมก็พังทั้งคันเสียใจครับผูกพันมากกับรถคันนี้มันก็เหมือนทุกสิ่งทุกอย่างของผม แต่ทำไงได้หละไม่เสียชีวิตก็บุญแล้วครับ ก็ต้องสู้กันต่อไปทุกวันนี้ใช้มอไซค์ไปก่อน แต่ใจผมก็ยังรักกระบะเหมือนเดิมมีโอกาสก็จะออกรถใหม่แน่นอนครับ เจอกันก็ทักกันบ้างนะครับแล้วผมจะเก็บสิ่งดีๆๆๆของปิกอัพฟรีดอมคลับไว้ในใจผมตลอดไปครับ ผม :(:(:(:(:(

นาย หนุ่ม ปิกอัพฟรีดอมคลับ no. 035

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    คนขับไม่เปน อะไรมาก ก็ แหล่ม แล้วพี่

พี่เป้ โทรมาบอกผม ตอนที่ขับไป บางแสน โอ้ยยยยยย ใจ แป้วว เลย ผมก็นึกว่าคงไม่มาก เต็มที่ก็ ฟาด

พอถึงบางแสน เจอพี่ เป้ พี่เป้ บอก ทั้งคัน -*- น่าเสียดายคับ

3. The TUM

1,261
    8
    0
    ตอนนี้ออกใหม่แล้วครับ กับ Mu 7 3000 VGS TURBO สีขาวมุก แล้วเจอกันครับ อิอิ

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ แวน ๆ ๆ ๆ ย้าย ของ จาก โด้ มา ใส่ ก็ แรง แล้ว แหะ ๆ ๆ

5. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ยินดีด้วยคร้าบ..................กับรถคันใหม่

6. The TUM

1,261
    8
    0
    ดู MU 7 แตนๆๆกันหน่อย

:D:D:Dออกมาได้ 2 วันแล้วครับ:D:D:D

7. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    อิอิ

8. The TUM

1,261
    8
    0
    ขับดีเหมือนกันครับผม แรงพอได้ เด่วหลุด RUNIN ก่อนจะลองกดดูสักรอบ อิอิ

9. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เงินมันเหลือจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ........................!!

10. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    รถใหม่สวยดีนะพี่หนุ่ม

Step ต่อไปผมว่าพี่หนุ่มคงต้องพว่งกล่องอีกใบแล้วมั้งครับตามด้วยโป T88

11. The TUM

1,261
    8
    0
    รถใหม่สวยดีนะพี่หนุ่ม

Step ต่อไปผมว่าพี่หนุ่มคงต้องพว่งกล่องอีกใบแล้วมั้งครับตามด้วยโป T88

รถครอบครัววุ้ย ท่านหนึ่ง อิอิ

12. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ล้อสวยดีนะครับพี่หนุ่ม

13. COLORADO

COLORADO New Member Member

34
    1
    0
    รถสวยจริงๆ

14. The TUM

1,261
    8
    0
    ขอบคุณครับท่านประธาน อิอิ

15. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    พี่หนุ่ม วีรชน คนรักครอบครัว

รถสวยมากครับ หล่อจริงๆ

16. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับ อิอิ เจอกันทักทายกันเหมือนเดิมนะครับ อิอิ

17. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    อ่า..เสียใจด้วยกับเจ้าโด้คับ คนขับไม่เปนอะไรมากก้อดีแล้วล่ะคับ

แล้วก้อยินดีกับ MU7 คันใหม่ด้วย ล้อสวยดีครับ ^^

18. The TUM

1,261
    8
    0
    ขอขอบคุณทุกๆๆๆท่านครับ อิอิ

19. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    เสียใจด้วยนะพี่

ขอให้สิ่งดีๆ อยู่กับตัวพี่ตลอดไป ฟาดเคราะห์หนักเลยนะพี่

20. The TUM

1,261
    8
    0
    ใช่ๆๆๆ เคราะห์ใหญ่น่าดู อิอิ

21. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    รถสวยครับ

22. kew3027

kew3027 New Member Member

4
    0
    0
    รถสวยคับ

23. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    คิดถึงจังครับ พี่หนุ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้