อยากเห็น EK สีแดงๆครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LEV_TYPE R, 18 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aumEK2000

aumEK2000 New Member Member

111
    0
    0
    DDD:D

2. aumEK2000

aumEK2000 New Member Member

111
    0
    0
    แดง

3. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    รูปเจ้าของ...

[​IMG][/IMG]

4. รูปนี้ยังไงก็หากินได้เรื่อย ๆ นะครับ

5. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    *-* สีแดง แสน สวย

6. TAK_96

TAK_96 New Member Member

116
    1
    0
    ใครทำเเล้วบอกรหัสสีผมหน่อยครับ

ในกระทู้ รถกำลงัทำสีต้องการทราบรหัสสีเเดงๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 16:00:58 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:00:40 ----------

ใครทำเเล้วบอกรหัสสีผมหน่อยครับ

ในกระทู้ รถกำลงัทำสีต้องการทราบรหัสสีเเดงๆๆ

7. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลย

8. LEV_TYPE R

LEV_TYPE R New Member Member

57
    0
    0
    พี่เต้ ครับรถสีแดง ของพี่นี้รหัสสีอะไรอ่ะครับมันแดงโดนใจ ขิงๆ เลยครับท่านพี่ :teeth:

9. รถผมแดงไม่มีรหัสครับ แต่เท่าที่ดูแล้วเหมือนเฉดเดียวกันในตอนนี้
    น่าจะเป็นเฉดเดียวกับรถของน้า Max_Si ถ้าสนใจลองติดต่อขอเทียบ
    สีดูก็แล้วกันครับ ชวนแกไปกินเหล้า แล้วชูดติดมือมาเทียบสีเอาก็ได้

ป.ล. ใช้คันแดงมาก็มีแต่คนมาถามรหัสสี แต่ตอนผมทำสีผมให้อู่เค้าผสม
    ตัวอย่างสีมาให้ดู พอดูเสร็จก็บอกเอาอันนี้แหล่ะ ง่าย ๆ แบบนี้เลยครับ

10. LEV_TYPE R

57
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่เต้... มันแจ่มจริงๆ เลยครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ :teeth:

11. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    คับผมทําก็ไม่มีรหัสสีเหมือนกัน อยากได้แดงแปร๊ดๆ ก็ เน้นให้ช่าง ผสมสีตอนกลางวันคับ แร้วออกไปดูสีตอนมีแดด

ถ้ารถสีแดงกลางคืน สีจะไม่ค่อยสวยเหมือนกลางวันคับ

---------- Post added at 17:43:34 ---------- Previous post was at 17:43:19 ----------

คับผมทําก็ไม่มีรหัสสีเหมือนกัน อยากได้แดงแปร๊ดๆ ก็ เน้นให้ช่าง ผสมสีตอนกลางวันคับ แร้วออกไปดูสีตอนมีแดด

ถ้ารถสีแดงกลางคืน สีจะไม่ค่อยสวยเหมือนกลางวันคับ

12. ko eg1

ko eg1 New Member Member

67
    1
    0
    ชอบคันนี้

13. LEV_TYPE R

57
    0
    0
    สวยๆทั้งน้าน ... ขาว หรือ แดง ดี ... ขาว ก็กลัวเหลือง ... แดง แจ่มขิงๆ ..

14. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยอย่างแรงแดงทุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุกคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้