MRC PHOTOS + PAPARAZZI (NEW)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    อย่างไรก็ พี่น้อง หนุกหนานกันไป

2. วันสงกรานไปเที่ยวไหนกันอะ..พี่แจ๊ค พี่ต้น

3. JACK

311
    11
    0
    พี่ยังไม่ได้ทำโปรแกรมอะไรเลยอ่ะ เราล่ะ จะไปไหนเหรอ?

4. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    ขอบคุณพี่ต้น นะงับ ที่ให้โอสกาส ไม่ถือโทดเอาโกรธนิกส์ นิกส์ ก็จะปรับปรุงตัว และก็จะไม่ ปีนเลียวอีก ขอโทดทีงับ ผมไม่มีเจตนาใดๆ นอกจาก ความสนุกสนาน อะงับ ผมขอโทดจิงๆ งับ เอ้าๆๆๆ นี่แหละ เค้าเรียกว่า We Are Family <<<ใครทำไม่ถูก ต้องตักเตือน ตามประสา ครอบครัวนะงับ We Are Family Yo!! MRC

5. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ไม่ต้องคิดมาก ไม่ต้องพูดถึง ให้มันผ่านไป แล้วพยายามคิดก่อนพูด แค่นี้เราจะเข้ากับผู้อื่นได้ทุกคน

แร้วเจอกันคับ

6. tortor69@90 club

tortor69@90 club New Member Member

19
    1
    0
    ไม่ได้ไปเซ็งจิงๆเลย เห็นรูปแล้วอิจฉามากๆอยากไป ไว้คราวหน้าคงได้เจอกันครับพี่น้อง

ปล.แกลลอนใส่น้ำมันแบบที่พี่ต้นเอาไปวันแดร๊ก ที่ โฮมโปรพระราม 5 ลดเหลือ 260 ครับ จุได้ 7.8 ลิตรครับ ถ้า แบบ 20 กว่าลิตร 390 ครับ ใครอยากได้ลองไปดูนะครับ(ส่วนผมสอยมาและ 1 แกลลลอน)

7. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    55555555555555 สงกานไปไหนกาน งับ

8. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    PARTY IN SLIM LAST NIGHT

เมื่อคืนใครไม่ไปขอบอกพลาดอย่างเเรง จิงมะๆพี่ อิๆๆๆ:D

ปล. พี่เเจ๊คเป็นพี่ที่ดีมากเลย คอยดูเเลน้องๆไม่ให้มีหนุ่มๆมีจีบเลย:D :D ส่วน ออยมากับเขาสีเเดงเลย555:D น้องจูนี่หนุ่มๆมาจีบเพียบเลยดีนะพี่เเจ๊คคอยยืนกันไว้:) ขอบคุณคร้าบ

รูป1+2 ถ่ายกะสาวๆ:)
    รูป3 พี่เเจ๊คเต้นพริ้ว:D
    รูป4 น้องจู ถ่ายกะครายหว่า???:eek: :eek:
    รูป5 กลุ่มสาวๆ อิๆๆๆ:D :D :D

9. JACK

311
    11
    0
    จ๊าก

Paparazzi สุดยอดเลย

หนุกมากๆๆ ไม่หนุกอย่างนี้นานแว้ว

น้องๆทุกคนน่ารักมาก เนอะเก่งเนอะๆ อิอิ

แดนซ์กระจากกันทุกคน

วันพุธหน้า ลุยต่อกันคร้าบพี่น้อง

;);););););););)

10. tk2734

tk2734 Guest

0
    0
    0
    แด็นซ์ กระจายเลยนะพี่แจ๊ค...คริคริ

11. Tonk1009

Tonk1009 New Member Member

7
    0
    0
    ไว้รอบหน้าไม่พลาดๆคับพี่น้อง....นะพี่แจ็ค :) :D

12. JACK

311
    11
    0
    tk2734 นิดๆหน่อยๆ แก่แล้ว เต้นมากก็ไม่ได้ อิอิ

โต้ง... จัดไปอย่าให้เสีย

;):)

13. JACK

311
    11
    0
    มันสุดเหวี่ยง เก่ง จัดกันใหม่ดีกว่า พุธหน้าๆ ;)

14. ju!

ju! Guest

0
    0
    0
    !!!!!!!!!!!!!

แหม!!!!!! ไม่ค่อยเท่าไหร่เลยนะจ๊ะ พี่พี่ ครั้งหน้า ใครจะมอมจูนะ (โดยเฉพาะโอ๋นะ) ไม่กลัวแล้ว
    เดี๋ยวจะพกมะนาวกะเกลือมาเป็นกระสอบเลย อิอิ!!!!

15. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63

อย่าลืม ชวนเพือนมาอีกนะ จู อิๆๆ

ปล. ได้เลยโต้งงานหน้าเจอกัน หนุกหนานๆ

16. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    รูปพี่เอ ถูหม้อใหญ่ๆเลย:D :D ถูจนมือเปื่อยเลย อิๆๆๆ ถูไม่พอ ยกหม้อด้วย555:D

17. ju!

ju! Guest

0
    0
    0
    !!!!!!!!!!!!!!

อ้าว!!!!!!!!!โอ๋ไปนั่งทำอะไรอ่ะ มีงานอะไรเหรอคะพี่เก่ง..ขยันขันแข็งกันใหญ่เลย ไม่ชวนเลยนะ...

:-(

18. paebagarm

paebagarm New Member VIP

94
    3
    0
    ขอดูรูปหน่อยครับ ใครมีอีก เอามาลงหน่อย อยากดู อิอิ

19. JACK

311
    11
    0
    อิอิ ยาวปาย ;)

20. ไปเที่ยวกันตอนไหนอะ มะเหนรู้เรื่องเลย....เสียดายจัง น่าหนุกแหะ

21. JACK

311
    11
    0
    บอล พุธหน้า เจอกาน ;)

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หนุกหนาน....
    วันนี้ เดี๋ยวไป แซบ อีกครับ

พี่ต้น...เดี๋ยว ว่างๆ เดี๋ยวโทรไปขอเบอร์ ร้านเครื่องเสียงนะครับ อิ อิ อยากได้ๆ

23. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    อยากได้ด้วย เเต่ไม่เอาเบอร์ร้านเครื่องเสียงนะ เอาเบอสาวๆอะพี่ หุๆๆๆ

24. Ton Playboy

235
    6
    0
    ถ้าเกิดน้องจะไป พี่ไปเปงเพื่อนก้อได้ เผื่อพี่อยากจะเสียตังค์มั่ง

25. Ton Playboy

235
    6
    0
    เอ็งอย่า ๆ ช่วงนี้เสือไม่ได้ออกจากถ้ำ เอ็งอ่ะต้องเอาอาหารมาให้พี่ 555

26. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ก็ ออกดิพี่ ช่วงนี้ม่ายช่ายหน้าหนาว ไม่ต้องจำศีลหรอก ก๊ากๆๆๆๆ

27. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อ่ะนะ พี่ต้น.......
    เดี๋ยว งัยผมจะโทรไปหาแล้วกันนะครับ
    เดี๋ยวดูที่ หมอจะนัดผ่าตัดก่อนว่ายังงัย

เพราะ อยากเสียตัง เพื่อเพลงเพลาะๆ ในรถแล้วครับ:D :D :D

28. chang

4,985
    57
    48
    ไปด้วย อิ อิ อิ

วันก่อนแอบไปทองหล่อมา ........ สาวตรึมครับ พี่น้อง:D :D :D :D :D :D :D

29. ได้เลยคร๊าบพี่แจ๊ค..แต่กลัวน้องสาวเค้าจะติดตามไปด้วยอะดิ..กลัวจะอดแว่บกลับพี่แจ๊ค

30. JACK

311
    11
    0
    ไม่เป็นไร พามาได้เน้อ อย่าคิดมากสิครับ ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้