MRC PHOTOS + PAPARAZZI (NEW)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0

แจ็คอ่ะ เป็นคนสุภาพ กินทีก็นิดๆหน่อยๆ คำเล็กๆ ค่อยๆกิน

เนอะๆ

:D :D

2. VANGUARD

VANGUARD New Member Member

160
    1
    0
    เหอะๆๆภาพมันฟ้องทั้งนั้นเลยวุ๊ยอิอิอิ:D :D :p

3. JACK

311
    11
    0
    จุ๊ๆๆ

:D

4. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ไอ้นี่พูดจาไม่เข้าหูซะแร้ว กล้าพูดนะไอ้น้อง

5. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0

หลักฐานมีไว้ให้เปิดเผย เพราะฉะนั้น เอามาลงด่วน :D :D :D

6. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    โดนจายยยยย เจงๆ เอิ๊กๆๆๆ

7. kvang

kvang New Member Member

191
    1
    0
    เอามาโพสเลยคับ ดูสิว่าเจ้าตัวจะว่าจังใด
    งานนี้สนุกดีคับ แล้วเจอกัน

8. JACK

311
    11
    0
    ถามมาสิจ๊ะ...โดน ;)

9. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    แหม่ๆๆๆ ทำเปงมพอจัย หลักฐานก็ฟ้องอยุ่ แต่ว่า เพื่อนๆพี่ๆ ก็เหง กานทั้งนั้น นะจ๊ะ หุหุ (รูปนิกส์มะมีนะ ลองถามพี่เก่งดู)

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ง่า ! กลายเป็น PaPaRaZi ไปซะแว้วนะ ค๊าบ อิ อิ อิ

11. JACK

311
    11
    0
    เก่งอ่ะ เป็น Paparazzi ประจำคลับเรานะ :p

12. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อย่าพี่ เก่งอุตสา เงียบๆเเล้ว อย่าลากเข้าไปเกี่ยว อิๆๆ พี่ต้นเค้ากุมความลับเก่งไว้อยู่ด้วย5 5 5

13. JACK

311
    11
    0
    ความลับไม่มีในหมู่โจรวุ้ย ฮ่าๆๆ

14. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เรามะรุเรื่องเรยวุ้ย เซ็งๆ

15. BOY_CEDIA

BOY_CEDIA New Member Member

3
    0
    0
    รูปสวยๆกันทั้งนั้นเลย ผมสมาชิกใหม่คับ ผมก็ไปงานมาคับ มีไรก็แนะนำได้คับ

16. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    เอ...ไม่รู้ทำไมตอนเอากาแฟรู้จะมีคนไปรับกาแฟอยู่ 2-3คน มานช่างนานขนาดนี้ม่ายรู้ว่ามันเจอคำพูดของพี่ต้นหรือเปล่ามันถึงได้ชงช๊า..ช้าขนาดนี้เนอะ
    โครตหนุกสุดสุดขอบอก...ฮิฮิ

17. Ton Playboy

235
    6
    0
    เอามาลงได้เลยน้อง

แต่ขอความกรุณาใช้คำพูดให้เกียรติกันหน่อยก้อดีนะคับ ให้มีขอบเขต เล่นอ่ะเล่นได้ แต่บางคำ ถ้าสนิทกันหรือคบหากัน จะไม่ว่าเลย นี่พึ่งจะรู้จักและเห็นหน้ากันครั้งนี้อ่ะ ซีเรียสคับ

18. JACK

311
    11
    0
    ท๊อป รู้ๆ ไม่ได้มาคนเดียว เลย ไม่ได้หายตัวไป เหอะๆ

น้องบอย ยินดีปรีดาครับ

19. อ่าวๆๆๆ..คุยกันใหญ่เลยน่า..ลืม บอลไปอีกคนอะป่าวเนี้ยว่าบอลน้องใหม่เนี้ย

20. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ต้นถ่ายมีแต่รูปหญิง ส่อมากเลยนะเนี้ย อิอิ

21. พี่ต้น คร๊าบบบบบบบบขอสติ๊กเกอร์ได้ไหมครับ อยากได้จัง( มาครั้งแรกขอสะแล้ว..อิอิอิ )เผื่อฟลุ๊คได้

22. อิจฉาพี่ๆๆเพื่อนๆๆกันจังวันนั้นอะ..บอลพลาดเลยยยไม่น่าเอา น้องสาวไปด้วยเลย..เซ็งเลย

23. แต่ที่แน่ๆๆ วันนั้น น้องสาวไม่ไปด้วยน่า..ขอแจมไปกินกาแฟบ่อยๆๆกับพี่แจ็คแล้ว คิดแล้วมันเสียดาย...รู้สึกกาแฟที่บูท วันนั้นน่าอร่อยแหะ

24. JACK

311
    11
    0
    แม๋ พกน้องฉาวมาด้วย อดเลย อิอิ คราวหน้าๆ หนุกหนานกันไป ;)

25. JACK

311
    11
    0
    ลืมบอลได้ไง พาน้องสาวมาด้วย ;)

26. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    พี่ต้น นิกส์ ขอประธานโทด จิงๆนะงับ ผมก็แค่ อยากให้บอร์ด มันสนุกสนาน แบบวันที่ไองับ เพื่อนๆจะได้รุ้สนุกแค่ไหน ถ้าพี่ต้น ไม่พอจัย ผมก็ขอโทด มานะที่นี้ด้วยนะงับ ทีหลังไม่ทำแล้ว งิงิ ขอโทด ค๊าฟ ที่ต้น สุดหล่อ

27. นั้นนะสิครับพี่แจ๊ค..พลาดเลยที่เอาน้องสาวไปไม่งั้น อยู่กับพวกพี่ๆๆยาวๆๆๆ...อดเลย

28. JACK

311
    11
    0
    อิอิ โอกาศมีอีกเยอะนะ ;)

29. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    อิอิ แอบมาดูคับ

แต่ว่า พี่เก่งยัง เซ็งๆอยู่ป่าวคับ

ขาไปมอเตอร์โชว ที่เจอเพื่อน(EVO7)เล่นด้วยอะ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

30. Ton Playboy

235
    6
    0
    คำบางคำ ถ้าคนอื่นที่ไม่รู้จัก เค้าเข้ามาอ่านมันจะมองในทางไม่ดี จึงอยากให้ในบอร์ดโพสแหย่กัน หรือแซวกัน แบบสุภาพ ไม่ลึกไปมาก

ช่างมัน ผ่านไปแร้ว พี่ไม่ได้เป็นคนเจ้าคิดเจ้าแต้น จึงอยากให้เรียนรู้นิสัย ใจคอกันในแต่ละคนคับ เราจะได้อยู่ร่วมกันอย่างมีความสุข

แร้วเจอกันคับ ไม่ต้องคิดมาก แต่คิดได้ก้อดีคับ

หนุกหนานกันต่อคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้