MRC PHOTOS + PAPARAZZI (NEW)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0
    จาก motor show คับ :D :D :D

2. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ต่อ ๆ ไม่ให้เสียอารมณ์ เพียวเอามาลงเร็ว ๆ นะน้อง

3. Ton Playboy

235
    6
    0
    อยากไปกินกาแฟอีกอ่ะ

4. Ton Playboy

235
    6
    0
    ปันี้พรืตตี้ธรรมดาไปหน่อย

5. Ton Playboy

235
    6
    0
    ต่อ

6. Ton Playboy

235
    6
    0
    ง่วงแร้วนะโฟ้ย

7. Ton Playboy

235
    6
    0
    ต่อ

8. Ton Playboy

235
    6
    0
    ง่วงงงงงงง

9. Ton Playboy

235
    6
    0
    ต่อ

ขอกลับ มามิตติ้งรามอินทราโซนต่อ

10. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    อิอิน่าเสียดายจังเลย ไม่ด้ายไป อะ
    ต้องขอโทด พี่ๆ ด้วยนะคร้าบ

11. watta

watta New Member Member

3
    0
    0
  12. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    รูปแต่ละรูป สวยคับ อิอิ

13. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    จ๊าก โดนแอบถ่าย อิอิ :D

14. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    หล่อๆกาน ทุกคนเลยนะงับ มีกุคนเดียวมะหล่อ เซง จะบ้าตา มาแอบถ่าย ตอนตอบคำถาม สนุกมากๆครับ พี่ ๆ เพื่อนๆ ทุกคน เจอกาน มิตติ้งหน้า ผมขอเสนอไรไว้อย่าง สงการนต์ นี้ จัดมิตติ้ง บางแสนเอามะ หือพัทยา ดี งิงิ แค่เสนอ พี่ๆว่าไงว่ากาน

15. JACK

311
    11
    0
    Thank you เก่ง ต้น และ ครุท สำหรับรูปด้วยคร้าบบบ :)

16. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    เพื่อนๆงับ สงกรานต์ไปไหนกาน บอกผมด้วยนะงับ พวกพี่ๆVIP จัดมิตติ้ง วันสงกรานต์ ด้วยนะงับ

17. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

97
    3
    0
    เอ่อ เพื่อนๆพี่ๆ ที่ไปงานเมื่อวาน มา คงรู้นะคับ คนบางคนทำไรไว้ จิงมะพี่เก่ง มองแต่.... ให้ พริตตี้พูดไปเถอะ มองแต่.... เค้า แหม่ ลงรูปเลยซะดีมะ งิงิ

18. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    รูปเยอะมากๆๆ ขอบคุณสำหรับรูป สวยๆ ค่ะ

19. Ton Playboy

235
    6
    0
    ใครมานทำไรไว้ ต้องแฉ อย่าให้มานลอยนวล

เอ๊ะ ใครกันนะ อิอิ ถ้ามีก้อขอดูหน่อยสิ อยากรู้จิง ๆ :D

20. Ton Playboy

235
    6
    0
    คำไม่ค่อยใหญ่เรยนะแจ๊ค

21. Ton Playboy

235
    6
    0
    จะน่าเกลียดไหม ถ้าบางรูป พี่จะเก็บไว้ดูคนเดียว อิอิ ยังลงม่ะหมดอ่ะ อิอิ :D

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    งานนี้ แจ่มแจ๋วครับ..............
    พี่น้อง MRC น่ารักทุกคนครับ ฮา ฮา ขำ ขำ ทั้งวัน

อากาศ ร้อนมากมาย.......
    เดินกระจาย จนขาผมแทบหัก (อีกรอบ) :D :D :D

ท่านประธาน นี่ ฮามากมาย .......เรื่องรอกาแฟ นี่เป็นหลักฐานได้อย่างดี อิ อิ
    พี่ต้น นี่ยิ่ง ฮา.....ถ้า หาพี่แกไม่เจอ โน่นครับ .......แบกกล้องมือถือ ไปถ่าย สาวๆ แล้วครับพี่น้อง
    Thank U
    ท่านเก่ง+คุงโอ๋ด้วยนะครับ คอยช่วย ถือ ของให้ผมด้วยอ่ะครับ สบายปาย อิ อิ บริการตลอกงาน

Thank U MRC ที่จัดงาน Meeting ดีๆ อย่างงี้ด้วยนะครับ
    พี่น้อง MRC นี่ น่ารักทุกคนจริงๆ.........:) :) :) :)

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  23. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ขอบคุณคับคุรช้าง งานหน้ายินดีบรการอีกคับ อิๆๆ ค่าเเรง300 อิๆๆ

ปล. ดีใจนะคับที่สมาชิกใหม่อย่างคุณช้างเข้ามาลองสัมผัสกับMRC WEARE FAMILY เเล้วได้ความรู้สึกดีๆ เเละ อบอุ่นกลับไป ถึงเเม้ว่าคนเราจะไม่เยอะมากมาย หรือน้อยจนเกินไป เเต่พวกเราอยู่กันด้วยใจจิงๆคับ รักกันเเบบครอบครัวจร้า งานหน้าเจอกันอีกนะคับ เเละขอให้การผ่าตัดที่เหลือประสบความสำเร็จเเละหายไวๆนะคับ เอาใจช่วยคับ

24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไอ้รูปที่ ไม่ลงนี่ ท่าทางจะน่าดูนะเนี่ย ! ถ้ารูปนั้นมาจาก กล้องพี่ต้น อ่ะ อิ อิ อิ

25. chang

4,985
    57
    48
    จ๊ากกกกกกกกก ! ....... ค่าแรง 300 เหลอครับ อิ อิ อิ :D :D :D :D

แต่จริงๆนะ MRC เค้าเป็นกันเองมากมาย...ประทับใจ ครับ ประทับใจ :) :) :) :)

ส่วนเรื่องผ่า...ขอบคุณมากครับ........อยากหายจะแย่อยู่แล้วววววว

26. porz

porz New Member Member

9
    0
    0
    อดไปด้วยเลยอะคับ โดนเรียกไปทำงานที่ออฟฟิศแต่เช้าเลย กะทันหันมากแซ๊ดสุดๆ

27. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    รู้สึกตอนท๊อป มันรับเสื่อมันไม่ได้มองเสื้อที่เค้าให้นะ มันมองที่เสื้อคนให้อะ อิๆๆๆ

28. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

97
    3
    0
    ตาเก่ง นิกส์ ก็เด็กใหม่นะ มะเหงชมเลย อ่อ ตาเก่ง แล้วกลับบ้านถูกมะงับ โทดที ที่บอกให้เข้าใน ตามจิง พี่ต้อง ตรงผ่านสี่แยกไปแล้วยูเทิน กลับมาเลี้ยวซ้าย เข้า U Turn สนุกมากๆๆ ร้อนไปหน่อย มีแต่ คนหื่นๆ พี่ต้น พี่หื่น สุดๆ มองแต่ ... ลงรูปซะเลย ดีมะเนี่ย บอกว่า ไม่ได้แอบมอง จ๊ากๆๆๆ พูดมาได้ หลักฐาน อยู่ในกล้อง5555555

29. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เเหม ทามน้อยใจอีกนะคับนิกส์ ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านเเหละคับ ไม่มีเพื่อนๆทุกท่านก็คงไม่มีงานดีๆเเบบนี้หรอกคับ
    ปล. ถึงว่าดีนะไม่ได้ไปตามที่บอกเหอๆๆๆ เเต่ก็ขอบคุณก๊าบ

porz อดไปด้วยเลยอะคับ โดนเรียกไปทำงานที่ออฟฟิศแต่เช้าเลย กะทันหันมากแซ๊ดสุดๆ ไม่เป็นไรคับ โอกาสหน้ายังมีคับ เรื่องงานที่เราทำอยู่สำคัญกว่าคับ ส่วนเรื่องพวกนี้ว่างก็มาร่วมสนุกกันคับ อย่าไปคิดมากจร้า ไว้เจอกันงานหน้านะคับ ยินดีต้อนรับคับ

30. JACK

311
    11
    0
    ยินดีครับน้องช้าง งานหน้ามาใหม่นะ หวังว่าเร็วๆนี้

ขอบคุณทุกคนมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้