MRC PHOTOS + PAPARAZZI (NEW)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    ไอ้พวกนี้ไม่เด็กๆก็ไม่ละเว้น ป่อยให้เด็กมันโตเลยรือ.......อิอิ

2. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    อ่าว แล้วมะบอก
    ตกลงเตะบอลเป็นด้วยหรอลุงอะ อิอิ :D:D

3. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    งืมๆๆ
    ก้องว่ามันก็น้องๆ สนามปูนอ่าเนอะ แต่มานก็มันดีแฮะ แหะๆๆๆ:D:D

พี่ก้อหายเร็วๆนะครับ

4. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    โห.. มันเรียกลุง วัยรุ่นเซ็งว่ะ:cry:

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หาย ไว ไวนะครับ

เดี๋ยว เจอวันแข่งนะครับ

6. EVO11

EVO11 New Member Member

61
    0
    0
    ขอโทษที่ไม่ได้ซ้อมบอล

ขอโทษทีที่ไม่ได้ไปซ้อมบอลน่ะครับพอดีติดงาน

7. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เเล้วเจอกันวันงานคับเพื่อนๆทุกคน

ยังไงก็หายไวๆนะคับคุณก้อ

8. MK5

MK5 New Member Member

18
    0
    0
    มีดาวรุ่งเกิดแล้ว

แบงค์ผมขอร้องเถอะคับ เวลาเล่นฟุตบอลอย่าพริ้วมากนะคับ
    กลัวนักฟุตบอลอาชีพจะตกงานน่ะ อิ.อิ.
    ปล.อยากปะทะแข้งกับน้องแบงค์อีกนะคับ: พี่หมึก:D:D

9. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    น้านๆๆๆ เเค่ซ้อมก็มีโช พริ้วกานเเล้ว5 5 5 เเล้วเจอกันคับเพื่อนๆทุกท่าน

10. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    พริ้วไหวเหมือนสายน้ำ

11. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    อ่า...

12. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    อยากกินก๋วยเตี๋ยวจัง ^^

13. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    5 5 5 ยังอุตสามาเเก้ตัวเนอะ

14. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    นิดนึง

15. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ชิ....ไม่ได้ไปไอ้ก้องไม่ยอมชวน....

พี่เอกหน้ายังอ่อนอยู่เรียกน้าก็พอ....เนอะน้าเนอะ...

16. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    รูปงานเตะฟุตบอลกระชับมิตร[2กพ 51]

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเพื่อนๆชาวMRC ทุกท่านเลยนะคับ ที่มาร่วมงานในครั้งนี้ งานสนุกๆเเบบนี้จะเกิดขึ้นมาไม่ได้เลยถ้าหากไม่มีเพื่อนๆทุกคน ขอบคุณมากคับ
    สรุปผลการเตะฟุตบอลชาวMRCของพวกเราได้ที่1คับ ต้องชมนักเตะฟุตบอลของพวกเราทุกท่านเลย เล่นดีมั๊กๆ มาชมรูปการเลยจร้า อาจจะไม่ชัดรอรูปที่เหลือจากกล้อง คุณพจ เเละ โจ้ คร้าบบบ

17. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เเละต้องขอขอบคุณ เเชม คลับ & พระราม3โซน ที่มาร่วมสนุกในงานนี้ด้วยนะคับ หากมีกิจกรรมเเบบนี้อีกมาร่วมสนุกกันอีกนะคับ:):):)

18. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  19. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
  20. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
  21. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ได้เจอพี่เก่งซะทีนะ เเหม ไม่เจอกันนะ นาน น้องคิดถึง

22. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ตาเก่งถ่ายไงอะ มะชัดซักรูปเรย เอิ้กๆ

23. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ท่าน เก่งมือ สั่น อยากไปเที่ยว อิ อิ อิ

ขอบคุน MRC ด้วยนะครับที่จัด กิจกรรม ดี ดี แบบนี้มาให้

เตะ ขำ ขำ ครับ มันมากมาย เตะ แบว่าลืมเลย ว่าขายังหั ใส่เหล็กอยู่ อิ อิ ว่าว ไปหลายที 5 5 5

ดีนะ ที่ พี่น้อง MRC มากันเยอะ ยู่ อยากให้มาอย่างี้ เล่อย ๆ นะครับ " รักกัน รักกัน "

24. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    หนุกดีครับ....

มันมาก....

มีงานแบบนี้บ่อย ๆ นะครับ

25. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ช้างรู้ได้ไงเนี้ยว่ามือสั่น5 5 5 :D:D:D ลงเเดงอยากกินเหล้า กร๊ากๆๆๆ:D

MEETING หน้ามากานเยอะๆเเบบนี้อีกน๊า จะได้หนุกหนานๆ

26. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    พอจะมีรูปที่เตะปีที่แล้วอยู่บ้างมะพี่ ขุดหาไม่เจอ

27. สมพจน์

สมพจน์ New Member Member

47
    2
    0
    รูปภาพจากน้องอิ้งค์สุดสวยค่ะ

ทีมMRC ของเราค่ะหล่อๆๆๆมากๆๆ เลยนะค่ะ:):eek:

ใช่มัยค่ะหล่อกันทุกคนเลย:p

พ่อน้องอิ้งค์ก็เล่นด้วยนะค่ะหล่อมัยค่ะ รู้นะคิดอะไร แม่ห่วงมากๆๆๆๆ:mad: ( พูดเล่นนะค่ะ )

คลับแชมป์ค่ะหล่อน้อยกว่าMRC นิดหนึ่ง ( พูดเล่นนะค่ะ พีๆหล่อกันทุกคนเลย )

แข่งคู่แรก MRC 3 : แชมป์ 2 ค่ะ

ทุกคนของMRCตั้งใจเล่นกันทุกคนเลยนะค่ะ(เสีนดายจังถ่ายที่กล้องหมดแล้วเลยใช้โทรศัพท์ )

อาจไม่ชัดนะคะต้องขออภัยด้วยนะคะ

นัดที่2 แข่งกับพระรามสามค่ะ

MRC 1 : พระรามสาม0 พีๆตั้งใจเล่นมากนะค่ะเพื่อคลับของเรา

( หนูก็เป็นพีเลี้ยงน้องดิฟฟิรค่ะ)

กองเชียร์ก็ตั้งใจเชียร์กันทุกคนบรรยากาศสนุกมากๆๆค่ะ

MRC ของเราก็ได้ที่ 1 นะค่ะ ดีใจมากๆๆๆ

ขอขอบคุณคลับMRCที่มีกิจกรรมดีๆๆแบบนี้ที่ให้ครอบครัวของหนูได้เข้าร่วมกิจกรรมดีๆแบบนี้นะค่ะ

งานนี้พีเก่งและพีท๊อปดูแลดีมากๆๆๆ (นึกแล้วคนหล่อต้องใจดีนะค่ะ:sad: )

และพีๆๆในคลับทุกคนเลยนะค่ะ แบบนี้สิเป็นครอบครัวเดียวกัน อยากให้มีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีก

( พีโจ้ช่วยลงรูปด้วยนะค่ะ:D )

28. nikexposure

3,466
    41
    48
    สวยครับน้องอิงค์

29. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    คลิ๊กที่รูปเล็ก เพื่อเปิดรูปใหญ่

รูป พร้อมคำบรรยายยยยย ......
    http://www.vasuta.com/mitsu_champ_albums/M...202_Meeting_023

Photo By โป้ง
    ==============================================================

[​IMG][​IMG][​IMG]

30. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ยินดีด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้