MRC PHOTOS + PAPARAZZI (NEW)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ยุ๊ฮู........

2. สมพจน์

สมพจน์ New Member Member

47
    2
    0
    น้องอิ้งค์ :eek: ไปครบ 3 ครั้งแล้วค่ะ ได้เป็นสมาชิกเต็มตัวค่ะ:)

น้องอิ้งค์ :eek: ไปครบ 3 ครั้งแล้วค่ะ ได้เป็นสมาชิกเต็มตัวค่ะ:)

ไม่รู้ว่าจะได้NO. อะไรนะค่ะ อยากรู้จัง

3. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    รบกวนใครมีรูป MRC Drag Day ตอนกลางปี

ผมมีแต่งานวันที่ 13 ต.ค. แต่ไม่มีครั้งก่อนหน้านั้น จำไม่ได้ว่าประมาณเดือน
    เมษาได้มั๊ง ต้องการแค่ 1-2 รูปที่เห็นสติกเกอร์ shellautoserv ชัด ๆ
    ผมจะแนบหนังสือขอบคุณไปให้บริษัทเชลล์ครับ เราจะได้รับการสนับสนุนอีก
    ในครั้งต่อ ๆ ไป

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    รูปมีครายถ่ายเเล้วยังอยู่เอามาลงทีคับTHANK คับ

มีอยู่รุปเดียวอพี่รถเก่งเเหะๆ เเต่เหนไม่ชัดอะพี่มานอยู่ข้างๆ

5. MRC

272
    24
    0
    many thanks krab Keng

6. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    เอาไปเลย ไม่แน่ใจว่าไช่ครั้งที่3ป่าว

7. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    เอาไปเลือกเอาเลยคับ

8. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    แจ่มเรย

9. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ขอบคุณมั๊กๆเลยคร้าบบบบ

10. MRC

272
    24
    0
    many many thanks

cheers

11. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ภาพเเถลงข่าวเปิดตัวนักเเข่งงาน Lisboa-Dakar 2008

เนื่องด้วยวันนี้ทางมิตซูบิชิมอเตอร์ ได้มีการจัดเเถลงข่าวเปิดตัวนักเเข่งงานLisboa-Dakar 2008 ซึ่งทางมิตซูมิชิ มอเตอร์ ได้ส่ง มานะ พรศิริเชิต เเละ เนวิเกเตอร์คนใหม่ชื่อ เธียรี่ ลาคอมบ์ ลงสนามเเข่งขันสนามทะเลทรายสุดหฤโหดในการเเข่งขันLisboa-Dakar 2008 ที่จะถึงนี้ พร้อมกับฉลองความสำเร็จของทีมในสังกัดหลังคว้าเเชมป์ครบ3สนาม ทางเรียบ เเรลลี่ทางฝุ่น ครอสคันทรี่

พวกเราชาวMRC ขอเป็นกำลังใจให้ได้เเชมนะคร้าบบบ เเละขอขอบคุณพี่กุ้งMMC ที่ได้เชิญไปร่วมงานในวันนี้คับ ขอบคุณคับ

ปล. ต้องขอโทษนะคับถ้ารู้ไม่ชัดเเละถ่ายมาได้ไม่ครบเนื่องจากไม่ได้เอากล้องไปคับ ใช้กล่องมือถือถ่ายเลยไม่ค่อยชัด เเถม สื่อมวลชนเยอะมากเบียดเข้าไปถ่าย รูปนักเเข่งไม่ไหว เเหะๆๆ:):)

12. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    รูปของคุณ มานะ พรศิริเชิต เเละ เนวิเกเตอร์คนใหม่ชื่อ เธียรี่ ลาคอมบ์

13. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
  14. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ใช่ครับขอให้ได้แชมป์กลับมาฝากชาวไทยด้วยนะครับ

15. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    ตาเก่งมะยอมมารับไปด้วย
    ปล.ใส่เสื้อใหม่แล้วหล่อจิงๆ อิอิ

16. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    กะจะไปรับเเหละนะ เเต่ไม่ไหว รถโคตร ติดเบยอะท๊อป เหอะๆๆ

17. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ??͹ФѺ ?ٻ ?Ը??ͺ?͡??????Ъش??觢ͧ?ѡ??觷?2???Ѻ?¤س?Ե?

?ٻö????????觤ѺMITSUBISHI RACING TRITON EVOLUTION

?Ե?ٺԪ? ?ë??? ?÷ѹ ?????٪?? ???Ѻ??þѲ?Ң???Ҩҡö??Ẻ ?Ե?ٺԪ? ??????/?͹???? ?????٪?? ????Ѻ???????觢ѹ???¡?ôҡ???????????੾?? ?ա????ѧ??ö??Ẻ?ͧö?Ե?ٺԪ? ?÷ѹ ??????Դ???????ҧ??˹???????㹻?????? ?? ?Ե?ٺԪ? ?ë??? ?÷ѹ ?????٪?? ?ѹ??????Ѻ????͡Ẻ??оѲ?Ң??????????????෢ͧ??????ǡèҡ?Ե?ٺԪ? ??????ʻ??? ????Ƚ?????? ???????֧??鹵͹??????????????????ͧö??駴?ҹ????ͧ¹??????к???ҧ? ???¡?÷??ͺ???ö?Тͧ ?Ե?ٺԪ? ?ë??? ?÷ѹ ?????٪?? ???Ҿ???Ի???ȷ???áѹ??? ????ѹ??? ?Ե?ٺԪ? ?ë??? ?÷ѹ ?????٪?? ???Ѻ??þѲ???????????ѧ?ҡ??ҹ??÷??ͺ㹴ҡ??????????????? 3 ʹ??????ҹ?? ?ѧ???ö?觤ѹ???֧???????դ?????????ҡ????ش????Ѻ?????ö?觤??㨢ͧ ?ҹ? ???????Դ 㹡????Ҥ??Ҫ??㹡???觢ѹ Lisboa ? Dakar 2008 ???駹??
    Engine: MITSUBISHI 3.2 4M41
    4-cylinder DOHC 16-valve turbocharged diesel engine
    Displacement (cc): 3,200
    Clutch: Single-disk AP Racing clutch
    Gearbox: 5-speed manual with transfer
    Chassis: Tubular
    Body: Carbon-kevlar body
    Suspensions:
    Front: Double wishbone
    2 coil-over &Ouml;hlins shock absorbers
    Rear: Multi-link
    2 coil-over &Ouml;hlins shock absorbers
    Steering: Rack-and-pinion short-ratio
    Brakes:
    Front: ALCON ventilated disk
    Diameter (mm): 325
    Caliper: ALCON 4-piston
    Rear: ALCON ventilated disk
    Diameter (mm): 325
    Caliper: ALCON 4-piston
    Wheels and tires:
    Wheels: 16" magnesium Technomagnesio
    Tires: BF Goodrich G1
    Dimensions:
    Overall length (mm): 4,354
    Overall width (mm): 2,000
    Overall height (mm): 1,848
    Wheelbase (mm): 2,780
    Front overhang (mm): 742
    Rear overhang (mm): 822
    Front wheel track (mm): 1,686
    Rear wheel track (mm): 1,724

18. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    บทสรุปความสำเร็จของนักแข่งในสังกัด Mitsubishi Motorsport Team Thailand ทุกรายการในการแข่งขันประจำปี 2550

ผลการแข่งขัน Super Car Thailand 2007
    ประเภทบุคคล
    อันดับ ชื่อนักแข่ง ทีมแข่ง
    1 ปิติ ภิรมย์ภักดี Singha-Mitsubishi-Ralliart Thialand-Vattana Motorsport
    3 ชนม์สวัสดิ์ อัศวเหม Singha-Mitsubishi-Ralliart Thialand-Vattana Motorsport

ประเภททีม
    อันดับ ทีมแข่ง
    1 Singha-Mitsubishi-Ralliart Thialand-Vattana Motorsport

Autocross Thailand 2007

1 ชนม์สวัสดิ์ อัศวเหม Mitsubishi Ralliart Singha -Vattana Motorsport

***การแข่งขันเหลืออีกหนึ่งสนามคาดว่า ชนม์สวัสดิ์ อัศวเหม มีโอกาสลุ้นแชมป์ค่อนข้างสูง

ผลการแข่งขัน Thailand Rally 2007
    ประเภทบุคคล
    รุ่นรถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อ
    1 วรวิทย์ ตาสำโรง/สุรชฎ ธิติประวัติ Mitsubishi Ralliart Bangchak
    2 ชาติชาย เฉลยวาเรส/สุรีย์ สุวรรณกำเนิด Mitsubishi Ralliart Bangchak

รุ่นโชว์รูมไทยแลนด์
    1 ไพฤทธิ์ มีเดช/ชัชวีรย์ สาครวิสัย Mitsubishi Ralliart Bangchak

ประเภททีม
    1 Mitsubishi Ralliart Bangchak

ผลการแข่งขัน Singha Thailand 4x4 Championship
    ประเภทบุคคล
    รุ่น T1A
    1 ธวัชชัย ผสมทรัพย์/ชรินทร์ หาญสูงเนิน Mitsubishi Ralliart Singha Maxxis

รุ่น T1C
    อันดับ ชื่อนักแข่ง
    1 โอฬาร สารสิริรัตน์/ศุภกิจ จิตติพันธ์ Mitsubishi Ralliart Singha Maxxis

รุ่น T2A
    1 มานะ พรศิริเชิด/กิตติศักดิ์ กลิ่นจันทร์ Mitsubishi Ralliart Singha Maxxis

ประเภททีม
    1 Mitsubishi Ralliart Singha Maxxis

ผลการแข่งขัน Thailand Cross Country 2007
    ประเภทบุคคล
    รุ่น T1B
    1 ชยุส ยังพิชิต/จักรพันธ์ ทัพบำรุง Mitsubishi Ralliart Singha Maxxis

รุ่น T2A
    2 มานะ พรศิริเชิด / กิตติศักดิ์ กลิ่นจันทร์ Mitsubishi Ralliart Singha Maxxis

ประเภททีม
    1 Mitsubishi Ralliart Singha Maxxis

จากผลการแข่งขันอันยอดของทีม Mitsubishi Ralliart Singha Maxxis ทั้งรายการ Singha Thailand 4x4 Rally และ Thailand Cross Country 2007 จึงส่งผลทำให้สามารถคว้าตำแหน่งแชมป์จากการเก็บคะแนนสะสมจากราชยานยนต์สมาคมแห่งประเทศไทยประจำปี 2550 ดังนี้

แชมป์ในรุ่น T 2 A มานะ พรศิริเชิด / กิตติศักดิ์ กลิ่นจันทร์
    รองแชมป์ในรุ่น T 1 A ธวัชชัย ผสมทรัพย์ / ชรินทร์ หาญสูงเนิน
    รองแชมป์ในรุ่น T 1 B ชยุส ยังพิชิต / จักรพันธ์ ทัพบำรุง
    รองแชมป์ในรุ่น T1 C โอฬาร สารสิริรัตน์ / ศุภกิจ จิตติพันธ์
    แชมป์ประเทศไทย ประเภททีม มิตซูบิชิ แรลลี่ อาร์ต สิงห์ แม็กซิส

19. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    เอาอีโวรวมร่างกะไทรทันซะเรย แจ่มๆ

20. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    ขอแก้ตัวหน่อยครับไอ้รูปต่างๆที่เห็น (อย่าเฮ็ดในสิ่งที่เชื่อและอย่าเชื่อในสิ่งที่เห็น) มันเป็นแค่มุมกล้อง นะครับพี่น้อง.......อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กุมภาพันธ์ 2008
  21. สมพจน์

สมพจน์ New Member Member

47
    2
    0
    รูปวันซ้อมฟูตบอล27/01/2008 ค่ะ

สนามสวยมากค่ะ

( ถ้าหนูเป็นหน้าแบบนะค่ะ )

ใช่มัยค่ะ

ทุกคนซ้อมอย่างตั้งใจนะค่ะ

เสร็จแล้วน้องอิ้งค์ไปกินกระเพาะปลาและข้าวผัดปูต่อคะแถวแจ้งวัฒนะ14 อร่อยมาก(เพราะรอนานๆๆ)

ไว้เจอวันแข่งนะค่ะ

จากน้องอิ้งค์สุดสวยค่ะ

22. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ครึก ครื้น น่าดู

23. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เเหม น้องอิง ขึ้นกล้องนะเนี้ย น่ารักเชียวเรา สงสัยโตขึ้นเปนดาราเเน่เลยจร้า

24. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    สนามสวย มีหลังคาด้วย
    ส่วนนู๋อิ้งค์ต้องยกตำแหน่งให้เปงพริตตี้ MRC ละกานนะจ๊ะ

ปล.เสียใจกะเพื่อนก้อเราด้วย รุสึกจะต้องใส่เฝือกเรยนะนี่

25. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ก้อไหนอ่าท๊อป. แล้วเป็นรัยเหรอ อาการรุนเรงขนาดนั้นเลยเหรอ

26. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เอ๊า... เปนอารายอะ อีท๊อปไปเตะขาเหรอ

27. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    น้อง น่ารัก ดีครับ สวย ครับ :D

28. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    กำ อุตส่าห์วางบอลยังกะเบ๊คแฮมเรยนะนั่นอะ อิอิ

29. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    นี่ล่ะคับพิษสนามหญ้าเทียม มันจะหนึบกว่าดิน มันจะเหมือนเล่นบนพื้นยาง เข่า ข้อเท้า มีสิทธิพังสูง ถ้าลงผิดจังหวะ

ผมก็เกือบไปหลายทีเหมือนกัน

30. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    เวรกำ....แย่จัง.. อีท๊อปโทรชวนก้อคนเดียวเลยนะ งอน ๆๆ เฟ้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้