MRC PHOTOS + PAPARAZZI (NEW)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    แอบมาดู คนแก่ๆ หุหุ

เรายังเกิดไม่ทัน

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    เออไม่ต้องหาแหละเก่ง...ลืมไปเพียวพึ่งเข้าได้ไม่นานเพียวเข้าพร้อมๆกะน้องโจมัน...ไม่มีรูปเพียวหลอกไม่ต้องหาแหละ....

ปล...ไอ้เด็กบ้าว่ากรูแก่...

3. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    พี่เพียวเข้าพร้อมโจ้เหรอ อำกานป่าว.......

เมื่อก่อน พี่เก่ง ผอมมากเลย ตอนนี้ก็.........

ออมด้วย สีรถนึกว่าสีขาวแต่แรก สีเลือดหมู อิอิ ฝาโปงๆๆๆ เป็นยังไงนะคับ พี่เพียว อิอิอิอิ

4. nay

nay New Member Moderator

41
    3
    0
    ขุดกันเข้าไป เมื่อก่อนมีแต่คนเรียกลุงโผล่ไปอีกทีไม่เรียกปู่เลยรึเรา

5. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    คิดถึงจ๊ะเพียวร้านเป็นไงมั้ง

ตอน ที่ปตท คงหายหมดแล้วมั้งไม่มีใครเซพเก็บไว้เลย น่าจะหายตอนล้างเวปรอบแรกนะ เสียดายเหมือนกัน

6. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ถึงเวลาเอาคืน หุๆๆ:cool::cool:

รุปครายน๊า ...............นึกมะออก ครายรู้บอกที หน้าคุ้นๆ กร๊ากๆๆๆ:D:D:D

7. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    อ่านะ ดีนะ ตูเกือบลบแล้ว อิอิ

รูปนี้สิ ชัดโคตร อิอิ

8. JACK

311
    11
    0
    ผู้หญิงพูด : นี่ๆ เก่ง ฉับชอบเธอ ขอจีบได้ไหม

เก่ง ว่า : บ้าเหรอหล่อน เก่งอ่ะ ช๊อบชอบ ผู้ชาย อิอิ

9. JACK

311
    11
    0
    พี่เน โทรหาผมหน่อย ขอบคุณครับ

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  10. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อ๊าววววว........ เเอบถ่ายไว้ตอนไหน เนี้ย กำ.......

11. namtan^_^

namtan^_^ New Member Lady Member

13
    0
    0
    โดนเอง สมน้ำหน้าอะพี่เก่ง อิอิ

12. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    น้าน ตามมาเเซวนะน้ำตาลเดี่ยวรูปก็มาฌผล่บอร์ดนี้หรอกครายหว่า เอาหนังสือปิดหน้า หรือจะเอารุปเปิดหน้า5 5 5

13. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ปัยเท่วกันน่าหนุกจัง

14. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ดีนะเนี้ย ไม่มีรูปเรา อิอิอิอิ เดี๋ยวแก่ไปด้วย 5555

15. JACK

311
    11
    0
    อิอิ

โดนๆๆ :D

อั้มลูกตานันต์ ถูกใจสิ่งนี้
  16. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ผมไปมิตติ้งครั้งแรกก็กลัวเหมือนกัน
    รู้สึกจะ 2-3 ปีได้แล้วมั้งครับ
    ช่วงนั้นไปที่ไบเทคด้วย
    แต่ผมก็ยังจำพี่ๆไม่ได้ครบทุกคนซักที
    อิอิ
    แสดงว่าผมยังหนุ่มอยู่ หุหุ

17. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    พี่แจ๊ค มีอีกรุปอีกมั๊ยอ่ะคับ หุๆ

18. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    ขอรูปอีกๆๆ ชอบๆๆ

19. JACK

311
    11
    0
    มีๆ แต่ดันลบ เหลือรูปนี้ แต่ อีกรูปเด็ดกว่านี้อีก เหอะๆ ลบไปซะงั้น อิอิ

20. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    คนดี อะคับ เก่งอะ พระเจ้าเลยเข้าข้าง อิๆๆๆ

21. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0

ตอนนั้นจำได้ว่ามีใครเซฟไว้ม่ะช่ายหลอพี่...จำได้ๆ ว่าแต่อยู่ที่ใครอะ...

22. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28
    งั้นรอรอบหน้า หุๆๆๆ

23. JACK

311
    11
    0
    จัดให้....

24. JACK

311
    11
    0
    ไม่ต้องบรรยายครับ หนุกหนานกันไป อิอิ

25. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28
    โดนเลยเรา

26. namtan^_^

namtan^_^ New Member Lady Member

13
    0
    0
    ทามไมไม่บอกกันล่วงหน้าเลยคะพี่แจ๊ค

แล้วเอาแต่รูปน่าเกียดมาลงอะนะ

รูปตัวเองนี่หล่อซะ งอนแล้ว

27. namtan^_^

13
    0
    0
    ทุเรศตัวเอง ทามไมถ่ายรูปอุบาดจัง

28. ju_PG

ju_PG New Member Member

18
    1
    0
    พี่เก่งน้องอั้มเอารูปมาลงด่วนจ้า! ! ! ! ! !

พี่เก่ง...น้องอั้ม เอารูปมาลงด่วนนะจ๊ะ อย่ายอมแพ้พี่แจ๊คนะ...ไม่ได้ อย่าลืม ว่าเรามีรูปเด็ด...กว่า 555

29. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เรามะโดน เพราะเรามะได้ไป โย่วๆ

30. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ดูจากข้างหลังคงรู้ว่าครายย หุๆๆๆ คุยกะสาวผมทองมะสนใจน้องนุ่งเลย:D:D

ปล.มีรูปเดียวอะ มัวเเต่เต้นเเหะๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้