โดนมาอีกอย่างแล้วคับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย TankEk, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เบาะพี่โก้ ขายไหมคับ เอามาให้ผมใส่ก่อนนะ ผ่อนๆ เบาะ แต่ราคาไม่เบาะๆ

2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

มีอีกตัวนึง ราคาแรงไปหน่อย แต่สภาพดี ถ้าสนใจ เด๋วบอกลายแทงให้ครับ...

3. TankEk

6,091
    562
    0
    ลองบอกลายแทงมาดูคับ ราคาเท่าไรคับ ขอบคุณคับ พี่

4. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    เช็คมาล่าสุด ขายไปแว้ว...

5. TankEk

6,091
    562
    0
    ไปอย่างเร็วเลย พี่

6. TankEk

6,091
    562
    0
    เห็นบอร์ดเงียบๆ ขอสร้างกระแสนิดคับ 555
    กับ Mugen และ Ohlins DFV คับ

มาเพิ่มอีกนิดคับ กับชุดช่วงล่างใหม่คับ ที่ได้มาจากน้องเบียร์คับ สวย แหล่มมากคับ โอลิน DFV คับ

เท่าที่ขับในเมืองเนี่ย ความรู้สึก ที่แตกต่างกับ PCV คือ มันจะเก็บรายละเอียดได้ดีกว่าคับ แต่ยังคงความนุ่มหนึบ จังหวะรีบาวน์ ไม่กระแทกจนจุกอกคับ เดี๋ยวไว้ขับออกตจว. จะมาเล่าให้ฟังอีกครั้งนะคับ สรุปก้อคือคนที่ชอบโช้ค สไตล์คมๆ แบบ เทอิน อาจจะไม่ถูกใจคับ เพราะว่า โอลิน เกือบทุกรุ่น มันเหมือนจะตัดสินใจอยู่แปปนึงเวลาเราหักพวงมาลัยไวๆ ซึ่งถ้า ขับแบบชอบสไตล์ หักพวงมาลัยปุป ตอบสนองเลยทันที อาจจะไม่ถูกใจคับ แต่ก้อแล้วแต่ชอบคับ สำหรับผม ผมว่า มันโอเคเลยคับ เหมาะสำหรับชีวิตประจำวันดีคับ ส่วนค่า K เท่าที่จำได้ หน้า K12 หลัง K5 โดยตัวสปริงจะเป็น ของไอบัค ทำให้คับ

7. TankEk

6,091
    562
    0
    พอดีได้มา ด้วยความฟลุ๊คคับ ราคาไม่แพงมากคับ เลยจัดมาให้มันครบๆคับ จาน มูเกิ้น 300MM คาลิปเปอร์มูเกิ้น ใหญ่กว่า ของ EK9 นิดหน่อยคับแล้วก้อผ้าเบรคเท่าที่ดูน่าจะเป็น Endless คับ

8. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ผมก็ได้มูเก้นมาเช่นกัน

9. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ยินดีด้วยกันทั้ง 2ท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้