รถซิ่งใครเเต่งเเรงใช่งานถนนเเต่ไม่ใส่ เเอร์ มั่งมีไม 55

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    ตับแตกคับ ฮ่าๆๆ คงต้องใส่
    ไม่ไหว ร้อนเกิ้นนนน เมืองไทย

2. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    ผมเคยแอร์เสียอยู่ 2 ปี ก็ทนขับทั้งยังงั้น จนชิน ดีว่าขับเวลารถไม่ติดเท่าไร แต่บางทีเจอรถติดกลางวัน ใส่เชิ้ต+เนคไท นี่มีเปียกทั้งตัวอะ

แต่ปกติก็เป็นคนขรี้หนาว ตอนนี้ขับรถแอร์เย็นก็เปิดพัดลมเบอร์ 1 เอง ถ้าเบอร์ 2 ก็หนาวละ สงสัยชิน อิๆๆ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ไม่เอาออกคับ แต่ทุกครั้งที่ซัด ปิดทู๊กกกที 555

4. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ของผมตู้แอร์รั่ว + คอมแอร์พังพร้อมกันไม่มีเงินทำ รอเงินเดือนออกเกือบเดือนนรกมากครับขนาดใช้แค่ เช้า-เย็นยังไม่ไหวเลย

5. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ถ้าขับแต่กลางคืน ก็ทำครับ

6. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ไม่ไหวครับ คงจะเหมือนเตาอบติดล้อ 555

7. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    นับถือ 3 แก้ว หมดดดดดดดดดดดดดดดด

ขี้เมาวะ ว๊ายยยยยยยยย

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้