ขอบ่นหน่อยคับ...ทำไมเดี๋ยวนี้บ้านหม้อเป็นอย่างนี้อะ...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย NAT U11, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ถ้าอยากซื้อโดยที่ไปดูตัวเป็น ๆ ป่มแนะนำไปสะพานเหล็กสะพาน19 กลางสะพานเลยฮะ จะมีเฮีย กะเจ้ขายอยู่ มีตั้งแต่ ไฮเอด ไปจนถึงพวกโนเนมที่ผลิต รง เดียวกะพวกแบรนด์ดัง ๆ ลองฟังได้ด้วย

แต่ป่มเคยเห็นในเรซซิ่งเวปนี่ก้อมีคนเอามาขายเหมือนกันนะงับ ดูแล้วเข้าท่าด้วยหล่ะ แต่ว่ามันตั้งนานมาแล้ว เด่วนี้ม่ะได้เข้าไปดูเลยฮะ

บ้านหม้อ ป่มเคยซื้อลำโพงยี่ห้อนึงมา แบรนดดังพอควร เอาต่อกะแคเลี่ยน เสียงออกมาไม่ได้เรื่อง ไม่อยากสรุปไปเองว่า ปลอม..

NAT U11 ถูกใจสิ่งนี้
  2. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    เคยเจอ เหมือนกันครับ ถามไม่ตอบผมเลยหมั่นใส้ซื้อมันร้านข้างๆเลย แพงกว่าก็ซื้อให้ร้านแรกมันมองแบบเสียดาย :):):)

NAT U11 ถูกใจสิ่งนี้
  3. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:D555....แต่ผมไม่ได้ใส่ชุดออฟฟิตนะคับ...ที่ทำงานไม่มีฟอรม์อะ....และก้อไม่มีเด็กมาด้วยนะ...แบบว่าร้อนตัวว่าแก่คับ....:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้