เอาความเป็นไปมาให้วิจารณ์หน่อยครับเพิ่งเก็บสีเสร็จ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย OM MUGEN, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    สุดยอดเลยปะป๋า อยากลองนั่ง รถแรงซักหนในชีวิต T__T

ถ้ามีโอกาสได้รุ้จัก ขอลองนั่งบ้างนะ อิอิ

2. Charrotte

794
    11
    0
    สุดยอดเลยปะป๋า อยากลองนั่ง รถแรงซักหนในชีวิต T__T

ถ้ามีโอกาสได้รุ้จัก ขอลองนั่งบ้างนะ อิอิ

3. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    งดงามอย่างแรง Mugen ทั้งคันแล้วพี่เรา

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ทุ่มทุนสร้างชุดใหญ่เลยคับเนียน ๆ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เจ๋งๆคับ สวยๆคับ

6. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    แจ๋วไปเลยคับ พี่น้องคับ หุหุ

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สุดยอด เจ๋ง สวย MUGEN ONLY อิอิอิ

ทุ่มทุนสร้างสุดยอด แลกกับสวย+แรง

แหล่มงับพี่เราๆๆ

เอามานั่งมั่งเด๊ะๆ แง้ๆ แต่มะต้องเอามาตามตูดเบสนะ

เชอะๆๆๆๆ

8. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    แล้วเกียร์อันเก่าเก็บไว้ไหนครับ
    เหลือใช้มาแบ่งกันนะพี่ชาย อิอิ

9. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    วันนี้ไปเก็บรายละเอียดทั้งหมดเรียบร้อยเหลือพรุ่งนี้เอาไปทำท่อ หน่อยลูกชายเราก็จะได้กลับบ้านแล้วววว ดีใจหายเหนื่อย

10. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    เดี๋ยวเสร็จวิ่งไปหาให้เลี้ยงข้าวด้วยนะน้องชายหมดตัวและ

11. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ไว้ผมโทหาพี่ ขอ ไปชมใกล้ติดขอบรถเลย.........................

12. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    Si_L ตัวแรง จะออกจากอู่แระ แต่บางคัน อยู่ทน อยู่นาน อยู่ยาววววว อิอิ

13. Charrotte

794
    11
    0
    รอ youtube clip อยู่คับ อิอิ

14. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    โหพี่ จาให้เบสเลี้ยงอีกเรอะเนี่ยๆ

นู๋ก็เกบหอมรอบริบ ใกล้จาได้ B16มาใส่ในคูเป้น้อยแย้วๆๆ อีกอึดใจเดียว งิงิงิงิ

^_^ Si_L โย่วๆๆ

15. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    มะไหวเปลี่ยนเต็ดออกก่อนและครับ เต็ดลูกนี้เดี๋ยวเอาไว้ไปลงสนามค่อยใส่ดีกว่า เต็ดมูเก้น มันจับเยอะไปเลี้ยวยากไปหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้