<___SPEED D มาแล้ว

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย แลค เซฟิโร, 16 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. :KenGZaa_mr:

:KenGZaa_mr: New Member VIP

196
    5
    0
    มาแย้ว

2. Terr_Impreza

Terr_Impreza New Member Member

24
    0
    1
    คุณ D นั่ง EVA Air กลับมาถึงไทยวันที่ 18 กันยา ใช่เปล่าครับ
    พอดีผมกับเพื่อนนั่งลำนั้นกลับมาจากอเมริกา (LAX) เหมือนกันครับ

ปล. พอดีเพื่อนผมรู้ว่าเป็นคุณ D นะครับ ตอนแรกก็ว่าจะเข้าไปขอความรู้เรื่องรถหน่อย
    แต่เห็นคุณ D ดูหนังตลอดทั้งทางเลยครับ 55

3. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ของจิงมาแล้ว

4. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    รอชมอยู่คับ

5. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    พี่DEE ดูหนังอะไรตลอดทางนะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้