รถเต้เสร็จแล้วครับพี่ๆ........หลังจากรอมานาน.......มีรูปมาเพิ่ม

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย te_uan, 15 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    แหร่มเลยครับ อ้อ เต้ งานบอลมีเดือนพ.ย นะ วันก่อนพี่เข้าไปโต๊ะสวน

น้องๆเค้าฝากๆบอกต่อๆกันมานะ เต้ว่าางก็ชวนเพื่อนๆไปนะครับ

2. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สวยมาก ๆๆๆๆๆ แต่ผมชอบโรบา เงาๆ อย่างงี้นะ อิอิ

3. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    สุดยอดมากครับ สวยครับ โหดมากๆๆ

4. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เต้โหดมาก ชอบๆ ไม่ต้องทำสีหรอก คลาสสิคดี ทำก็ลอกแน่ๆ สแตนเลสนิ

5. hanext

hanext New Member Member

23
    0
    0
    สุดยอดเลยคับพี่ แจ๋วมากๆ สวยสุดๆ ยกนิ้วให้คับ ถ้ามีโอกาส คงได้เจ๋งอย่างพี่บ้างนะ อิอิ

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากนะครับสำหรับคำติชมนะครับ

ตอนนี้เรื่องรถผมว่าคงพอก่อนแล้วอ่าครับ

งวดหลังเจ็บตัวมากมายอ่าครับ......เด๋วขอเก็บตังซักพักคงได้เกจ์ชุดใหม่กะจอสแต็ก(จอนี้อยากได้มานานมากายแล้วอ่าครับ)

---------- Post added at 15:30:26 ---------- Previous post was at 15:30:10 ----------

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากนะครับสำหรับคำติชมนะครับ

ตอนนี้เรื่องรถผมว่าคงพอก่อนแล้วอ่าครับ

งวดหลังเจ็บตัวมากมายอ่าครับ......เด๋วขอเก็บตังซักพักคงได้เกจ์ชุดใหม่กะจอสแต็ก(จอนี้อยากได้มานานมากายแล้วอ่าครับ)

7. RIGHT_____KMUTT

RIGHT_____KMUTT New Member Member

7
    0
    0
    อิจฉา "ขับหลัง"....555

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    คำเดียวว่า หล่อ เหอๆๆ อิจฉาง่า

9. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เต้ ถ้าจะปล่อยอะไรบอกกันก่อนเน้อ อิอิ
    ล็อคไว้เลยๆ ฮ่าฮ่า
    และคุยกานนะ

10. te_uan

708
    25
    18
    แหม๋ๆๆ........ผมไม่อาจหล่อเกินจ๊อบหรอกครับ......สาวเยอะขนาดน้าน:D

พี่ครับสนใจซิลเวียเอสสิบสี่ซักคันมะครับ:)

ทำเปงพูดไปนะโซ่.............รอโปรเจคใหญ่อยู่ไม่ใช่เหรอคับ:D

11. RIGHT_____KMUTT

RIGHT_____KMUTT New Member Member

7
    0
    0
    พี่ครับสนใจซิลเวียเอสสิบสี่ซักคันมะครับ

อยากได้ซิ แต่งบประมาณไม่ค่อยอำนวยอ่ะนะ...:D

12. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    กำลังเก็บเล็กผสมน้อยอยู่น่ะเต้
    อย่าลืมถามเรื่องของให้เน้อ อยากรู้ราคามาก อิอิ

13. te_uan

708
    25
    18
  14. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    สีสวย+แก้มข้างมีรู ล้อก้อลงตัว งามมากๆ ครับ

te_uan ถูกใจสิ่งนี้
  15. te_uan

708
    25
    18
    ขอบคุณมากครับผม

16. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เต้แอบหนีเที่ยวอีกแล้วน๊ะ

17. te_uan

708
    25
    18
    การท่องเที่ยวมันอยู่ในสายเลือดครับพี่.......อิอิ:D

18. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เบื่อเต้แระ....ชิชิชิ

19. te_uan

708
    25
    18
    ไม่ได้หนีครับพี่...........:D

เบื่อผมจิงดิพี่........หงะ......งอลพี่โบและ:cry:

20. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แวะเข้ามาชมเปอร์โยต์505สวยๆคับ สวยมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้