setbo tfr เสร็จแล้วครับ เชิญชม ( update Zใบใหญ่) )

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tOrKaaB, 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    25 กำลังดีครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:16:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:16:04 ----------

25 กำลังดีครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    กำลังมันส์

3. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    พรุ้งนี้ลงเกียร์ดีแม็กครับ แต่ไม่มีฟรายวินอะใส่อันเดิมไปก่อนละกัน อิอิ เสียดายครัชยังใช้ไม่ถึงปีเลย เอาให้หมดก่อนค่อยว่ากัน อย่างน้อยจะใด้ลดรอบ+ลากเกียร์ใด้ยาวหน่อย

ถามอีกอย่าง ฟรายวิน dragon 3000 มัน10"มัยอะครับ พอดีมีอยู่ที่น้า มีทั้งฟรายวิน หวี ครัช แต่เดิมๆเลยสภาพใหม่ มันเอามาใส่จะลื้นมั้ยอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2010
  4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    จัดเลยท่านต่อ เก็บไว้เดี๋ยวของมันจะบูด สเต็ปผ้าผสมทองแดง เสริมหวี และแหนบ ก็เนียนแล้วครับ

รถผมก็ใช้ชุดครัชรุ่นนี้ครับ แต่เป็นก้อนทองแดงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้