setbo tfr เสร็จแล้วครับ เชิญชม ( update Zใบใหญ่) )

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tOrKaaB, 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณมากมายคับสำหรับข้อมูล

1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เนียน เนียน เนียน

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    งานสวยดีครับ ผม ไอดี อีบุบด้วย ทน ๆ ครับ

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    หล่อดีครับ.....

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ไฟล์ภาพใหญ่จังอ่ะ 55555

5. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    ใด้โบลูกใหม่แล้วครับ z โมใบหน้า โคมัสสุ 52มิล เจ้าของบอกทำร่องกันเซิจมาแล้ว แต่ถ้าทำปาก2ชั้นเพิ่มจะดียังไงครับ

52มิลชัดๆ ใหญ่มาก
    อันนี้ร่องกันเชิจ
    ใด้ผลยังไงจพมารายงานครับ

6. tOrKaaB

203
    0
    0
    อยากใส่แล้วๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2010
  7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ยอดใบหน้าตั้ง .52 ใหญ่มาก ๆ คงจะดึงกันมันส์ แต่ระวังกันรุนไปเร็วนะครับ อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:25:18 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:24:32 ----------

มิน่าล่ะหายไปเลย แอบซุ่มนี้เอง 55555

8. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    52 มิล แล้ว tf เราจะตามทันมั้ยเนี่ย....

9. tOrKaaB

203
    0
    0
    อิอิ ต้องลองครับ เย็นนี้ไม่มีปัญหาอะไรก็คงใส่เลย อยากรู้เหมือนกันว่าจะเป็นไง
    พี่บีผมไม่ใด้หายไปใหนนะ ว่างๆไปดริ้งกันครับ

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ได้เลยครับท่าน สรุปแล้ววันที่ไปมิตติ้งที่สัตหีบ ขากลับไปเที่ยวไหนมาบ้างอ่ะ

11. แรงแน่ๆคับ ต่อ (รองแล้วช่วยมาบอกว่าดึงดีเป่า)

12. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    กันเสีจคงต้องทำใหม่แหล่ะครับ

เพราะเท่าที่ดูมันแทบจะไมได้ช่วยอะไรเลยหง่ะ(จากที่ดูรูปนะ)

ว่างๆผ่านไปเดี๋ยวผมแว่ะเข้าไปดูนะพี่

13. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    กันเสีจคงต้องทำใหม่แหล่ะครับ

เพราะเท่าที่ดูมันแทบจะไมได้ช่วยอะไรเลยหง่ะ(จากที่ดูรูปนะ)

ว่างๆผ่านไปเดี๋ยวผมแว่ะเข้าไปดูนะพี่

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    จะไปทำอะไรกับ Hitashi อีกล่ะพี่ ป. เดี๋ยวก็ครัชลื่นอีก อิ อิ อิ

15. tOrKaaB

203
    0
    0
    เสียดายเหมือนกันนะ ที่ไม่ใด้อยู่ต่อตกปลา แต่มีผู้ติดตามมาด้วยเลยต้องอะนะ ขากลับก็แวะซื้ออาหารทะเล ที่ชองแสมสาน อะครับ ถูกดีสดๆเลย แล้วก็พาลูกไปดูเสือ ที่สวนเสือศรีราชา ลูกนึกว่าแมว 555 แค่นั้นแหละรับ แต่อาหารทพเลที่ซื้อมาทำพิษ รั่วใส่พรมเหม็นเลย ก็เลยต้องซักพรมเฮออ โอกาศหน้าไปเทียวกันอีกนะครับชอบๆ

16. tOrKaaB

203
    0
    0
    เสร็จแล้วครับกว่าจะถอดลูกเก่าใด้ เล่นเอาเหนือยเลย แต่ก็สำเร็จ จนใด้ ผลของลูกใหม่นี้คือ
    บูสที 25 ปอนด์ อัดใด้ยาวขึ้นดึงขึ้นมากๆๆๆ แต่เสียงปูฟหายไป กับเสียงวีดๆแบบzหาย แต่ก็Ok กับผลที่ใด้ เพราะลูกเดิมกดเป็นหมดๆ ปากโบว่างๆจะทำ2 ชั้นใหม่ แต่มันก็ไม่มีเสียงเซิดนะ แต่งงอยู่นิดตอน20ปอนด์ เข็มวัดมันแกว่ง พอเกินมันก็นิ่ง
    เทียบๆชัดๆกับใบหน้าใหญ่ 52มิล กับ เดิม 41มิล
    ใส่เสร็จแล้วพอดีเลย
    เทียบแบบมีโข่งอีกซักรูป จบแล้วครับ โบเล็กหมกใบหน้าใหญ่ 52มิล แต่ปัมยังถึง ไว้ค่อยทำเพิ่ม

17. tOrKaaB

203
    0
    0
    ปรับบูสมือ มันใช้แบบ อนุกรมหรือ กดหัวดีกว่ากันอะครับ

18. รอผู้รู้มาตอบคับ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ผมว่าใช้กดหัวเวสเกตปรับเอาดีกว่า ตอนนี้ชักอยากจะถอดปรับบูสมือออกแล้ว เกะกะ รำคาญ แล้วอีกอย่างช่วงลดสาเหตุของอาการลมรั่วด้วย อิ อิ อิ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แล้วฐานใบหน้า ฐานใบหลัง ยอดใบหลังขนาดเท่าไหร่ครับ

21. tOrKaaB

203
    0
    0
    ด้านหลัง z เดิมๆครับพี่ ยอดใบหน้า 52 ฐานไม่รู้อะพี่ประมาน 60 +- ไม่รู้โบจะรั่วป่าวเพราะ รูน๊อตมันเกลียวเสียไป1ตัว ผมเลยใช้ กาวทรีบอนอัดเข้าไปกับน๊อตเลย

อาการลมรั่วเป็นยังไงครับ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    บูสหาย บูสไหล เวสเกตทำงานไม่ปรกติครับ

23. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ผมก็เคยใช้ครับอัฟใบหน้าใหญ่
    แป๊บเดียวรุนเลยครับ อิอิอิ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ประมาณนั้นครับ บางทีใบหน้าใหญ่เกิน สมดุลกับใบหลัง ก็จะเป็นอาการอย่างที่ว่าล่ะครับ ได้มันส์ แต่ต้องทำใจครับ อิ อิ อิ

25. tOrKaaB

203
    0
    0
    ของผมมันจะไปเมื่อใหร่นนี้ งันถ้าอัพใบหลังให้ใหญ่กว่าหน้าจะดีกว่ามั้ยพี่
    วันนน้จะกลับบ้านไปโมฝาปั้มหน่อย ปลายๆไม่มีควัน

26. tOrKaaB

203
    0
    0
    ของผมมันจะไปเมื่อใหร่นนี้ งันถ้าอัพใบหลังให้ใหญ่กว่าหน้าจะดีกว่ามั้ยพี่
    วันนน้จะกลับบ้านไปโมฝาปั้มหน่อย ปลายๆไม่มีควัน

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อย่างไปเครียด มันไม่พังง่ายอย่างที่คิดหลอก แต่มันก็ไม่ทนเหมือนสเป็กซ์เดิม ๆ ครับ

28. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ที่เคยใช้อยู่ปรับบูส30ครับเลยรุนเลย
    ถ้าบูสน้อยๆผมว่าไม่น่ามีปัญหาครับ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    30 ปอนด์ไม่กี่รอบก็เดี้ยงแล้วครับท่านบาส อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้