setbo tfr เสร็จแล้วครับ เชิญชม ( update Zใบใหญ่) )

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tOrKaaB, 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ถ้าไว้เผื่อ อัพโบด้วย แนะนำแบบที่1คับ ย้ายแบตไปเลย รับรอง ไม่ผิดหวัง

2. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    อยากทำไวๆเหมือนกัน คิคิ คิดเยอะน่าดูเลยไม่รู้จะทำร้านใหน

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

อย่าไปคิดมากเลยคับ ชอบร้านไหน สะดวกร้านไหน ตามใจชอบครับ เก็บหอยไว้นาน ๆ ระวังเน่านะคับ อิ ๆ ๆ :D:D:D

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    โหหหหหหห.....ไอที่เน่าหง่ะไม่ใช่หอยใส่รถแล้วมั้งพี่บี.....อิอิ.....

สงสัยว่างๆต้องชวนพี่บีไปกินหอยที่บางแสนดีกว่า

5. ลองเข้าไปดูงานที่อู่ พี่อุ๊ดูก้อได้ครับ yontchareon แนะนำการติดตั้งได้ดีครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ โทร 02-4460447 ครับ

6. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    รอชมด้วยคับ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

จัดไปอย่าให้เสียคับคุณแบงค์ งานนี้มีขาสั่นแน่ ๆ คับ อิ ๆ ๆ

8. tOrKaaB

203
    0
    0
    555 ใด้เลิกแล้ว วันศุก นี้ แต่ต้องรอ เก่งพาไปซื้อท่อยางอีก

สรุปติดที่ร้าน วิชัย ซ.คูบอน บอกวันเดียวเสร็จ ทำเสร็จจะเอามาให้ชมครับ

9. tOrKaaB

203
    0
    0
    555 ใด้เลิกแล้ว วันศุก นี้ แต่ต้องรอ เก่งพาไปซื้อท่อยางอีก

สรุปติดที่ร้าน วิชัย ซ.คูบอน บอกวันเดียวเสร็จ ทำเสร็จจะเอามาให้ชมครับ

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

รอชมคับ :D

11. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    รอชมครับ

12. tOrKaaB

203
    0
    0
    งานเข้าครับ โบ ควันใหล แต่แกนแน่น แบบนี้มันยังไง

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

เปงปัญหาของสังคมคับ (ซื้อเทอร์โบมือสอง) เพื่อนผมก็โดนมาเหมือนกันคับ :sad:

14. tOrKaaB

203
    0
    0
    555 โบไม่พังครับพิดพลาดนิดหน่อย ตอนนี้ใช้ใด้แล้ว บูส 15 ยังไม้ใด้ทำปปั้ม

เดียวลงรูปให้ดูครับ ต้องขอขอบคุณ เก่ง แบ้ง และเพื่อนๆทุกคนที่ให้คำแนะนำ สมใจแล้วเหลือทำปั้ม

15. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    วัดบูสท์ใช้ได้ไหมครับ อิอิ

16. tOrKaaB

203
    0
    0
    ใด้ครับน้องเอก แต่ไฟมันสว่างน้อยไปนิดว่าจะเปลี่ยนหลอด

17. tOrKaaB

203
    0
    0
    เอามาให้ชมแล้วครับ ต้องขอบใจ เก่ง แบ้ง และเพื่อนๆทุกคนที่ให้คำแนะนำจนมีวันนี้ คิคิ

18. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    รอชมด้วยคนครับ ของผมเดินท่ออินเตอร์ที่ระเทอร์โบครับ
    ส่วนเทอร์โบ เขา และเวสเกตพี่เจี๊ยบใส่ให้ครับ

19. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    สวยงามครับ

20. eak saraburi

eak saraburi New Member Member

82
    0
    0
    รอชมด้วยคนครับ

tfr เดียวกันเลย

ได้ทำปั้ม กับ ฝา ป่าวครับ

21. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    มาแอบดูรถแรงหน่อยคับ

22. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    แหล่มเลยคับ....

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แหล่มดีครับ

24. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แหล่มคับ Step By Step อิอิ

25. กระบะแดง 00

กระบะแดง 00 New Member Member

89
    0
    0
    มาแอบดูรถแรง ๆ เหมือนกัน ครับ

26. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ออกมาสวยเนียนเชียวครับ

27. charnchai@shop

charnchai@shop New Member Member

113
    1
    0
  28. สวยคับ.....งานออกมาดูดีเลย

ร้าน วิชัย ซ.คู้บอน .....ร้านอยู่ตรงไหนคับ ซ.เท่าไหร่ อยากให้ช่างเค้าตีราคาให้หน่อยคับ

ปล.แพงมั๊ยคับ.....ชุดนี้จบที่เท่าไหร่คับ(มีของไปเอง)

29. tOrKaaB

203
    0
    0
    วิชัยเฮดเดอร์ เทอร์โบ / เดินท่อเลส มิเนียมเฮดเดอร์ เทอร์โบ ซ.คู้บอน จากปากซอยเข้าไป ซ้ายมือ โค้งก่อนถึงคาลเท็กซ์
    เดินประมาณผม ก็ไม่เกิน 10000 ผมก็เอาของไปเองหมด งานดีครับท่อไม่เขก วันเดียวเสร็จ แต่ต้องไปเช้าหน่อยซัก 8-9โมง

30. tOrKaaB

203
    0
    0
    วิชัยเฮดเดอร์ เทอร์โบ / เดินท่อเลส มิเนียมเฮดเดอร์ เทอร์โบ ซ.คู้บอน จากปากซอยเข้าไป ซ้ายมือ โค้งก่อนถึงคาลเท็กซ์
    เดินประมาณผม ก็ไม่เกิน 10000 ผมก็เอาของไปเองหมด งานดีครับท่อไม่เขก วันเดียวเสร็จ แต่ต้องไปเช้าหน่อยซัก 8-9โมง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้