ขออนุญาติสอบถามข้อมูล....พี่น้องชาวฝั่งธนฯ - นครปฐม หน่อยคับว่า อยู่แห่งใดกันบ้าง.........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เด็กสาย2

เด็กสาย2 New Member Member

18
    0
    0
    ผมอยู่บางแคจ้า

2. :sad::sad::sad::sad: มาใหม่หรือครับไม่เคยเห็นเลยไว้เข้ามาบ่อยๆๆนะครับ :sad::sad::sad::sad::sad:
    ตั้มราม2

3. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ใกล้งานมิตติ้งแล้วนะ เตรียมตัวกันรึยัง พวกเราชาวฝั่งธน

4. บางนาเรียบร้อยแล้วครับ
    ตั้มราม2

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เรียบร้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

6. มาดูแลความเรียบร้อยแต่เช้า
    ตั้มราม2

7. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รอบนี้ต้องวิ่งนะหมู

8. บางแค เหมือนกันครับมีเพื่อนแว้วววว

9. บางนามีมั้ยเนี่ยฮิฮิ
    ตั้มราม2

10. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ไปด้วยนะ..รอๆกันบ่างนะ...ครั้งที่แล้วตามไม่ทันเลย..555

11. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ถามเพื่อนๆพี่ๆ..ฝั่งธนหน่อยครับ

ว่าจะแปลงเบรค..aristo..อะครับ...ทำกันแถวไหนครับ..ราคาเท่าไรครับ...อยากใส่แล้ว...ครับ

12. :sad::sad::sad::sad::sad: ไปจัดมาแล้วยังงัยโทรมาถามดีกว่าครับยินดี 087-335-3353 :sad::sad::sad::sad::sad:
    ตั้มราม2

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0

ไม่เอาอ่ะพี่ อายเค้า วิ่งตั้ง 24 แหนะ

14. เอาน่าหมูสู้ๆๆๆ
    ตั้มราม2

15. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    สู้ๆพี่ตั้ม วันนี้หน้าจะได้แล้วนะ ของพี่อ่ะ

16. ยังไม่รู้เลยว่าจะได้หรือเปล่าวเซ็งมากๆๆ
    :sad::sad::sad: ( กลับมาดำเถอะคุณ ) :sad::sad::sad:
    ตั้มราม2

17. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    Oop .... ตามพี่ตั้มมา ^^

18. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
  19. ตามพี่มุ้ยอีกฮิฮิ
    ตั้มราม2

20. ซุ้ม...ทำรัยกันอีกวะ อิอิ

21. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    นั่นนะสิ ทำไรกันอ่ะ

22. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    เฮ้อออ ..... นครชัยศรีฝนตกไม่หยุดเลยอ่าาาา เซงๆๆๆ ToT

23. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    อำนาจเจริญหยุดแล้วนะ

24. เอ้......อยากรู้จังเลยคันข้างบนจะลงรุ่นไหนน่ะ วันที่6 จะได้ลงรุ่นเดียวกัน5555+

25. ไม่ได้ซุ่มแค่จะใส่แก๊บหลังคาเจ้าของร้านแม่งนัดไม่เปงนัดเลย เลื่อนนัดวันอังคารอีกล๊ะ เซง
    ตั้มราม2

26. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    มีของเล่นหล่ออีกแระ

27. หล่ออีกแว้วววววววววว

28. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ฝนไม่หยุดซะที.........

29. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ตกอีกแล้ว

สนจัยโทรสั่งได้ครับเพราะมีโมล์ดแล้ว
    พี่โอ๋ + อาท ผมสั่งให้แล้วนะครับ
    ตั้มราม2

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้